Dah sijachangia mada hata 1

Big man

Senior Member
Sep 21, 2011
126
195
Wapendwa napenda sn kuungana nanyi wana great thinker kuchangia mawazo pamoja nanyi. NAOMBENI MNIPOKEE kwanza ndo niweze kutoa michango yangu.
 

Nakadori

Senior Member
Sep 21, 2011
146
195
We chizi nini, sasa hapo unataka tuchangie nini? Hewa?

Mpendwa kama hujaelewa ni bora uombe kueleweshwa kuliko kumuita mwenzako chizi.....sio mpango wala nini. Big man mwaya karibu. Huku JF utakutana na wengi huyu Philanderer ni mmojawao tu kwa kuanzia.
 

Globu

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
8,190
2,000
Karibu jamvini. Hii ndio JF. Kuna raha na karaha, kuwa mvumilivu ili ule mbivu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom