Dakika za lala salama, Mwana mabadiliko umejipanga vipi? | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dakika za lala salama, Mwana mabadiliko umejipanga vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nifah, Oct 22, 2015.

  1. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,914
    Likes Received: 24,176
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu?

    Ni muda umepita sasa tokea purukushani za kampeni zianze mnamo mwezi Agosti mwaka huu.
    Mengi tumesikia,mengi tumeona na mengi yametokea.

    Hapa tulipofikia sasa ni dakika za lala salama.
    Nawauliza nyie mnaojiita wanamabadiliko mmejipanga vipi?

    Binafsi pamoja na umasikini wangu hivi ninavyoandika hapa nimesafirisha jamaa zangu wawili kutoka mikoani huko warudi huku Dar walikojiandikishia.

    Wengi tunataka mabadiliko,lakini tujiulize tunashiriki vipi kwenye kuyaleta hayo mabadiliko?
    Nitamshangaa sana yule ambaye ushiriki wake kwenye mabadiliko ni kupiga kelele huku JF na kwenye mitandao mingine ya kijamii au vijiweni.

    Wakati huu tuliofikia sasa sio wa kuangalia/kujadili porojo za nani kasema nini bali kuunda mikakati mizito ya ushindi.
    Kila mmoja ajiulize hapo nyumbani unapoishi wote wapo kwenye maeneo/karibu na walipojiandikishia?

    Kama kuna ndugu yako kajiandikishia kijijini arudi alikojiandikishia n.k

    Tukumbuke kuna wengine hawana hata shida ya nauli,hawa tuwape elimu na hamasa ya kwenda kupiga kura.
    KURA YAKO PEKEE HAITOSHI KULETA MABADILIKO.
     
  2. Werrason

    Werrason JF-Expert Member

    #101
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 12,362
    Likes Received: 37,603
    Trophy Points: 280

    Attached Files:

  3. Werrason

    Werrason JF-Expert Member

    #102
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 12,362
    Likes Received: 37,603
    Trophy Points: 280
    Na huyo mbona hamsemi?
     

    Attached Files:

  4. Werrason

    Werrason JF-Expert Member

    #103
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 12,362
    Likes Received: 37,603
    Trophy Points: 280
  5. Invisble275

    Invisble275 JF-Expert Member

    #104
    Oct 23, 2015
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 982
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahah

    Mkuu BansenBurner Umenivunja mbavu.
    Siyo Mchezo yaani. Mshua anataka upoteze kura yako.
    Hiyo akili nzuri sana ya kutembea nacho mfukoni.
     
  6. y

    yewomi Member

    #105
    Oct 23, 2015
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naomba kuuliza,, mfanyakazi wa serekalini anaruhusiwa kuwa wakala wa chama
     
  7. KORBOTO

    KORBOTO JF-Expert Member

    #106
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 14, 2014
    Messages: 1,412
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Mimi nimejitahidi kuwatafutia kazi flan ya tempo wanaCCM wanne wasiwepo maeneo ya kuipigia kura siku ya kura, nimeficha kadi ya kura ya king'ang'anizi mmoja wa CCM..., so nimehakikisha kura tano za CCM hazipo
     
  8. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #107
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,914
    Likes Received: 24,176
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaa mkuu nimecheka sana.
    Hii mbinu yako nimeipenda.
    ZUIA KURA YA GAMBA,WEZESHA YA MWANA MABADILIKO.
     
  9. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #108
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,914
    Likes Received: 24,176
    Trophy Points: 280
    Hata sijui mkuu,ngoja tuwasubiri wataalamu.
     
  10. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #109
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,914
    Likes Received: 24,176
    Trophy Points: 280
    GENTAMYCINE nadhani atakuwa analijua hili choko bila shaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Carlos Valderrama

    Carlos Valderrama JF-Expert Member

    #110
    Oct 23, 2015
    Joined: Dec 27, 2014
    Messages: 664
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Kuanzia tarehe 28 utarudi kwenye jukwaa lako la kina Ali Kiba na Diamond baada ya bakora za CCM.
     
  12. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #111
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,914
    Likes Received: 24,176
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa na utasubiri sana,nimehamia huku mazima na hakuna cha kunitoa maana wakati huo nitakuwa nasherehekea ushindi.
     
  13. chidy aliy

    chidy aliy Member

    #112
    May 13, 2017
    Joined: Apr 9, 2017
    Messages: 32
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Ukovizur
     
Loading...