Dah... kwa subtitle hizi, sijui nisemeje!...

Dah... kwa subtitle hizi, sijui nisemeje!...

Ni kweli usemavyo, lakini kumbuka kuwa hakuna sheria ya kumbana mtu kwenye suala la subtitle, ila tunapigania sheria ziundwe kusimamia misingi ya taaluma, vinginevyo tutaendelea kupata aibu...

Hebu Acha kupotosha watu bwana, yaani atakae ikagua hyo movie na akaona hizo subtle afu akairuhusu iende sokoni hivyo hivyo si atakuwa mbufi tu Huyo??

Yaani unataka kusema mnahitaj kutungiwa sheria nyingine ili muweze kuwa mnakagua na subtitles kwan sasa hiv mnavyokagua mnakagua nini? Si movie nzima? Matumiz ya lugha na subtitles zipo hapo.


Halafu nikupe ushaur mdogo personally: ukijitokeza waz kama hivyo Bishop Hiluka mfanyakaz wa Jamuhuri ya Muungano wa Tz. Jaribu kuwa as humble as possible siyo unapanik panik hovyo na kutoa majibu yasiyoeleweka
 
Hebu Acha kupotosha watu bwana, yaani atakae ikagua hyo movie na akaona hizo subtle afu akairuhusu iende sokoni hivyo hivyo si atakuwa mbufi tu Huyo??

Yaani unataka kusema mnahitaj kutungiwa sheria nyingine ili muweze kuwa mnakagua na subtitles kwan sasa hiv mnavyokagua mnakagua nini? Si movie nzima? Matumiz ya lugha na subtitles zipo hapo.


Halafu nikupe ushaur mdogo personally: ukijitokeza waz kama hivyo Bishop Hiluka mfanyakaz wa Jamuhuri ya Muungano wa Tz. Jaribu kuwa as humble as possible siyo unapanik panik hovyo na kutoa majibu yasiyoeleweka

Kasome kwanza sheria ya filamu ndo uje kubishana, acha kushupalia mambo usiyoyajua. Halafu mimi siyo mfanyakazi wa serikali, mimi nawakilisha sekta binafsi...
 
quote_icon.png
By barafuyamoto
Upigwe chini tu na wewe, umeshindwa kazi! Uozo huu ni sababu yako, shame on you!


quote_icon.png
By MOSSAD II
nikikwambia wewe ni mbabaishaji pia unakuwa mkali! angalia red bold halafu ujitathimini mwenyewe! au hayo umeandikiwa?

quote_icon.png
By MOSSAD II
mnaokurupuka siyo nyie mnaondaa filamu za ajabu ajabu halafu mnajitapa eti ni wadau wa filamu! fani nzima imejaa ukanjanja na wewe ni mmoja wao na ndiyo maana mnapokosolewa mnakuwa wakali!

Hebu Acha kupotosha watu bwana, yaani atakae ikagua hyo movie na akaona hizo subtle afu akairuhusu iende sokoni hivyo hivyo si atakuwa mbufi tu Huyo??
Yaani unataka kusema mnahitaj kutungiwa sheria nyingine ili muweze kuwa mnakagua na subtitles kwan sasa hiv mnavyokagua mnakagua nini? Si movie nzima? Matumiz ya lugha na subtitles zipo hapo.
Halafu nikupe ushaur mdogo personally: ukijitokeza waz kama hivyo Bishop Hiluka mfanyakaz wa Jamuhuri ya Muungano wa Tz. Jaribu kuwa as humble as possible siyo unapanik panik hovyo na kutoa majibu yasiyoeleweka

Hebu kasomeni kwanza sheria filamu kama mlivyoshauriwa, mnashupaza tu mishipa ya shingo kwa kubishana utadhani mnalipwa huku wenzenu wakitengeneza pesa! Lol!
 
Back
Top Bottom