Dada yako anakutamani!!!!


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Fikiria umezaliwa peke yako kwenye familia,baadae dingi anakuletea binti home anakuambia ni dada yako alimpata kabla hajakutana na mama yako,muda unapita,unamchukulia kama dada mara mitego inaanza,mwishowe anakuambia anakutaka kimapenzi usiku halali kwaajili yako,utamega au utatoka nduki????
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Nahama nyumbani kwani mwanamke ni yeye tu?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Laana imeingia tayari mmmh:doh::doh::doh:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana laaaaaaaaana nyekundu as it is.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Y nini ummege dada yako? Hizo ni laana!!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,896
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,896 280
hivi wewe topiki zako zikoje mara baba yako kampa mkeo ujauzito, mara mumeo bwabwa na hapa tena eti dada yako anakutaka mbona ueleweki na topiki zako za kufikiria vitu vya ajabu ajabu?? lete topiki za maana sio kufikiria vitu vya ajabu ajabu mwishowe utasema mama yako anakutaka
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Nahama nyumbani kwani mwanamke ni yeye tu?
Hakuna haja ya kuhama nyumba...............kuna namna nyingi za kukwepa mitego kama hiyo.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Fikiria umezaliwa peke yako kwenye familia,baadae dingi anakuletea binti home anakuambia ni dada yako alimpata kabla hajakutana na mama yako,muda unapita,unamchukulia kama dada mara mitego inaanza,mwishowe anakuambia anakutaka kimapenzi usiku halali kwaajili yako,utamega au utatoka nduki????
Baba yako ana uhakika kama ni mwanae kweli au kachomekewa tu. Damu moja haiwezi hata siku moja kutamaniana. Uchunguzi wa awali tafuta blood group ya mzee wako na huyo dada yako. Toa taarifa mapema kwa baba yako, yawezekana kwisha kuwa kimbulu huyo kwa malezi ya hovyo huko alikokulia!
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
:target: Shetani huyo atasingiziwa baadaye
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
hivi wewe topiki zako zikoje mara baba yako kampa mkeo ujauzito, mara mumeo bwabwa na hapa tena eti dada yako anakutaka mbona ueleweki na topiki zako za kufikiria vitu vya ajabu ajabu?? lete topiki za maana sio kufikiria vitu vya ajabu ajabu mwishowe utasema mama yako anakutaka
Ahahahahaaaaaah labda kwenye jamii aliyopo kashuhudia hayo mambo ndio maana analeta hapa yajadiliwe.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Hakuna haja ya kuhama nyumba...............kuna namna nyingi za kukwepa mitego kama hiyo.
Ukiendelea kukaa hapo ndo na wewe unaendela kukaribishia kwa it is Possible. kIMbia zinaa hata kwa physical presence. Ukirudi atakuwa amefunguka na kukuogopa:flypig:
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Ahahahahaaaaaah labda kwenye jamii aliyopo kashuhudia hayo mambo ndio maana analeta hapa yajadiliwe.
Ni mambo ya hatari sana katika familia. Na Mungu hayapendi tangu enzi za akina Nuhu. dada ni dada tu Tema mate chini, usimchane!!!!!!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
hivi wewe topiki zako zikoje mara baba yako kampa mkeo ujauzito, mara mumeo bwabwa na hapa tena eti dada yako anakutaka mbona ueleweki na topiki zako za kufikiria vitu vya ajabu ajabu?? lete topiki za maana sio kufikiria vitu vya ajabu ajabu mwishowe utasema mama yako anakutaka
FD Mie mwenyewe hoi bora umeanza wewe looohhh Halafu zinakuja mfululizo kama mvua sijui kaota haya mambo anayatenda? Mie simuelewi kabisa
 
E

Edmund

Senior Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
123
Likes
5
Points
35
E

Edmund

Senior Member
Joined Jul 17, 2009
123 5 35
Fikiria umezaliwa peke yako kwenye familia,baadae dingi anakuletea binti home anakuambia ni dada yako alimpata kabla hajakutana na mama yako,muda unapita,unamchukulia kama dada mara mitego inaanza,mwishowe anakuambia anakutaka kimapenzi usiku halali kwaajili yako,utamega au utatoka nduki????
Kama ni mimi naangalia Figure yake kwanza, kama analipa nakula tu mzigo. kwani tutazima taa tutakuwa GIZANI.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kama ni mimi naangalia Figure yake kwanza, kama analipa nakula tu mzigo. kwani tutazima taa tutakuwa GIZANI.
tamaa zilimponsa fisi! Kwani mzuri ni yeye tu. Tafuta mwingine. Labda kama umelaaniwa kabisa
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
kaka kimbia laana hiyo huyo ni dada yako damu kimbia
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Kula tu - Dada yako wa kuambiwa siyo Dada yako - Baba yako alibambikwa tu!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Gosh mambo mengine hata kukoment unapata kigugumizi:tape::tape:
Nadhani wewe akili yako ni timamu kufanya maamuzi
 

Forum statistics

Threads 1,236,229
Members 475,029
Posts 29,250,504