Dada uko single.. na umri unayoyoma.....tulizana


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145


Hehehe nimeitoa huko kwenye blog ya wake za wazungu......lakini kweli huku kwetu uswazi kweli ni kawaida kuwa na mume with 10+ age gap. Wengi wao wanakuwa machumaji.....
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,354
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,354 280
mtasubiri sana, :yell::nod:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Wanafuata mkwanja wao tu, ila hao BF zao wana Ving'asti vyao vingine vya ukweli vya kula nao bhathaa..........!:suspicious:
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,350
Likes
6,383
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,350 6,383 280
Nyakati mbaya hizi
Kumbuka kauli ya Mbunge Kange Lugora
Jimbo la Mwibara,aliwahi sema Bungeni
kuwa pale hakuna mapenzi kuna kufuta




"Asali na Maziwa"
Usiniulize ni nini hicho !!!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Sasa wewe unachukua issue(Picha) ya Madame X halafu unaigeuza kichwa cha habari, dah wabongo kwa kuchakachua hatujambo, hata mchina ametushindwa ...........!
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
We jipe moyo tu na hela zenyewe huna!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,394 280
Sasa wewe unachukua issue(Picha) ya Madame X halafu unaigeuza kichwa cha habari, dah wabongo kwa kuchakachua hatujambo, hata mchina ametushindwa ...........!
Mkuu sijui kama madame aliwahi ku post hii


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,233
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,233 280
MadameX ........
 
Last edited by a moderator:
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Kamata mwizi.... mwekundu
 
Last edited by a moderator:
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180


Hehehe nimeitoa huko kwenye blog ya wake za wazungu......lakini kweli huku kwetu uswazi kweli ni kawaida kuwa na mume with 10+ age gap. Wengi wao wanakuwa machumaji.....


Dedikesheni kwa MadameX na Smile
 
Last edited by a moderator:
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
ulaya tofauti na bongo wewe huyo jlo mwenye 42 umemuona anavyolipa?

wadada stukeni ,msijengoja sanaaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665