Dah chukua hiyo mpya

seseme

Member
Sep 27, 2011
30
0
Kunakamchezo nacheza hapa kanafurahisha kweli, hebu jalibu na wewe, weka cim yako vibration kisha iweke kwenye maji uone cim inavyo ogelea!
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,977
1,500
kila mtu ana wazimu, tofauti ni kwamba wehu mwingine hauna simile!
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,428
2,000
Weka kwanza wewe halafu tuwekee picha nasie tutajaribu maana ni kweli mpya hapa tanzania
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,807
2,000
mnh ndo mana marehemu steve jobs alikua master mind wa apple mana sidhani ka muda mwingi alikua anawaza upuuzi ka huu
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
mmmhh......ukichukua akili ya huyu usipochanganya na yako....you are Kwishinei!!
 

Cantalisia

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
5,224
1,195
Ebo kumbe kweli, haaa haaaa, nayangu inaogelea wajamen mweee!haka kamchezo kanafurahisha!
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,888
2,000
Dah, Nimeamini kweli starehe ya mtu ni uchizi wake mwenyewe na mimi pia nina uchizi wangu hivyo we endelea tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom