DANGOTE Atangaza Ajira Za Madereva Wa Magari Makubwa Zaidi Ya 500

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,877
2,000
Kiwanda cha kuzalisha Saruji cha DANGOTE TANZANIA kilichopo Mkoani Mtwara kinaalika maombi ya kazi ya Madereva wa Magari makubwa 594.
Sifa, Viambatisho na na namna ya kuwasilisha maombi ni kama inavyoonekana kwenye tangazo lenye kumbukumbu namba DIL/A00/2016/01 la tarehe 16 Desemba, 2016 hapo chini.
Aidha barua zote zitumwe kwa njia posta kwa anwani kama ilivyooneshwa kwenye tangazo.

IMG-20161216-WA0000.jpg



Muhimu:
1. Barua zote zitakazopelekwa kiwandani kwa njia ya mkono hazitafanyiwa kazi
2. Mwisho wa kupokea maombi ni Desemba 30, 2016 saa 6 mchana
3. Usikubali kudanganywa na matapeli wanaozunguka maeneo ya kiwanda na kuwapa pesa kwa madai kuwa watakusaidia kupata kazi na kwamba kuna watu wamewatuma kufanya hivyo.

Wenye sifa changamkieni fursa.
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,885
2,000
TataMadiba naomba mwongozo wako kuhusu hicho kiwango cha mshahara! hapo ni kama Tshs. ngapi?
 

CHARMILTON

JF-Expert Member
May 30, 2015
6,724
2,000
Hii habari imekuja kimkakati zaidi....Wacha tuendelee na yaliyo kwenye trend kwanza.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,679
2,000
tusaidie huko kiwango cha mshahara ndio tsh ngapi?
[HASHTAG]#BringBackBenAlive[/HASHTAG]
 

Mdudu halisi

JF-Expert Member
May 7, 2014
2,730
2,000
Habari ya mujini ni kuhusu kupotea kwa Ben Saanane na hii kamata kamata inayoendelea hapa nchini as if tuko Korea Kaskazini. Hofu imetanda kwa wananchi. Hivi nyie magamba, hii nchi mwaipeleka wapi?
 

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,877
2,000
Habari ya mujini ni kuhusu kupotea kwa Ben Saanane na hii kamata kamata inayoendelea hapa nchini as if tuko Korea Kaskazini. Hofu imetanda kwa wananchi. Hivi nyie magamba, hii nchi mwaipeleka wapi?
Wenzako wanataaka ajira, Ben anawahusu wenyewe mliomficha na kujifanya kusema ametekwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom