Dada zangu embu nipeni ukweli wa hili!

Dada zangu embu nipeni ukweli wa hili!

Linapokuja swala la kupenda hivyo vigezo vyao huwa vinapotea na anajikuta amedondoka popote bila kutegemea! Na kila mwanamke najua ana vigezo vyake!

pamoja na kudondokea hapo kumbe anaweza akadondoke sehemu ambayo hakuitaka,siku mbili tatu unaanza kusikia kelele ndani ya nyumba.
 
dawa ya mwanamke apigwe mjegejo fresh apendwe apewe attention uwe unamjali basi hapo akitoka nje huyo muweke tu kwenye fungu la kukosa
 
mi napenda huyo wa aina ya pili....akinikata mtama.....na mimi namshukia na kichwa.....ngoma inakuwa droo.....mwanaume mpole nitamzaba makofi......

FP na Snowhite msikieni wifi yenu mtarajiwa!!!! Kazi ninayo, nitaanza kunyanyua vyuma ili niendane naye!!
 
Nyie tuchagueni tu hamjui hizo ni tabia za nje tu (watu wanavaaga ngozi za kondoo)...kugombana si mpaka uchokozwe bana...nani kasema mwanamume mpole hapigani?..mchukulie demu wake ndio ujue nguvu zake...By the way Preta naomba nikuwe mpenzi wako??...mimi ndiye yule Francis Cheka Bingwa wa UBO,WBA na WBF..umekubali eeh??..hapa ngumi jiwe!

Kaka samahani!! Nilishapeleka posa nasubiri majibu
 
mwaka wa tano sasa bado unasubiri majibu ya posa?

Kipendaroho kaka!!! Katika kupenda hakuna kuchelewa wala kuwahi, kila siku pendo langu kwa Preta ni jipya, nilianza kumpenda tangu tunacheza kombolela kule kwetu na bado nitampenda daima.Preta wangu usiwasikilize hawa, wakituandama sana sikiliza ule wimbo wa inspekta harun, Mtoto wa geti kali!!
 
wee mgeni kwenye hii FANI YA MALAVIDAVI ....

Demu mwingine anapenda HARUFU tu anachanganyikiwa....


Niliwahi kumsikia dada mmoja akieleza tabia za mwanaume anaempenda kwamba anampenda mwanaume mpole,mcheshi na asie na makuu aliendelea kusema kuwa mwanaume wa namna hiyo hata anapokuwa nae katika matembezi ya kawaida hujisikia raha sana kwakuwa watu humpongeza kwa uchaguzi wake wa kuchagua mwanaume mpole na asie penda makuu. Lakini leo tena nimemsikia mwanamke mwingine akiponda tabia za wanaume wa pole yeye aliwataja kwa jina la wa nyonge na kusifia wanaume wapiga vyuma,wagomvi,na wasiopitwa na ugomvi ;namnukuu eti mtu unakuwa na mwanaume kama yule mwanaume hata mkivamiwa ndani na majambazi yeye ndo wa kwanza kujificha uvunguni wa nini sasa mtu kama huyo! Bora lile pande la mtu yaani hata mitaani watu wanajua kweli furani kaolewa. Swali je wewe unapenda mwenye tabia zipi? Na kwani upende tabia hizo?
 
hahahaha!!! hasa ile ya kikwapa mh!!:shut-mouth:
 
Kipendaroho kaka!!! Katika kupenda hakuna kuchelewa wala kuwahi, kila siku pendo langu kwa Preta ni jipya, nilianza kumpenda tangu tunacheza kombolela kule kwetu na bado nitampenda daima.Preta wangu usiwasikilize hawa, wakituandama sana sikiliza ule wimbo wa inspekta harun, Mtoto wa geti kali!!

haya bhana sie ngoja tusikilizie stimu, isije kuwa na wewe umemvalia ngozi ya kondoo ili aendelee kuvumilia mtoto wa bhengine :tea:
 
Kujisimamia kama mwanaume ni tofauti na upole. Nani kasema upole ni ujinga? Mwanaume anapaswa kutoshobokea maugomvi yasiyo na maana. Ila siku akipandisha sauti inapaswa kushtua watu. Sio ati ugomvi hata wa kusutana anaendekeza. Mwanaume anapaswa kuwa kimya ila uanaume wake ukidhalilishwa ama memsahib akidhalilishwa ndo aingilie kati.


thanks
 
Hilo umepata Rubani Afrodenzi

[video]http://www.youclubvideo.com/video/156562/rihanna-s-m-official-music-video[/video]

BAK
naomba niburudishe kidoncho "I'm a little bit bored right now"
naomba ule wimbo wa miss Rihanna "S&M" kutoka kwenye album yake "Loud"
 
Hilo umepata Rubani Afrodenzi

[video]http://www.youclubvideo.com/video/156562/rihanna-s-m-official-music-video[/video]

dondosha ya raila khatib na abdul misambano,
 
Back
Top Bottom