Dakika za lala salama, Mwana mabadiliko umejipanga vipi? | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dakika za lala salama, Mwana mabadiliko umejipanga vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nifah, Oct 22, 2015.

  1. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu?

    Ni muda umepita sasa tokea purukushani za kampeni zianze mnamo mwezi Agosti mwaka huu.
    Mengi tumesikia,mengi tumeona na mengi yametokea.

    Hapa tulipofikia sasa ni dakika za lala salama.
    Nawauliza nyie mnaojiita wanamabadiliko mmejipanga vipi?

    Binafsi pamoja na umasikini wangu hivi ninavyoandika hapa nimesafirisha jamaa zangu wawili kutoka mikoani huko warudi huku Dar walikojiandikishia.

    Wengi tunataka mabadiliko,lakini tujiulize tunashiriki vipi kwenye kuyaleta hayo mabadiliko?
    Nitamshangaa sana yule ambaye ushiriki wake kwenye mabadiliko ni kupiga kelele huku JF na kwenye mitandao mingine ya kijamii au vijiweni.

    Wakati huu tuliofikia sasa sio wa kuangalia/kujadili porojo za nani kasema nini bali kuunda mikakati mizito ya ushindi.
    Kila mmoja ajiulize hapo nyumbani unapoishi wote wapo kwenye maeneo/karibu na walipojiandikishia?

    Kama kuna ndugu yako kajiandikishia kijijini arudi alikojiandikishia n.k

    Tukumbuke kuna wengine hawana hata shida ya nauli,hawa tuwape elimu na hamasa ya kwenda kupiga kura.
    KURA YAKO PEKEE HAITOSHI KULETA MABADILIKO.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #61
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    nifah ujumbe mzuri sana tuhimizane kwa kila mwenye uwezo. Kura yako ndio maisha yako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. wax

    wax JF-Expert Member

    #62
    Oct 23, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 2,304
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Lowasa ndo Rais wetu tushaamua ivo kila kitu kishawekwa Sawa
     
  4. Tanganyikana

    Tanganyikana JF-Expert Member

    #63
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 1,163
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuna kila sababu ya kumchagua EDWARD LOWASSA KUWA RAIS WETU.
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #64
    Oct 23, 2015
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kura yangu nampa JP Magufuli. Kamwe sitaharibu kura yangu kwa kumpigia FISADI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #65
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  7. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #66
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Naomba hii aione popoma DuppyConqueror maana huyu jamaa mbishi sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. spade4spade

    spade4spade JF-Expert Member

    #67
    Oct 23, 2015
    Joined: Jun 5, 2014
    Messages: 1,215
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Nifaaaaaaaahhhhhhhh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #68
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu MANI....
    Hilo ndilo lengo hasa,ushindi ni lazima upatikane kwa namna yoyote ile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. butiama2014

    butiama2014 Senior Member

    #69
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 130
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  11. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #70
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 8,279
    Likes Received: 3,196
    Trophy Points: 280
    Mkuu safarihii ccm hawahitaji kuiba kura...ushindi ni laini...hapo ndo mtakapojua dhambi ya kuwasaliti watanzania na kumuweka fisadi cc Eng.Livingstone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MPIGA ZEZE

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #71
    Oct 23, 2015
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Nifah hizo ndio fikira endelevu. Sijui kama umeona huu ubunifu hapa JF. Tafadhali wasambazie wanamabadiliko wengine na waombe na wao pia wawasambazie wengine kwa njia zote za mitandao:

    "Hiyo nimeipenda sana kamanda mtoa hoja. Inabidi kweli tujipange tupeane nafasi, siyo wote tunajazana vituoni kwa wakati mmoja tunapiga alafu tunatoka wote.

    Hiyo itatusaidia kubaini njama zozote ovu dhidi yamabadiliko. Mimi tayari nimelifanyia kazi kwakuwapa taarifa makamanda wenzangu huku mbezi, tumejipanga tutapishana kilamtu kwanusu saa. Yaani tumeshapanga kuanzia saa12 ataanza mmoja anaingia ktk foleni, saa12:30 anafuata mwingine, saa1:00 mwingine, saa1:30 mwingine........ hivohivo mpk muda wakufunga.

    Nawengine tumekubaliana wasubiri mpk dakika za lala salama ili wawe wamwisho. Hii itasaidia sana kugundua dalili zozote zenye utata.

    Piiiiiiiiipppppooooozzzzz!!!!!"

    By Makele Mbele (Ocktoba 23, 2015)

    https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/961030-jinsi-ya-kulinda-kura.html
     
  13. mandawa

    mandawa Senior Member

    #72
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 176
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ndugu wakala ushauri wangu ni juu ya vyakula mtakavyoletewa na kila..plse wawepo watu maalum..sio kila mtu..kama mkeo and ndugu unaemwamini..na isiwe vitu vya maji maji sana..tabia ya kwenda choon kila mara ni mpenyo wa goli la mkono!
     
  14. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #73
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh!Huku kuniita huku kuna walakini,mimi mzima lakini.
     
  15. mandawa

    mandawa Senior Member

    #74
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 176
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nifar nakupendaje...mimi Hadi hapa nishatoa elimu ya kupiga kura kwa watu zaiddi ya ishirini na kila mtu kaelimisha angalau mtu mmoja...Pia nimeshauri vijana Wa boda, taxi na bajaji na yeyote mwenye usafiri..atafute wazee au wagonjwa wasiojiweza wapenda mabadiliko awasafirishe Hadi kituon..na awarudishe. Nashauri hata wewe uhamasishe rafiki, jirani kufanya ukarimu huo!
     
  16. s

    samaki samaki Member

    #75
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm nasafiri mwenyewe kutoka tanga to moro..........nimechoka na hawa kenge wa miaka 54
     
  17. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #76
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Wewe huna tofauti na mwana mahaba mwenzio kwa Slaa Mzee Mwanakijiji.
    Kisa 'kipenzi' chenu kiliwekwa benchi ndio mnamchukia mzee wangu Lowassa.
    Ila jiandae tu,Magufuli hashindi....
    Subiri na uone.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #77
    Oct 23, 2015
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,453
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Mitaa ipi mkuu tujongee 25 oct
     
  19. dolevaby

    dolevaby JF-Expert Member

    #78
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 6,925
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    Mkuu unamwaga Povu kwa kujipa matumaini ikiwa Mwenyekiti wako Kichwa kinapata moto kila Mara anazuka na mkwara mpya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #79
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa mkuu naona unachangamkia fursa.
    Jamaa kasema yuko jimboni kwa Mnyika (Kibamba).
    Jipime hapo.....
     
  21. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #80
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 8,279
    Likes Received: 3,196
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti kaanza kuhamisha mabilioni kinyemela...Edwadi amesema baada ya october atahamia Longido...unajua hiyo maanayake nini?
     
Loading...