DAH;HAPA PROFESA ULITELEZA KWELI


Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,602
Likes
1,644
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,602 1,644 280
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha, siasa ni kitu cha ajabu sana
 
kongobelo

kongobelo

Senior Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
199
Likes
10
Points
35
kongobelo

kongobelo

Senior Member
Joined Jul 11, 2012
199 10 35
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha, siasa ni kitu cha ajabu sana
ndio hivyo tena. kwenye maisha kumbuka kuna kupanda nabkushuka..bora uwebuko chini ukipanda ndiobumepanda.mbaya ukiwa uko juuu ukishuka sasa dah..hatari
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800