Dada yako anaolewa: Nini hasa kinachokufanya ufurahie? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada yako anaolewa: Nini hasa kinachokufanya ufurahie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 13, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nimehudhuria sherehe za harusi nyingi.

    Nimekuwa nikiona kaka za bibi harusi wengi wakishangilia na kufurahia dada zao kuolewa. Hapa naomba mnijuze juu ya nini hasa kinachowafanya wakaka kuwa na furaha dada zao waolewapo ukizingatia hiki ni kipindi ambacho wanaume wengi wamekuwa na kale katabia ka kutumia viagra na zile dawa za kuongeza ukubwa wa 'vitendea kazi' vyao hadi kufanana na mihogo ya jang'ombe.

    Hivi wakati unafurahia umeshawahi kujiuliza juu ya madhila kama haya ambayo wanawake wengi wamekuwa hawayapendi ktk mahusiano yao na sasa ndiyo yanaenda kuwa maisha yake ya kila siku ktk ndoa ya huyo dada yako?

    Ktk mazingira kama haya, ni nini hasa kinachokufanya wewe kaka wa bibi harusi ufurahie dada yako anapoolewa?

    Nipeni jibu jamani!
     
  2. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Duuuh ebana eeeh....wewe una dada?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    kumbe tunapaswa kulia?aisee..
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Umewaza nini mpaka umeniuliza hilo swali? Bwanchuchu vipi? Hebu jibu swali bwana hiyo biashara ya una dada au huna ya nini? Sio kila anayeua basi hana ndugu!
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kufunga ndoa ni tendo la furaha..sasa wewe unataka uhuzunike mkuu?
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Great Thinker
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unafurai maana kaondoa kero mbalmbal hapo home ikiwemo la wanaume au angeendelea kukaa angejifungulia mtoto asye na baba hapo home.
     
  8. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Dada wa wenzio unawafanyia kwnn dadako akifanyiwa ulalame
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Mm nilifurahi kwasbb amepata nusra ya Allah
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    hebu fafanua hii maneno na wengine tusio waislamu tujue una maanisha nini hapo!
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,231
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    mimi huwa ninafurahi tu ukipigwa ule wimbo wa bongo fleva wenye maneno haya:
    ....dada huyo anaolewaaa,dada huyo anaolewa, mahari imeshatatolewaaa,mahari imeshatolewa....
     
  12. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mwenye dada akosi shemeji.
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Kaka tunashangilia maana kuletewa vimjomba visivyo na baba inaumiza aisee...............
    Swala la wao kudungwa na vitendea kazi vilivyoboreshwa na Mchina au kutumia Mkuyati hiyo hainihusu ninachojali zaidi ni kuepushwa na gharama zisizo na lazima.
     
  14. e

    ejogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tunafurahi kwasababu dada anakwenda kufurahishwa.
     
  15. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona wenyewe hawalalamiki, nadhani wanaipenda hiyo mihogo ya jang'ombe.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,272
    Likes Received: 4,250
    Trophy Points: 280
    sasa wasifurahi? Kuolewa ni jambo jema
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    anafurahia wajukuu
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ukitaka kula lazima uliwe.

    Anakubali dada aliwe ili na yeye ili aje ale wa mwingine, vinginevyo mtaoana mtu na dada yake afu ukoo unabaki kuwa wa vilaza asilani.
     
  19. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Lazima nifurahi sana dada akiolewa na shemeji nitampenda sana kwa kuwa Kama dada akizalia nyumbani watoto wake wanaweza kumuita babu yao baba kwa ajili ya mazoea ya pale home, na ikaleta Picha mbaya kwenye jamii, pia watoto wa dada wanaweza kuniita baba Kama wanangu badala ya mjomba Kama ataishi kwangu na pia ikaleta Picha mbaya.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    Unafurahi unajua kinachoenda kumpata huko?
     
Loading...