Dada zetu Mnapoenda Kanisani Jaribuni Kuvaa Vizuri

Dada zetu Mnapoenda Kanisani Jaribuni Kuvaa Vizuri

Acha ujinga mtoa mada,ungeweza kuelezea vizuri kuhusu hiyo picha na kanisa lakini umeweka ushabiki mbele.
 
Huyo wa pil kushoto alishika ua ni pm namba yake mkuu...nimpe upako!!!
 
Mkuu englibertm huwa nakubali hoja zako sana ila katika hili naomba nikupinge. Kwanza unajaribu kupotosha ukweli maana hakuna kanisa lenye mabango ya matangazo ya biashara nyuma, pili hayo makopo ya bia/malta guiness hapo chini huwa yananywewa kanisa gani?

Tunaomba tuwe na ustaarabu wa kuheshimu nyumba za ibada za wenzetu, ukizoea ipo siku utafanya mizaha kama hii mbele ya upande wa pili wa shilingi ukajikuta mwili umetengana na roho. Hao wanaoingia makanisani niwapole ndiyo maana mnawaonea kila siku hata kwenye filamu kila siku siku mna-act mpo kanisani na vimini kama hivi, mbona kule hamuendi?
 
sio kanisani hao wapo kwenye sherehe.... wakapata chansi ya kutangaza biashara zao
 
Wahafidhina msitie wasiwasi tunajua hapo sii kanisani, hakika kwenye ibadaa ipo HESHIMA na unyenyekevu maalumu.
Wote tupo imara kuamini ya mungu. plz.THINK before posting!
Wswahili wana sema Utaani ukizidi......!
 
Hapo kupiga picha moja unatumia nusu saa

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
 
Back
Top Bottom