Dah, hizi picha chafu za uchi zinashangaza sana!

Dah, hizi picha chafu za uchi zinashangaza sana!

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Posts
209
Reaction score
175
Wale wanaozitoa huanza na maneno kama LAANA au AIBU na mengine
ambayo watoaji hujifanya kama wamesikitishwa huku wakiwa miongoni
mwa waliozisambaza, Huu ni unafiki tu hata watazamaji nao ni wanafiki
ni bora kuzitazama kimya kimya kuliko kujifanya mara Mungu hivi mara
vile kama ni kweli tunaamini kuwa ni picha za aibu ni bora kutofungua kabisa,

ASHAKUM SI MATUSI..... HIVI UNGEONA HEADING KUWA BABA YAKO NA
MAMA YAKO WAMEPIGA PICHA ZA AINA HIYO UNGEKIMBILIA KUZITAZAMA
AU KUZITAWANYA MTANDAONI KWA MANENO KAMA LAANA HII WAZAZI
WETU...... N.K

BILA SAHAKA UTATAFUTA NAMNA YA KUZIFANYA ZISIONEKANE TENA HUU
NDIO UUNGWANA.

SEMENI TU KAMA MNAZIPENDA KULIKO KUJIFANYA MARA MUNGU HAPENDI
MARA AIBU AU LAANA N.K
 
Kwanza binafsi sipendezwi na hutu tutabia twa kina 'wasnii wenye majina makubwa sana' ama wasio na majina kuanika nyeti zao hadharani, wakumbuke hata mbwa wana nyeti ila wanajisetiri kwa mikia yao!

Second in this,nachukizwa kwa kiwango kile kile cha watu kujianika pale anayedhani hayuko uchi kwa kuanika wengine kwenye mitandao,yatosha kusema kama wewe ni binti/mwanamke unakimbilia kuanika utupu wa mwanamke mwenzako kwenye mtandao bila kurealize kuwa nawe ni mwanamke,kitaalamu tunaweza kukuita doltish,mwanaume as well
 
sasa tumeshavuka hatua ya mmomonyoko wa maadili tuko hatua nyingine ya Mporomoko wa maadili.
 
zikowapi hizo picha zenyewe? bora heading ingesomeka ushauri kuhusu picha za utupu. mimi nikajua zipo. cha msingi washauri tu watu waache kuaminiana kuhusu kupigana hizo picha, eti ooh nimekumis nitumie picha ya papuchi nawe unatuma, si umwambie ifuate.
 
Unakimbilia tu kuangalia, je ukikuta ndo ile ya ww na kale kademu kako utafanyaje
 
Waongo hujidai unafiki tu kumbe wanafurahia.

Sasa mtu asubiri siku atorushwa yeye au mtu wake wa karibu
 
Msiulize picha ulizeni huyu mtu anahoja ya
Msingi? Kwa kweli ukisoma bandiko lake
Kuna mambo mengi yakutafakari kama
Taifa na jamii kwa ujumla yeye amechokoza
Mjadala tuchangie sasa kwa kuziona hizi changa
Moto alizozionyesha.
 
hoja ya msingi ipo lakini angeweka japo kapicha ka kizushi tukawa tunachangia kwa kutumia hako kapicha
kwa staili hii alivoweka tunashindwa kupata pakuegemea
 
Msisumbuke sana kuwahukumu kwani wote kwa maana ya wenye picha na wanaoziangalia wan kasoro katika mfumo wao wa mahusiano ya kingono (sex disorder) tunayoyaita paedophilia so wanahitaji tiba kwani ni wagonjwa. Na kuwasema sana siyo dawa bali unamhanikiza au kumboost na kumfanya azidishe mbwembwe.
 
Dah poleh sana ushaziona nin? nanukuu kwenye post yako umesema ukiziona unatakiwa kukaa kimya sasa wewe mbona umeziona huko haraf umekuja semea huku jf ? huon unazid kuzisambaza best?,Heri ya mwaka mpya
 
Back
Top Bottom