Dalali anahitajika - Kariakoo area

Dalali anahitajika - Kariakoo area

Mutensa

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Posts
421
Reaction score
92
Natafuta dalali mwenye uzoefu na network upande wa kariakoo. Nahitaji duka/frem. Naomba kama wewe ni dalali au unaye dalali unayemfahamu mwenye kushughulika Kariakoo nipe contacts zake hapa. Ukiona noma kuziweka namba zake adharani, basi naomba ni-pm. Ahsante sana.
 
Natafuta dalali mwenye
uzoefu na network upande wa kariakoo. Nahitaji duka/frem. Naomba kama
wewe ni dalali au unaye dalali unayemfahamu mwenye kushughulika Kariakoo
nipe contacts zake hapa. Ukiona noma kuziweka namba zake adharani, basi
naomba ni-pm. Ahsante sana.

Ni PM namba yako
 
Natafuta dalali mwenye uzoefu na network upande wa kariakoo. Nahitaji duka/frem. Naomba kama wewe ni dalali au unaye dalali unayemfahamu mwenye kushughulika Kariakoo nipe contacts zake hapa. Ukiona noma kuziweka namba zake adharani, basi naomba ni-pm. Ahsante sana.

Nipe namba yako fasta.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom