Dada zangu embu nipeni ukweli wa hili!

Dada zangu embu nipeni ukweli wa hili!

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Posts
5,313
Reaction score
2,657
Niliwahi kumsikia dada mmoja akieleza tabia za mwanaume anaempenda kwamba anampenda mwanaume mpole,mcheshi na asie na makuu aliendelea kusema kuwa mwanaume wa namna hiyo hata anapokuwa nae katika matembezi ya kawaida hujisikia raha sana kwakuwa watu humpongeza kwa uchaguzi wake wa kuchagua mwanaume mpole na asie penda makuu. Lakini leo tena nimemsikia mwanamke mwingine akiponda tabia za wanaume wa pole yeye aliwataja kwa jina la wa nyonge na kusifia wanaume wapiga vyuma,wagomvi,na wasiopitwa na ugomvi ;namnukuu eti mtu unakuwa na mwanaume kama yule mwanaume hata mkivamiwa ndani na majambazi yeye ndo wa kwanza kujificha uvunguni wa nini sasa mtu kama huyo! Bora lile pande la mtu yaani hata mitaani watu wanajua kweli furani kaolewa. Swali je wewe unapenda mwenye tabia zipi? Na kwani upende tabia hizo?
 
Moyo wako ukijikuta umedondoka kwa mtu fulani hayo yote hutoyazingatia.
 
Mtu kama mimi naweza nikawa mpole na pia nikawa mgomvi sasa sijui nimewekwa kundi gani!
 
mi napenda huyo wa aina ya pili....akinikata mtama.....na mimi namshukia na kichwa.....ngoma inakuwa droo.....mwanaume mpole nitamzaba makofi......

duh! Umenikumbusha musoma-tarime.
 
Nyie tuchagueni tu hamjui hizo ni tabia za nje tu (watu wanavaaga ngozi za kondoo)...kugombana si mpaka uchokozwe bana...nani kasema mwanamume mpole hapigani?..mchukulie demu wake ndio ujue nguvu zake...By the way Preta naomba nikuwe mpenzi wako??...mimi ndiye yule Francis Cheka Bingwa wa UBO,WBA na WBF..umekubali eeh??..hapa ngumi jiwe!
 
Last edited by a moderator:
Fransis bingwa wa nini?
Angalia spelling mazee

Nyie tuchagueni tu hamjui hizo ni tabia za nje tu (watu wanavaaga ngozi za kondoo)...kugombana si mpaka uchokozwe bana...nani kasema mwanamume mpole hapigani?..mchukulie demu wake ndio ujue nguvu zake...By the way Preta naomba nikuwe mpenzi wako??...mimi ndiye yule Francis Cheka Bingwa wa UBO.O,WBA na WBF..umekubali eeh??..hapa ngumi jiwe!
 
Last edited by a moderator:
women look for security...sasa mwanawane huna shida ya kubeba mavyuma au kifua cha kutisha mtu. wewe pata mkwanja...that will provide all the security she needs. ata hao majambazi hawataingia ndani ya nyumba
 
Kujisimamia kama mwanaume ni tofauti na upole. Nani kasema upole ni ujinga? Mwanaume anapaswa kutoshobokea maugomvi yasiyo na maana. Ila siku akipandisha sauti inapaswa kushtua watu. Sio ati ugomvi hata wa kusutana anaendekeza. Mwanaume anapaswa kuwa kimya ila uanaume wake ukidhalilishwa ama memsahib akidhalilishwa ndo aingilie kati.
 
Nimepita tu....kumbe wameulizwa kina dada....nipo nipo naendelea kuwasoma ili nijuwe kama wa aina yangu namaindiwa au sina changu!
 
Nadhani hata Mungu alikuwa na maana yake alipoumba wapole na wasio wapole
 
Mimi kwanza kabisa na tabia chafu sana ya kumchoka na kumkinai mtu!!!! Hivo basi mi wanaume watoto wa mjini wananimaliza sanaaa! Haswaa wale ambao wanbreak all the rules! LOLEST! The unpredictable Ones! Ila ukiacha tabia MVUTO nao muhimu atiii! Sipendi tabia una do na John afu kichwani unavuta STIMU kwa kumuwaza Side boy!!!! HAHAHAAAAA! (haipendezi!!!!)
 
asha kupenda biriani haimshurutishi kidawa kuchukia pilau, na wala haimzuii havintishi kupenda wali wa nazi.

Wanawake si kama mapera wafanane hadi mlalo wa mbegu zake.

... Umetisha!!
 
dahhhh
mi nampenda mwenye tabia zote mbili :A S shade:
 
asha kupenda biriani haimshurutishi Kidawa kuchukia pilau, na wala haimzuii havintishi kupenda wali wa nazi.

Wanawake si kama mapera wafanane hadi mlalo wa mbegu zake.

Kumbe lugha yetu adhimu bado ingali hai...........mashallah Kongosho
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom