Holly Star
JF-Expert Member
- Aug 25, 2018
- 4,373
- 8,284
Piga chini, vuta mwsnamke mwingine they are so many out there wanahitaji ndoaSame to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini
Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.
Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
PREEEEEEEEEEEEEEEEEACH SON!Habr zenu wanabodi,
Leo nataka niwape hawa dada zetu ukweli nmegundua wengi wanafeli sana hapa. Dada zetu usipoteze muda wako eti unamfatilia mwanaume wako anafanya nini nk..
Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.
Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
NB: Mwanaume haachwi kwa kucheat
Sent from my iPhone using JamiiForums
Ahahahaaaaaa visosa havijafanya kazi miaka yote hiyo jamani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Siku hizi wamepondeka mioyo hawana ubishi tena.
Cc Heaven Sent
Nalendwa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ahahahaaaaaa visosa havijafanya kazi miaka yote hiyo jamani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ahahahaaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Vimegoma wameamua wapondeke mioyo tu.
😀😀😀😀😀😀Wengi sana siku hizi wanaachika wanatoka na vibegi vyao vya mgongoni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Na usugue goti umuombee sanaaYes, mkeo akicheat inabidi ukae chini ujitathmini wapi unakosea urekebishe na umuombee sana. Sio kulia lia kama redio mbovu.
Hamna mkuu sugua gotiiKwangu anaachika dada
Sent from my iPhone using JamiiForums
Kweli kabisa.Na usugue goti umuombee sanaa
Ujue kapitiwa na shetani mwenzako
Aah wap mwanamke akichepuka ujue amekusudia uyo sio bht mbayaHamna mkuu sugua gotii
Itakua kapitiwa na shetani tuu hahahah
Kaa tu ulee wanao hahahahah
Hata mwanaume anakusudia piaAah wap mwanamke akichepuka ujue amekusudia uyo sio bht mbaya
Hao ni wehu kweli unajua kama unapewa hela ya matumizi hamna shida basi ila unajua tatizo nini.Habr zenu wanabodi,
Leo nataka niwape hawa dada zetu ukweli nmegundua wengi wanafeli sana hapa. Dada zetu usipoteze muda wako eti unamfatilia mwanaume wako anafanya nini nk..
Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.
Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
NB: Mwanaume haachwi kwa kucheat
Sent from my iPhone using JamiiForums
Baadhi ya vimeo vya sikuhz haridhishi mtu wake ndani anawahi njeHao ni wehu kweli unajua kama unapewa hela ya matumizi hamna shida basi ila unajua tatizo nini.
Ninyie wanaume mnamuonyesha kuwa umepewa K huko nje madharau unapunguza upendo uko busy na simu matumizi hutoi yanayotosha unamjibu jibu mkeo kwanini asiwe namakisio kuwa unamtu.
Hivi utaonyeshaje kama wewe sio boya.
Kuna wanawake wanawivu na wanahisi.
Kuwa uko na mtu ila wengine mapenzi ni kitu kimoja kizuri mmpendwa ukiwa na mahusiano tena yandoa angalia usije ukamuumiza yule wandani.
Shauri yako akianza yeye usichukie.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sikufuatilii ila nakudukua kama vile agent wa FBI, na huwezi ona nikishika simu yako hata sekunde moja. Na sitakuuliza ukitoka eti unaenda wapi? Wala sikuulizi ulipotoka nasubiri ripoti yako ya kinafiki tu baada ya kukojolewa huko.Hakuna jambo zuri kama uhuru...sitaki anifatilie wala mie simfatilii
Simu yake yake,yangu yangu
Mwanaume na mwanamke hawafanani, hiyo inaapply kwenu tu!Same to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini
Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.
Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
TrueBaadhi ya vimeo vya sikuhz haridhishi mtu wake ndani anawahi nje
Akisaidiwa anataka kuwa mkali
Ukali wa nini jmn kila mtu ana hisia
Mnatimiza sasaaMwanaume na mwanamke hawafanani, hiyo inaapply kwenu tu!
Role ya mwanaume kwenye familia inampa rights zote juu ya mwanamke wake na sio vice versa.
Sent using Boeing 737-MAX 8
Tupo natakashariAsanteh dia,
Tumepoteana vipi wengine wapo wapi?