Dah... kwa subtitle hizi, sijui nisemeje!...

Dah... kwa subtitle hizi, sijui nisemeje!...

Joined
Aug 12, 2011
Posts
7,150
Reaction score
14,726
Dah, huwa naona aibu sana ninapoziona subtitle za aina hii kwenye movies zetu, hasa ikizingatiwa kuwa mimi ndiye kiongozi wa juu mwenye dhamana ya masuala ya filamu nchini (Katibu Mkuu wa Shirikisho la Filamu Tanzania na pia ni Mjumbe wa Bodi ya Taifa ya Ukaguzi wa Filamu)...

movie.jpg

Movie 2.jpg

movie3.jpg
 
Nadhani ifike mahali tuendelee na kiswahili tu, huko hatukuwezi ila kuna haja ya kuwaeleza waache ubahili wakodishe professionals wawafanyie hio kazi, BAKITA wanafanya hio kazi japo wako ghali kidogo
 
Malimwengu...hii inatokana na kujifanya much know, na tabia ya mtu mmoja huyohuyo Kuwait: mtuzi, director, actor/ actress, editor, etc safari bado ndefu
 
Upigwe chini tu na wewe, umeshindwa kazi! Uozo huu ni sababu yako, shame on you!
 
Nimesoma lakini sijaelewa. Hizi lugha za majahazi😶
 
Waangaliaji wakubwa ni mahousegirl wao hawana shida ya subtitles
bora wasiweke hizo subtitles
 
Malimwengu...hii inatokana na kujifanya much know, na tabia ya mtu mmoja huyohuyo Kuwait: mtuzi, director, actor/ actress, editor, etc safari bado ndefu

tunaita uroho wa madaraka..
 
Mbona mkuu kama ulivyo jieleza wewe ndio mhusika wa kerebisha haya -je umefanya lolote
 
Nadhani ifike mahali tuendelee na kiswahili tu, huko hatukuwezi ila kuna haja ya kuwaeleza waache ubahili wakodishe professionals wawafanyie hio kazi, BAKITA wanafanya hio kazi japo wako ghali kidogo

Mm ndio nimeshangaa juzi eti primary kuna somo la french. Jamani sisi ni wazima kweli? Hicho kiswahili na kiingereza tu vinatutoa jasho kama hivi kwann tujipe mizigo mingine tena?
 
Back
Top Bottom