Dakika 45 ITV na Philip Mulugo


King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Umofia Kwenu,
Leo J3 03rd Dec 2012 ndani ya Dakika 45 atakuwepo Dep Minister wa elimu na mafunzo ya ufundi aka mzee wa zimbabwe,usikose kuangalia saa tatu usiku.
 
kapongoliso

kapongoliso

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,232
Points
1,250
kapongoliso

kapongoliso

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,232 1,250
Mambo ya mwaka (one nineteen sixty four) 1 19 64, ha ha ha ha ha ha ha
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
EMT usikose, ur twin broda!
 
Last edited by a moderator:
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Ameongea hayo katika kipindi cha dakika arobaini na tano kitakachorushwa saa tatu usiku huu,kipande cha maneno hayo kimesikika kwenye taarifa ya habari ya ITV akisisitiza watakaofanya mitihani ya kidato cha sita lazima wawe na credit tatu yaani 'C' tatu.

My take:
kwa uelewa wangu credit ni kuanzia alama A,B na Mwisho ni alama C.kulikuwa na ulazima gani kusisitiza lazima awe na 'C' tatu na asiseme credit tatu tu au angefafanua zaidi kwa kusema credit tatu yaani A,B,C. Mojawapo kati ya hizo? Huyo ndiyo Mulugo.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,856
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,856 2,000
Ameongea hayo katika kipindi cha dakika arobaini na tano kitakachorushwa saa tatu usiku huu,kipande cha maneno hayo kimesikika kwenye taarifa ya habari ya ITV akisisitiza watakaofanya mitihani ya kidato cha sita lazima wawe na credit tatu yaani 'C' tatu.

My take:
kwa uelewa wangu credit ni kuanzia alama A,B na Mwisho ni alama C.kulikuwa na ulazima gani kusisitiza lazima awe na 'C' tatu na asiseme credit tatu tu au angefafanua zaidi kwa kusema credit tatu yaani A,B,C. Mojawapo kati ya hizo? Huyo ndiyo Mulugo.
Hujamwelewa? Acha ushakunaku
 
T

Tenths

Senior Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
108
Points
225
T

Tenths

Senior Member
Joined Mar 2, 2010
108 225
Jamani mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, KIGEZO CHA KUCHEMSHA KIPINDI KILE ISIWE SABABU YA KUMFANYA HAJUI KILA KITU.Kutokana na muktadha mbona tumemwelewa tu, au ulitaka aanze kufafanua kila kitu? Alichokuwa anasisitiza ni kwa wale watahiniwa wanaotakiwa kufanya mtihani wa kidato cha vi hivyo, credit ya chini anayotakiwa kuwa nayo mtahiniwa ili afanye mtihani huo ni 'c' Mulugo umeeleweka bwana.
 
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2,484
Points
2,000
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
2,484 2,000
Ameongea hayo katika kipindi cha dakika arobaini na tano kitakachorushwa saa tatu usiku huu,kipande cha maneno hayo kimesikika kwenye taarifa ya habari ya ITV akisisitiza watakaofanya mitihani ya kidato cha sita lazima wawe na credit tatu yaani 'C' tatu.

My take:
kwa uelewa wangu credit ni kuanzia alama A,B na Mwisho ni alama C.kulikuwa na ulazima gani kusisitiza lazima awe na 'C' tatu na asiseme credit tatu tu au angefafanua zaidi kwa kusema credit tatu yaani A,B,C. Mojawapo kati ya hizo? Huyo ndiyo Mulugo.

Huyu atasababisha wanafunzi wewe na malengo ya hizo ''C''. Ni kweli alitakiwa kufafanua vizuri maana ya credits siyo kutaja C, labda tusubiri atakapoongea kirefu kama atakazia hizo C hiyo italeta picha kwamba hicho ndiyo kiwango kilichompeleka F6.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Huyu atasababisha wanafunzi wewe na malengo ya hizo ''C''. Ni kweli alitakiwa kufafanua vizuri maana ya credits siyo kutaja C, labda tusubiri atakapoongea kirefu kama atakazia hizo C hiyo italeta picha kwamba hicho ndiyo kiwango kilichompeleka F6.
Hata mimi sikumuelewa!!

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Jamani mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, KIGEZO CHA KUCHEMSHA KIPINDI KILE ISIWE SABABU YA KUMFANYA HAJUI KILA KITU.Kutokana na muktadha mbona tumemwelewa tu, au ulitaka aanze kufafanua kila kitu? Alichokuwa anasisitiza ni kwa wale watahiniwa wanaotakiwa kufanya mtihani wa kidato cha vi hivyo, credit ya chini anayotakiwa kuwa nayo mtahiniwa ili afanye mtihani huo ni 'c' Mulugo umeeleweka bwana.
Mchemfu tuu huyu.....
 
M

Mtz.mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2012
Messages
357
Points
0
Age
31
M

Mtz.mzalendo

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2012
357 0
Mfumo kirsto huo unafanya kazi.
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,326
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,326 2,000
Watu mnataka kichuguu kukigeuza mlima Kilimanjaro, what's the big deal hapo?
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,329
Points
2,000
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,329 2,000
Mi ndo nmechanganyikiwa kbs yan na kutokwenda kwangu shule nasikiaga eti CREDIT na kwa form 4 na form 6 eti wanasemaga PRINCIPLE labda leo ndo nieleweshwe vngnevyo jamani
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Muda huu kasema wamevifanya vyuo vikuu vyote kuwa vya kitaifa yaani"National schools"!!!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Amesema huwa anaandikiwa meseji na wasamalia "Mwema"
 
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
1,000
Points
1,195
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
1,000 1,195
Hivi mulugo anaposema, vyuo vya ualimu ni vya kitaifa, hata zanzibar wanasoma ni kweli? Je si kwamba zanzibar mfumo wao wa elimu ya msingi ni tofauti na bara?
 

Forum statistics

Threads 1,296,592
Members 498,672
Posts 31,253,201
Top