Daktariii.....


Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
470
Likes
144
Points
60
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
470 144 60
_*Kuna mgonjwa Wa matatizo ya akili kwenye Hospitali ya Mirembe alimkimbiza daktari huku ameshika kisu kikali. Daktari alikimbia sana huku akiwa na hofu kuu. Hatimaye, akafika mahali ambapo hakukuwa na njia ya kupita, akapiga magoti na kusema sala ya mwisho.Yule mgonjwa akamkaribia kabisa na kumwambia....Ni zamu yako sasa... Nikimbize..*
 
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
903
Likes
573
Points
180
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
903 573 180
hahaaaahahaaaahaahaaaaaaaaaahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa uuuuwii mbavu zangu mie
 
Mmanu

Mmanu

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2015
Messages
1,368
Likes
470
Points
180
Mmanu

Mmanu

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2015
1,368 470 180
Hahahahahaaaaa hapo unachoka tuu jaman
 
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
803
Likes
207
Points
60
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
803 207 60
_*Kuna mgonjwa Wa matatizo ya akili kwenye Hospitali ya Mirembe alimkimbiza daktari huku ameshika kisu kikali. Daktari alikimbia sana huku akiwa na hofu kuu. Hatimaye, akafika mahali ambapo hakukuwa na njia ya kupita, akapiga magoti na kusema sala ya mwisho.Yule mgonjwa akamkaribia kabisa na kumwambia....Ni zamu yako sasa... Nikimbize..*
 
kishaija

kishaija

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,012
Likes
995
Points
280
kishaija

kishaija

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,012 995 280
Kama mi Dr.namzabua vibao kabsaa..
 
Michael Mtitu

Michael Mtitu

Verified Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
537
Likes
232
Points
60
Michael Mtitu

Michael Mtitu

Verified Member
Joined Oct 6, 2012
537 232 60
Na ukianza kumkimbiza utaonekana na wewe Dr. Tayari ushachizika.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,359
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,359 280
Jamaa baada ya kuambiwa hvyo hakuamin
 

Forum statistics

Threads 1,237,586
Members 475,561
Posts 29,294,023