Dada zetu Mnapoenda Kanisani Jaribuni Kuvaa Vizuri


O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,852
Likes
1,572
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,852 1,572 280
Hahaha kanisa gani hili?
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Siamini hata kidogo kama hiyo picha ilichukuliwa kanisani!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,634
Likes
2,275
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,634 2,275 280
hahahahaha... sasa baba mchungaji si atakuwa na hali mbaya... hahaha!
 
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
476
Likes
284
Points
80
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
476 284 80
Acha upotoshaji hii picha nafahamu ni ya wapi nitakuumbua bure#mleta picha
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Likes
18,244
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 18,244 280
Hapa mchungaji kazi anayo, mara tu kasahau mahubiri anashikwa na kigugumizi cha ghafla.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,059
Likes
11,137
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,059 11,137 280
Hahaha kanisa gani hili?
I wonder!


Ila kaka si utani...in as much as hiyo picha si ya kanisani, siku hizi kanisani wanavaa vitu vya ajabu aisee!!!

Ndo maana huwa napenda kukaa mbele kabisaaa...nkichelewa kabisa naenda kujibana na wanakwaya huchelewi kuondolewa upako!!!
 
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
476
Likes
284
Points
80
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
476 284 80
Huyu anaigiza maisha kawaambie tunajua hii picha ni ya wapi.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,761
Likes
17,420
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,761 17,420 280
Hii dunia yaani watu wameona kuwa kanisani ndio sehemu ya mashindano ya mavazi
 
M

mndeewake

Senior Member
Joined
May 3, 2013
Messages
118
Likes
3
Points
35
M

mndeewake

Senior Member
Joined May 3, 2013
118 3 35
Hilo ni kanisa gani aisee???
hata kwa macho inaonyesha sio kanisa... huoni hizo chupa za vinywaji vyenye stop order kanisani chini ya viti? na uliona kanisa gani waumini woote waende bila hata kitabu cha nyimbo?
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,567
Likes
53
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,567 53 145
Hapa inaelekea ni kwenye Miss Tanzania.. au kwenye sherehe furani ya kipashikuna .... sio kanisani
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Huo labda ni mkutano wa machangu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
ITAKUA NI Devil Worshipers
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Kwanini muwalaune na hakuna dress code ya kanisani?

Nguo ya heshima....is too general and very subjective term
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
Ukumbi wa sherehe, huoni hizo gift boxes?
 

Forum statistics

Threads 1,274,998
Members 490,874
Posts 30,530,038