dada mwenye nyumba anataka na weza kuendelea

dada mwenye nyumba anataka na weza kuendelea

matimbanyula

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Posts
268
Reaction score
120
Wana jf nishaurin hili dada mwenye nyumba kaonyesha kudata na mim tatizo ni kwamba nina mchumba naye huja nyumbani kwangu kila mwisho wa wik nifanyaje na huyu dada na ametamka yupo tayar ku share lakin hapa nyumban kunampangaji mwingime msichana naogopa anaweza kumsimulia mchumba nifanyaje
 
yakupasa uwe na msimamo usije ukamuudhi mchumba wako na kumletea magonjwa kama unavyojua cku hz magonjwa mengi tuliza ubongo wakoooo:A S-confused1:
 
Lala nae mchumba akija yeye mwenyewe atamwambia na kusema yota mnayofanya tangu akiwa hayupo hadi anaporudi. Halafu basi mchumba atakuacha nae milele muoane.

Sikiliza vizuri msichana kabla hajaingia eti ataheshimu haya kama uyajui onja au subiri wazoefu wakuambie. Anza kabisa kula pesa unazosevu kwa ajili ya harusi na huyo unaetaka kumuonja.

Tamaa tamaa bila kutumia akili utasikia yajayo
 
Akili mkichwa mtaka yote kwa pupa hukosa yote. 😛opcorn:
 
Khaaaa!ndo maana mnaishia kuchunwa manake uaminifu umewashinda!.....
 
Wewe si umesema una mchumba sasa huyo mwingine wa nini? Au unataka kupunguziwa kodi?
 
Halafu mchumba wako akikuacha utataka kumuua na ww ujiue, kwa ujinga wako mwenyewe
 
Tukushauri nini wakati wewe umeonyesha ni malaya unataka kuendeleza uzinzi. Mwombe Mungu akushauri, kama atatengua amri yake ya sita hayaaaaaaaaa.
 
huyo mchumba wako una malengo nae? kama huna piga huyo mdada kama unayo basi epukana nae huyo mdada. ila vitu vingine si mpaka kuja huku kuomba ushauri maana hali yako wewe si ngumu.
 
Duh!
Kwani Wewe na uyo Dada mwenye nyumba lazima mto.mba*e humo ndani?
Si umwambie tu wewe wa gest yule wanyumbani! Mapenzi yetu yaishie gest! Na akija yule mwengine haumpeleki gest!
Chezea akili mbovu weyee!
 
men at work....everyday you think of adding a girl and deducting others ....when you get old you will be like K
 
Ni Dada mwenye nyumba au Bibi mwenye nyumba? Huyo dada/bibi ana miaka mingapi vile? Acha Ubwete!
 
Kama wewe ni mkristo badili dini, halafu oa wote maana huko wanaruhusu hadi wanne.
 
Wana jf nishaurin hili dada mwenye nyumba kaonyesha kudata na mim tatizo ni kwamba nina mchumba naye huja nyumbani kwangu kila mwisho wa wik nifanyaje na huyu dada na ametamka yupo tayar ku share lakin hapa nyumban kunampangaji mwingime msichana naogopa anaweza kumsimulia mchumba nifanyaje
Umesema una mchumba kwa hiyo tulia na huyo mchumba wako bro....!!! wapita njia tu hao watakuharibia maisha yako.
 
Back
Top Bottom