Dalili za Utendaji Bora: Buhari ahutubia kwa dakika 12 tu

Dalili za Utendaji Bora: Buhari ahutubia kwa dakika 12 tu

Muota Ndoto

Member
Joined
Dec 4, 2007
Posts
89
Reaction score
128
Kwa wale wenye kupenda hotuba ndefuu kama dalili za utendaji bora watakuwa wamefadhaishwa sana na Raisi wa Nigeria Muhamad Buhari. Jenerali Buhari ametoa hotuba yake ya kwanza tangu kuchaguliwa iliyodumu kwa dakika 12 tu lakini yenye maudhui ya kisiasa na kitendaji zaidi.

Source: BBC Swahili
 
Hotuba yoyote yenye ujumbe muhimu haipaswi kuzidi dakika 10. Vinginevyo utakuwa unarudiarudia maneno
 
kwanza hatuna muda wa kupigwa brah brah, wee njoo sema nitajenga barabara kuunganisha wilaya nchi nzima.
sio unafika kututajia idadi ya kokoto, mifuko ya saruji, idadi ya madaraja, idadi ya magreda na magari ya kubeba vifusi

Unapenya kwenye dirisha la gari, unasonga ugali, unakamua mbuzi maziwa, unapiga pushapu, unacheza kiduku SO WHAT?
 
Dakika mbili zinatosha kuhutubia, ngonjera kwenye mbio za mwenge na umitashumita
 
Kwa wale wenye kupenda hotuba ndefuu kama dalili za utendaji bora watakuwa wamefadhaishwa sana na Raisi wa Nigeria Muhamad Buhari. Jenerali Buhari ametoa hotuba yake ya kwanza tangu kuchaguliwa iliyodumu kwa dakika 12 tu lakini yenye maudhui ya kisiasa na kitendaji zaidi.

Source: BBC Swahili

Nilikuwa nasikiliza BBC jamaa kaongea points mno, maneno machache ila yenye ujumbe maridhawa. Siyo Maneno mingi mbofumbofu yenye mizaha ndani yake. Speech yake ni replica ya Lowassa
 
Lowasa kidogo katoka , anajiamini anajikubali, anajua upepo waa viongoz na ethics za kimataifa, sio porojo, Mara kiluga Mara ngoma za asili kwa umbali hzo zooote no sign za udanganyifu na failure coz hajiaminiiii!!!
 
Kwa wale wenye kupenda hotuba ndefuu kama dalili za utendaji bora watakuwa wamefadhaishwa sana na Raisi wa Nigeria Muhamad Buhari. Jenerali Buhari ametoa hotuba yake ya kwanza tangu kuchaguliwa iliyodumu kwa dakika 12 tu lakini yenye maudhui ya kisiasa na kitendaji zaidi.

Source: BBC Swahili

Cha kwanza kabisa ni upumbavu kujifananisha na mtu mwingine,
Pili, kama umeamua kufanya mlinganisho na Buhari, unatakiwa uangalie quality ya alichoongea, je kuna substance au hamna, huyu jamaa yenu anaongea dk 7 na zimejaa pumba, kuna jamaa wa temeke mikoroshini leo kakiri kwangu kuwa HAJAMUELEWA lowassa alichoongea, ila atamchagua hivyo hivyo, na ni mtu anayejiita 'msomi', nikamwambia kila la heri.
 
Nilikuwa nasikiliza BBC jamaa kaongea points mno, maneno machache ila yenye ujumbe maridhawa. Siyo Maneno mingi mbofumbofu yenye mizaha ndani yake. Speech yake ni replica ya Lowassa

Kumtoa Babu Seya na masheikh wa uamsho?
Au leo kaongea nini CHA MAANA? Ni 5minutes of mere shit.
 
kwanza hatuna muda wa kupigwa brah brah, wee njoo sema nitajenga barabara kuunganisha wilaya nchi nzima.
sio unafika kututajia idadi ya kokoto, mifuko ya saruji, idadi ya madaraja, idadi ya magreda na magari ya kubeba vifusi

Unapenya kwenye dirisha la gari, unasonga ugali, unakamua mbuzi maziwa, unapiga pushapu, unacheza kiduku SO WHAT?

Unafahamu mpaka idadi ya samaki wenye mimba
 
Tofautisha kampenı na hatuba akiwa tayari kiongozi.Wakati wa kampeni unatakiwa kufafanua sera na sı vingne na hyo ndo tafsıri halisi ya KAMPENI.Kampenı nı naomba mnipgie kura nying?Hapa hata content hakuna!
 
BUHARI kama LOWASSA. UKAWA juuuu!
 
Anachukua muda wetu mwingi kuelezea vitu vinavyojulikana, mfano kukosekana madawa, wanafunzi kukosa mikopo, walimu mishahara posho zao na anajua serikali ambayo yeye yumo walizima migomo kibabe na hawajatatua matatizo yao,

eleza kifupi tu nitafanya hivi na vile sio kuruka ruka jukwaani kama dansa
 
Mambo ya kuhutubia masaa yashapitwa na wakati kwanza hiyo ni sign ya kuwa muongoooo
Siyo tu ukihutubia muda mrefu utalazimika kutumbukiza mambo ya uongo bali pia utaanza kupiga soga za umbeya.....................
 
Back
Top Bottom