Good luck! though najua umetania (ushabiki zaidi)! hakuna sehemu mbaya na tishio kwa foreigners kama Urusi. mtu mweusi kuuawa ni kama kumkanyaga mjusi na gari....Anyway, it's small world...Dah pole yao watakaoathirika...wamarekan wanazingua cku hizi nina mpango wa kwenda kusaka life urusi venezuela,cuba au north korea walio tayari twendeni
Ukiingia kistaarabu na kufuata utaratibu,wala hawazingui.Ile ni nchi kama nchin nyingine tu,wana utaratibu wao pia.US sio shamba la bibi mkuu.BTW hakuna nchi dunia hii ambayo mtu yeyote ahaweza kuishi bila bugudha kama Marekani.Thats the naked Truth,Ukimsikia mtu anasema anachukia maisha ya kimarekani.Mfuate chamber muulize vizuri,am sure ataikana kauli yake.Dah pole yao watakaoathirika...wamarekan wanazingua cku hizi nina mpango wa kwenda kusaka life urusi venezuela,cuba au north korea walio tayari twendeni
ni kweli mkuu......Ukiingia kistaarabu na kufuata utaratibu,wala hawazingui.Ile ni nchi kama nchin nyingine tu,wana utaratibu wao pia.US sio shamba la bibi mkuu.BTW hakuna nchi dunia hii ambayo mtu yeyote ahaweza kuishi bila bugudha kama Marekani.Thats the naked Truth,Ukimsikia mtu anasema anachukia maisha ya kimarekani.Mfuate chamber muulize vizuri,am sure ataikana kauli yake.
Bora umetoa taarifaGood luck! though najua umetania (ushabiki zaidi)! hakuna sehemu mbaya na tishio kwa foreigners kama Urusi. mtu mweusi kuuawa ni kama kumkanyaga mjusi na gari....Anyway, it's small world...