Bulamba
JF-Expert Member
- Sep 17, 2011
- 14,256
- 13,553
Musiba ni usalama wa taifaMusiba hakamatiki polisi wameufyata.
Musiba ni usalama wa taifaMusiba hakamatiki polisi wameufyata.
Itafute mkuu uihamishie huku kukazia hoja yakoLuna mtu anaitwa kigogo2014 huko Twitter amemvua nguo musiba
Kwani yeye haogopi kutekwa?Bongo Bwana! Kuongea mitandaoni tunaweza. Kama ushahidi upo si ukamfungulie kesi kwa anachokitenda!
Ni wale wale wala hakuna tofauti.Musiba ni fala kama fala wengine tu, anachofanya ni kuji-attach na Govt lakini hahusiki kabisa na utekaji.
Huyu anatupoteza tu boya.
Watekaji ni TISS hili liko wazi.
Ua kabisaTumshughulikie huyu wa karibu kwanza! anayefurahia maumivu yetu #piga musiba!!
Bongo Bwana! Kuongea mitandaoni tunaweza. Kama ushahidi upo si ukamfungulie kesi kwa anachokitenda!
Pamoja na mapungufu mengi siku hizi katika idara hiyo lakini hakuna wapuuzi sampuli ya hili shoga. Huyu ni mpuuzi ila kwa vile anayosema yanapendeza masikinioni mwa wenye nchi ndiyo maana wanamkaushia lakini likimkuta la kumkuta atajikuta yuko peke yake.Musiba ni usalama wa taifa
Hata mita mia mbili ni ubavu wako wa kuvuta na kulenga! Kuna kabila kati ya singida na arusha akilenga hakosei. Halafu akilenga anaangalia kinyume cha target yake!! Tunawahitaji hawa Kutuondolea mazuzume yanayotutesa! Sumu ipo karibu,Hivi mshale ili uwe accurate ni umbali wa mita ngapi?
Ukiona hivyo ujue kuna dalili za "yowe la mwizi" Tandale....Bongo Bwana! Kuongea mitandaoni tunaweza. Kama ushahidi upo si ukamfungulie kesi kwa anachokitenda!
Dalili hizi zinaonesha Musiba anatumika na ametengeneza maadui wengi hivi hana familia?Hata mita mia mbili ni ubavu wako wa kuvuta na kulenga! Kuna kabila kati ya singida na arusha akilenga hakosei. Halafu akilenga anaangalia kinyume cha target yake!! Tunawahitaji hawa Kutuondolea mazuzume yanayotutesa! Sumu ipo karibu,
Uyo ukionana nae mtaani ni kuitia mwizi na kupiga hadi kufaWanaJF
Hili nimelifikiria muda mrefu sana na kwa ushahidi wa maneno na mazingira kuwa
1. Cyprian Musiba ni mtekaji aidha anahusika na utekaji wa watekaji wa wote au baadhi ya waliotekwa.
2. Cyprian ametamba mara nyingi kuwa ni mwanaharakati wa kujitegemea na anamtetea JPM. Kuwa wote wanaompinga JPM ni maadui wake na wa nchi
3. Cyprian Musiba ametumia vyombo vyake kuchafua bila huruma wote anaowahisi kuwa wanampinga JPM.
4. Cyprian Musiba hadi sasa ameshawachafua watu maarufu wote ambao wanatishia umaarufu wa JPM. Mifano ni Membe, Makamba, Lowasa, Bulemba, Kinana. wengine ni Mbowe Zito, Lema, Msigwa, Lissu. na wengine
5. Cyprian Musiba hajakemewa na yeyote pamoja na viashiria vyote vya kuvunja katiba na amani.
6. Cyprian Musiba amejipambanua zaidi juzi alipoahidi kumtia ulemavu au kifo yeyote anayempinga JPM.
Mimi ninatamka kuwa huyu ni mtekaji au anawajua watekaji wanaojiita wasiojulikana.
7. Cyprian Musiba anawajibika kuwajibu watanzania na ndugu za waathirika waliko wapendwa wao:
--Ben Saanane
--Azory Gwanda
-- Simon Kanguye
Ninawataka waathirika wamdai wapendwa wao huyu cyprian Musiba.
Ninawataka waathirika wamdai Cyprian Musiba maisha ya waliotekwa wakauawa na wasiojulikana.
Polisi wamekataa kumshughulikia Cyprian Musiba. Membe amempeleka mahakamani tungojee.
Huyu Musiba ni halali yetu jamani. Kama vyombo vya dola vimemshindwa kazi kwetu wananchi na haki yetu ya kujilinda!!
Ni vidude gani?Analindwa na black mamba
Labda usala wa Taifa wa viti maalumuMusiba ni usalama wa taifa