Dakika za lala salama, Mwana mabadiliko umejipanga vipi? | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dakika za lala salama, Mwana mabadiliko umejipanga vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nifah, Oct 22, 2015.

  1. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu?

    Ni muda umepita sasa tokea purukushani za kampeni zianze mnamo mwezi Agosti mwaka huu.
    Mengi tumesikia,mengi tumeona na mengi yametokea.

    Hapa tulipofikia sasa ni dakika za lala salama.
    Nawauliza nyie mnaojiita wanamabadiliko mmejipanga vipi?

    Binafsi pamoja na umasikini wangu hivi ninavyoandika hapa nimesafirisha jamaa zangu wawili kutoka mikoani huko warudi huku Dar walikojiandikishia.

    Wengi tunataka mabadiliko,lakini tujiulize tunashiriki vipi kwenye kuyaleta hayo mabadiliko?
    Nitamshangaa sana yule ambaye ushiriki wake kwenye mabadiliko ni kupiga kelele huku JF na kwenye mitandao mingine ya kijamii au vijiweni.

    Wakati huu tuliofikia sasa sio wa kuangalia/kujadili porojo za nani kasema nini bali kuunda mikakati mizito ya ushindi.
    Kila mmoja ajiulize hapo nyumbani unapoishi wote wapo kwenye maeneo/karibu na walipojiandikishia?

    Kama kuna ndugu yako kajiandikishia kijijini arudi alikojiandikishia n.k

    Tukumbuke kuna wengine hawana hata shida ya nauli,hawa tuwape elimu na hamasa ya kwenda kupiga kura.
    KURA YAKO PEKEE HAITOSHI KULETA MABADILIKO.
     
  2. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #81
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Duuuuh!Kumbe watu mko vizuri hivi?
    Kwakweli na mimi ngoja niongeze jitihada.
    Kuhusu elimu ya kupiga kura naitoa sana mkuu.
    The way nilivyojitolea kwa mabadiliko hadi watu wananishangaa wakidhani nalipwa!!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #82
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,939
    Likes Received: 8,590
    Trophy Points: 280
    Mimi kura yangu nyeupeeee kwa Lowasa
     
  4. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #83
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Hajasema,aliulizwa endapo atashindwa atafanya nini?
    Akajibu kuwa akishindwa atarudi zake Monduli kuchunga/kufuga ng'ombe wake.
    Mbona Obama aliulizwa the same question akajibu kuwa atarudi kufundisha?
    Matokeo yake nadhani uliyaona....
    C'mon DuppyConqueror,siasa zisikutoe fahamu kiasi hiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. lacuna

    lacuna JF-Expert Member

    #84
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 19, 2015
    Messages: 655
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
  6. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #85
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #86
    Oct 23, 2015
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,395
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Kwenye familia yangu kulikuwa na watu wawili mashabiki wa ccm. Nimefanikiwa kuwashawishi; na sasa kura zote kwa Lowassa.

    Vote for UKAWA; vote for Lowassa.
     
  8. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #87
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Haya ndio maneno sasa.....
    Inapendeza.
     
  9. M

    Mjomba_kaz Member

    #88
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 8, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo njian kuelekea mwanza, imenibid kuwaisha safar ili nichinje fisiem, mghamba LIko speed hope ntawai kufika
     
  10. kinumi

    kinumi JF-Expert Member

    #89
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 1,005
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Nifah hakuna namna ni kupiga kura tu! kwangu hakuna kura ya ccm
     
  11. BansenBurner

    BansenBurner JF-Expert Member

    #90
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 6,817
    Likes Received: 4,306
    Trophy Points: 280
    Mm mshua wangu ni ccm. Naona anaingia chumbani kwangu nakutoka alaf nakuta vitu vimeparanganyika mara droo zimefunguliwa na hanaga hzo. NAona anatafuta kichinjio changu atokomee nacho mana kanishindwa kijana nataka #mabadiliko na kichinjio natembea nacho. Ushauri tunzeni saaana hvyo vichinjio vyenu muda wa lala salama usiamini mtu.
     
  12. dolevaby

    dolevaby JF-Expert Member

    #91
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 7,092
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaa.....take care hiyo ndio Mbinu iliyompa UBUNGE J..NASARI manake Vijana wakashtukia wazee wengi ni Magamba waliwakomesha sana walikutana na vifyekeo vyao usiku
     
  13. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #92
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa jirani umenichekesha sana.
    Mimi namshukuru Mungu mzee wangu ni mwana mabadiliko,alikuwa gamba lakini kutokana na ushawishi wangu na bro wangu mzee kabadilika,tena anapenda mabadiliko kuliko sisi!
     
  14. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #93
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Mungu aiongoze safari yenu mkuu,kila la kheri.
     
  15. dolevaby

    dolevaby JF-Expert Member

    #94
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 7,092
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Unajua kamanda ndivyo ilivyo Mara nyingi MTU asiejitambua akishauona mwanga yaani anajiona muda mwingi alikuwa anaonekana mijinga so anaongoza yy mapambano Hata tunaobishana nao humu wakibadilika wanakuwa wakali sana
     
  16. BansenBurner

    BansenBurner JF-Expert Member

    #95
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 6,817
    Likes Received: 4,306
    Trophy Points: 280
    haha dah Natamani siku moja nae abadilike lkn cdhani tushafanya kazi sanaa mbishi uyo. Ila nimemwambia ajiandae tu kisaikolojia kwa lolote mana Ngoyai anachukua nchi hii..
     
  17. Credit

    Credit JF-Expert Member

    #96
    Oct 23, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 278
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Kwa hiyo hutaki tubadilishe chama! Utake usitake CCM haitakiwi tena njiii.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #97
    Oct 23, 2015
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Kweli nyie hamumpendi Lowassa; sijui hata kama ni kiu ya Ikulu au kujaribu kumkomoa. I hope atakapofyekwa akienda kuchunga na nyie mwende; si aliko mko?
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #98
    Oct 23, 2015
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,115
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Nilishaamua, no change, sihitaji kampeni zaidi. Mimi ni Lowasa na ukawa mwanzo mwisho.
     
  20. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #99
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Kama wewe unavyokula 'mihogo' na Slaa,ama nini?
     
  21. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #100
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha kuna jamaa leo kasema "Ninavyoipenda UKAWA sihitahi kampeni tena,ni kuchinja tu".
     
Loading...