Wana jf nishaurin hili dada mwenye nyumba kaonyesha kudata na mim tatizo ni kwamba nina mchumba naye huja nyumbani kwangu kila mwisho wa wik nifanyaje na huyu dada na ametamka yupo tayar ku share lakin hapa nyumban kunampangaji mwingime msichana naogopa anaweza kumsimulia mchumba nifanyaje
Wana jf nishaurin hili dada mwenye nyumba kaonyesha kudata na mim tatizo ni kwamba nina mchumba naye huja nyumbani kwangu kila mwisho wa wik nifanyaje na huyu dada na ametamka yupo tayar ku share lakin hapa nyumban kunampangaji mwingime msichana naogopa anaweza kumsimulia mchumba nifanyaje