Dalili kumi kuwa unaweza kufa kesho

Dalili kumi kuwa unaweza kufa kesho

Ujinga mtupu
Kuita Jambo la mwenzio Ni dhahiri umeshindwa kujua na kung'amua Nini kilicho ongelewa na kuunga dot kwa mambo kaadhaa wa kadhaa yaliopita.

Nyiny Ni watu ambao hamuamini mambo ya kiimani ilijificha Zaid huku siku zikikupata unawh katika tambiko za familia za kwenu.

Na siku zote nikufunze usiite Jambo la mwenzio Ni ujinga au upumbavu mana Kama Ni ujinga ungeweka lako ambalo si ujinga Wala upumbavu.nyiny Ni watu ambao akili zenu ziko matakoni hamuwez kufikiri mpka kidole kipite ndio unajua kumbe na hili Ni Jambo [emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ndio maana nikahitimisha kwa hitimisho husika... Lakini pia kuna uhusiano mkubwa kati ya saa na roho... Ndio maana mtu anapokufa mojawapo ya maswali ni ALIKUFA SAA NGAPI?
Tech ya zamani walitumia saa zinazoenda na mwenendo wa damu na mapigo ya moyo... Hivyo muda mapigo yanaposimama na saa nayo huacha kutembea... Kwahiyo ilikuwa rahisi sana kufahamu muda halisi wa kifo kilipotokea
hiyo naona iko sawa, ila nina swali hapo mzee mganga,

Saa ilikuwa inaenda kwa mzunguko wa damu sasa ikitokea umefumaniwa alafu mapigo ya moyo yanakwenda kasi kuliko Usain Bolt na damu pia inakimbia kuliko bombadier dashi kyuu 400. huoni utakuwa mbele ya muda kuliko wenzio ? au technic gani ilitumika kudhibiti hizo purukushani ?
wako mtiifu kilingeni google helper.
 
Jaman KIFO HAKINA BAUNSA so hakuna anayeweza kukingia kifo Ila ninachoamini wote tutarudi mavumbini na haijulikani siku wala saa wala dakika wala sekunde lakini tutaondoka tuuu!! Kinachoniuma zaidi nikuwa huko tunapokwenda hatujui tunaenda kupokelewa na nani maana hanasa za dunia zimekuwa nyingi balaa ukitubu tu huchukui hata masaa tayari umeshafanya anasa tena Ila kikubwa ni kuishi vizuri na watu na kufanya japo machache yanampendeza muumba wote....

Muumba watu najua hachoki kutusameheehhe hivyo usisubirie mpaka uwe kitandani maututi ndo uanze kutafuta msamaha jitahidi angalau kabla hujalala basi unasema tu maneno haya MWENYEZI MUNGU ASANTE KWA KUNIWEKA HAI MPAKA DAKIKA HII, NISAMEHE DHAMBI ZANGU NILIZOTENDA IWE KWA KUTAZAMA KWA MACHO, KUTAMKA KWA KINYWA CHANGU , LAKINI PIA UNILINDE MUDA HUU NAPOENDA KUMPUMZIKA NA NIAMKE SALAMA...AMEN

Kumbukeni mwisho wa Dunia ndo siku ya mauti yako hakuna mwisho mwingine zaidi ya hapo!! Tuishi tukitambua kuwa hapa Duniani tunapita tu sio mahala pa kudumu!! Ahsanten na Mwenyezi Mungu awabariki na kuwajaalia roho za kutenda mema daima popote mlipo na muendako
mzee baba mbona kama umetoa wosia ?? uko salama kweli wewe ?
 
Yaani nkifutiliaga nyuzi za huyu kikongwe nakumbuka mashart niliokuwa napewa home na wazee, kuwa marufuku kula maini utakuwa mwepesi, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji961]
mzee baba ondoa hofu huyu kikongwe asikupe taabu, vipi kwan unaona dish linayumba tuje kukucheki afya ya mwili na akili?
 
Nina miezi takribani sita iyo namba mbili nasikia sana vindege asubuh vinakwaruza kioo dirishani kwangu na vinapiga kelele.... Kwaiyo nitakufa soon? Mshindwe
mzee baba mm naomba hilo tambo lako la kuperuzi jf tu nitakukumbuka daima
 
hiyo naona iko sawa, ila nina swali hapo mzee mganga,

Saa ilikuwa inaenda kwa mzunguko wa damu sasa ikitokea umefumaniwa alafu mapigo ya moyo yanakwenda kasi kuliko Usain Bolt na damu pia inakimbia kuliko bombadier dashi kyuu 400. huoni utakuwa mbele ya muda kuliko wenzio ? au technic gani ilitumika kudhibiti hizo purukushani ?
wako mtiifu kilingeni google helper.
[emoji15][emoji15][emoji15][emoji26][emoji26][emoji26][emoji848][emoji848][emoji848][emoji38][emoji38][emoji38]umenifikirisha lakini saa haifuati kasi ya mapigo bali mzunguko wa damu inayozungushwa kwa uwezo wa mapigo ya moyo
 
[emoji15][emoji15][emoji15][emoji26][emoji26][emoji26][emoji848][emoji848][emoji848][emoji38][emoji38][emoji38]umenifikirisha lakini saa haifuati kasi ya mapigo bali mzunguko wa damu inayozungushwa kwa uwezo wa mapigo ya moyo
ndo hivyo uwezo wa moyo umeongezeka je saa haitakimbia zaidi ??
 
Nakumbuka siku 6 kabla ya kifo Cha baba yangu nilikua na watu wazima tukiongea mambo fulani..Kuna mmoja akasema ukiona kipepeo ndani kwenu hiyo ni dalili mbaya kwamba mtu yeyote anaweza kufa unachotakiwa ni kumuua hakikisha hatoki akiwa hai.

Siku mbili mbele nikiwa nimelala nikashtuka ghafla nikamuona kipepeo akirukaruka nje ya neti nikakumbuka maneno ya yule mtu mzima ..nikayapotezea alafu nilikua na usingizi balaa nikapitiwa na usingizi sijui alitoka muda gani pale chumbani..siku3 mbele tumeletewa taarifa baba amefariki..niliwaza Sana.

Kuna wakati nilikua nafikiria Kama ni kweli yule kipepeo alileta taarifa kutokana na yule mtu mzima alivyosema au ni uongo..!!
 
Nakumbuka siku 6 kabla ya kifo Cha baba yangu nilikua na watu wazima tukiongea mambo fulani..Kuna mmoja akasema ukiona kipepeo ndani kwenu hiyo ni dalili mbaya kwamba mtu yeyote anaweza kufa unachotakiwa ni kumuua hakikisha hatoki akiwa hai.

Siku mbili mbele nikiwa nimelala nikashtuka ghafla nikamuona kipepeo akirukaruka nje ya neti nikakumbuka maneno ya yule mtu mzima ..nikayapotezea alafu nilikua na usingizi balaa nikapitiwa na usingizi sijui alitoka muda gani pale chumbani..siku3 mbele tumeletewa taarifa baba amefariki..niliwaza Sana.

Kuna wakati nilikua nafikiria Kama ni kweli yule kipepeo alileta taarifa kutokana na yule mtu mzima alivyosema au ni uongo..!!
Kuna wakati nilikua nafikiria Kama ni kweli yule kipepeo alileta taarifa kutokana na yule mtu mzima alivyosema au ni uongo..!!80% kuna ukweli
 
Kuna kabibi kananisumbua sana hapa home sasa cjui nimwambie huyu mchawi wa Jf aje anitengenezee maana anavoonekana anaweza😉😉😉😉
huyu kikongwe labda nae amepata ishara mbaya maana mada zake utata mtupu
N
 
Haya mambo yapo ila watu tunajifanya kuyajua Yale tuliyo letewa tena kutoka mbali..
Ni laghai tu na kutuhada


Tunaodharau mambo ya asili tudharau ila yaki kupata ndo kwanza kuhangaika kutafuta wazee ili wa tulize matatizo kwa matambiko...
Unaweza ukawa unabisha ila hujawahi shuhudia likimfika,au kukufika wewe
 
Bongo zetu ni mbili tu njiwa akilia kwa huzuni au bundi akiwa analilia penzi kwa demu wake usiku ujue hapo hukati kona
 
Kuna kabibi kananisumbua sana hapa home sasa cjui nimwambie huyu mchawi wa Jf aje anitengenezee maana anavoonekana anaweza[emoji6][emoji6][emoji6][emoji6]

N
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Huyu jamaa labda anataka amwaminishe mtu dalili moja wapo ya hizo, ili tu kesho yake amchinje [emoji23][emoji23][emoji23] I’m just Kidding [emoji1544]
 
Back
Top Bottom