Daah aisee nimetengeneza mtindi safi kabisa kwa njia hii


Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,370
Likes
2,179
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,370 2,179 280
Nimechukua maziwa fresh from the bush(broken)maziwa hayajachakachuliwa kabisa.

Kisha nikayaweka kwenye friji yakapata baridii kiasi yale maziwa.

Alafu nikizima friji langu na maziwa yapo mule mulee unayaacha kama masaa 12 mpaka 15,ukishazima friji alafu likapoa kule ndani kunakuwa na joto joto ambalo linasaidia kugandisha mtindi wako.

Baada ya hayo masaa ukienda kutizama utakuwa ile chupa ina maji maji,alafu utaona ule mtindi tayari unaelea katika yale maji maji ya ndani ya chups ya maziwa.

Baada ya hapo kama unachujio la juisi chukua alafu chujia ule mtindi maji yote yatatoka na utabaki huu mtindi mzito ambao utautia katika chombo kinginee na kusnza kukoroga ikiwa nataka mtindi uwe laini bila mabongeee.

Hapo mtindi unaukoroga na mwiko alafu unatokea ule mtindi lainiiii tayari kula hapo,waweza tia sukari n.k

Hii njia inaweza kuwa na madhara wakuu?,na wewe kama una njia yako iweke tujifunze zaidi.

Mtanisamehe hii thred mwanzo nimeanza kama nafanya mimi alafu hapo kati nimechanganya kama nawafundisha nyinyi,mnivumiliee tu hivyo ndo nilivyofanya mpaka mtindi ukawa mtindiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,313
Likes
1,569
Points
280
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,313 1,569 280
Nimechukua maziwa fresh from the bush(broken)maziwa hayajachakachuliwa kabisa.

Kisha nikayaweka kwenye friji yakapata baridii kiasi yale maziwa.

Alafu nikizima friji langu na maziwa yapo mule mulee unayaacha kama masaa 12 mpaka 15,ukishazima friji alafu likapoa kule ndani kunakuwa na joto joto ambalo linasaidia kugandisha mtindi wako.

Baada ya hayo masaa ukienda kutizama utakuwa ile chupa ina maji maji,alafu utaona ule mtindi tayari unaelea katika yale maji maji ya ndani ya chups ya maziwa.

Baada ya hapo kama unachujio la juisi chukua alafu chujia ule mtindi maji yote yatatoka na utabaki huu mtindi mzito ambao utautia katika chombo kinginee na kusnza kukoroga ikiwa nataka mtindi uwe laini bila mabongeee.

Hapo mtindi unaukoroga na mwiko alafu unatokea ule mtindi lainiiii tayari kula hapo,waweza tia sukari n.k

Hii njia inaweza kuwa na madhara wakuu?,na wewe kama una njia yako iweke tujifunze zaidi.

Mtanisamehe hii thred mwanzo nimeanza kama nafanya mimi alafu hapo kati nimechanganya kama nawafundisha nyinyi,mnivumiliee tu hivyo ndo nilivyofanya mpaka mtindi ukawa mtindiii

Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee mi mtindi sipendi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kalendi

kalendi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
1,093
Likes
274
Points
180
kalendi

kalendi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
1,093 274 180
Nimechukua maziwa fresh from the bush(broken)maziwa hayajachakachuliwa kabisa.

Kisha nikayaweka kwenye friji yakapata baridii kiasi yale maziwa.

Alafu nikizima friji langu na maziwa yapo mule mulee unayaacha kama masaa 12 mpaka 15,ukishazima friji alafu likapoa kule ndani kunakuwa na joto joto ambalo linasaidia kugandisha mtindi wako.

Baada ya hayo masaa ukienda kutizama utakuwa ile chupa ina maji maji,alafu utaona ule mtindi tayari unaelea katika yale maji maji ya ndani ya chups ya maziwa.

Baada ya hapo kama unachujio la juisi chukua alafu chujia ule mtindi maji yote yatatoka na utabaki huu mtindi mzito ambao utautia katika chombo kinginee na kusnza kukoroga ikiwa nataka mtindi uwe laini bila mabongeee.

Hapo mtindi unaukoroga na mwiko alafu unatokea ule mtindi lainiiii tayari kula hapo,waweza tia sukari n.k

Hii njia inaweza kuwa na madhara wakuu?,na wewe kama una njia yako iweke tujifunze zaidi.

Mtanisamehe hii thred mwanzo nimeanza kama nafanya mimi alafu hapo kati nimechanganya kama nawafundisha nyinyi,mnivumiliee tu hivyo ndo nilivyofanya mpaka mtindi ukawa mtindiii

Sent using Jamii Forums mobile app
Lazima ina madhara maziwa yameharibika we unasema mtindi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2018
Messages
1,768
Likes
3,397
Points
280
Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined May 21, 2018
1,768 3,397 280
Napata mtindi saivi karibuni marafiki
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,232
Likes
23,728
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,232 23,728 280
Sasa mkuu yale maji uliyoyamwaga wakati maziwa yamejikata si ndio kila kitu??

Yaani kifupi umemwaga virutubisho vyote halafu umebaki na makapi in the nice name of mtindi.
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,433
Likes
3,291
Points
280
Age
30
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,433 3,291 280
Umetumia njia ya kawaida Sana yaan ata sijaona cha kuchukua hapo.

Hayo masaa uliotumia ata bila friji ungefanikiwa tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,370
Likes
2,179
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,370 2,179 280
Sasa mkuu yale maji uliyoyamwaga wakati maziwa yamejikata si ndio kila kitu??

Yaani kifupi umemwaga virutubisho vyote halafu umebaki na makapi in the nice name of mtindi.
Daah kwa hyo mkuu Bilionea Asigwa ningeyakoroga na yale maji pasi na kuyamwaga mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,337
Likes
710
Points
280
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,337 710 280
Utaharisha mpk puru itoke,ndo utaelewa mkuu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,148
Likes
4,089
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,148 4,089 280
Nimechukua maziwa fresh from the bush(broken)maziwa hayajachakachuliwa kabisa.

Kisha nikayaweka kwenye friji yakapata baridii kiasi yale maziwa.

Alafu nikizima friji langu na maziwa yapo mule mulee unayaacha kama masaa 12 mpaka 15,ukishazima friji alafu likapoa kule ndani kunakuwa na joto joto ambalo linasaidia kugandisha mtindi wako.

Baada ya hayo masaa ukienda kutizama utakuwa ile chupa ina maji maji,alafu utaona ule mtindi tayari unaelea katika yale maji maji ya ndani ya chups ya maziwa.

Baada ya hapo kama unachujio la juisi chukua alafu chujia ule mtindi maji yote yatatoka na utabaki huu mtindi mzito ambao utautia katika chombo kinginee na kusnza kukoroga ikiwa nataka mtindi uwe laini bila mabongeee.

Hapo mtindi unaukoroga na mwiko alafu unatokea ule mtindi lainiiii tayari kula hapo,waweza tia sukari n.k

Hii njia inaweza kuwa na madhara wakuu?,na wewe kama una njia yako iweke tujifunze zaidi.

Mtanisamehe hii thred mwanzo nimeanza kama nafanya mimi alafu hapo kati nimechanganya kama nawafundisha nyinyi,mnivumiliee tu hivyo ndo nilivyofanya mpaka mtindi ukawa mtindiii

Sent using Jamii Forums mobile app
HTa kuchemsha hujachemsha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,900
Members 481,523
Posts 29,750,093