Cyber crime


blackstone

blackstone

Senior Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
148
Likes
125
Points
60
blackstone

blackstone

Senior Member
Joined Aug 11, 2015
148 125 60
Wakuu ni jinsi gani ya kutambua mtu mnayewasiliana nae kwa email hususani toka nje ya nchi mfano uingereza anataka kukufanyia wizi au utapeli wa mtandao.Mwenye mfano toa!maana kuna jamaa yangu leo kanisimulia amepata rafiki wa kizungu wamekuwa wakiwasiliana zaidi ya siku tatu zimepita sasa ivi anataka amtumie zawadi ya vifaa vyakiteknolojia na zawadi nyingine.hii ipo kweli maana mimi sijamuelewa kabisa!!
 
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
731
Likes
231
Points
60
Age
39
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
731 231 60
Wakuu ni jinsi gani ya kutambua mtu mnayewasiliana nae kwa email hususani toka nje ya nchi mfano uingereza anataka kukufanyia wizi au utapeli wa mtandao.Mwenye mfano toa!maana kuna jamaa yangu leo kanisimulia amepata rafiki wa kizungu wamekuwa wakiwasiliana zaidi ya siku tatu zimepita sasa ivi anataka amtumie zawadi ya vifaa vyakiteknolojia na zawadi nyingine.hii ipo kweli maana mimi sijamuelewa kabisa!!
Njia ya kujua ni hapo atakapokutaka umtumie hela ya kusafirisha hivyo vitu
 
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
278
Likes
94
Points
45
Age
35
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
278 94 45
Huyo ni tapeli mkuu Mimi pia ninawasiliana na mtu kama huyo kaniambia ametuma vifaa vya kiteknolojia ikiwemo laptop,simu ya apple na vingine kadhaa pamoja na cash.
Nikamwambia anitumie namba yake anayotumia huko uingereza ili nimkamate kupitia code number kadai hayuko online kwa Sabuni yuko Safari Vietnam.
Tapeli wangu kajitambulisha anaitwa dr Natasha Philip.
Kwa kifupi ni tapeli mwisho atataka utume gharama za kusafirisha hivyo vitu ukimtumia japo buku umeliwa.
Take care
 
blackstone

blackstone

Senior Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
148
Likes
125
Points
60
blackstone

blackstone

Senior Member
Joined Aug 11, 2015
148 125 60
Huyo ni tapeli mkuu Mimi pia ninawasiliana na mtu kama huyo kaniambia ametuma vifaa vya kiteknolojia ikiwemo laptop,simu ya apple na vingine kadhaa pamoja na cash.
Nikamwambia anitumie namba yake anayotumia huko uingereza ili nimkamate kupitia code number kadai hayuko online kwa Sabuni yuko Safari Vietnam.
Tapeli wangu kajitambulisha anaitwa dr Natasha Philip.
Kwa kifupi ni tapeli mwisho atataka utume gharama za kusafirisha hivyo vitu ukimtumia japo buku umeliwa.
Take care
duuh mkuu tushashtuka hawa watu ni matapeli ni hivyo hivyo anapatikana facebook anakuomba urafiki mwenyewe ukukubali anakutumia sms inbox kwamba yuko bize anajiita Dr Meeran Goodness mkiendelea kuwasiliana atajifanya yuko bize mara anataka kukupa zawadi ya laptop mbili iphone camera jiepusheni asee ataanza kukuomba fee ya kusafirisha zawadi toka Senegal jiepusheni wakuu.
 
flintsky

flintsky

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
661
Likes
715
Points
180
Age
33
flintsky

flintsky

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
661 715 180
wazungu wamekuwa wanatutapeli kirahisi sababu tunaamini wao hawana shida na wamejitoshekeza hii inapelekea tuamini kwamba wazungu wanajua kila kitu na hawana shida!dada zetu,viongozi wa afrika kusainishwa mikataba feki hadi raia wa kawaida tunatapeliwa kindezi na hawa wazungu!mtu ukiishi na wazungu ndio utajua tabia zao vizuri
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,570
Likes
4,110
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,570 4,110 280
hivi kwani ukiwasiliana na mtu kwa email toka nchi nyingine hakuna njia ya kujua email uliyotumiwa imetoka nchi gani Chief-Mkwawa msaada hapa.
 
N

nsereko m

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
3,011
Likes
2,145
Points
280
N

nsereko m

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
3,011 2,145 280
mwambie aache tamaa atafute hela anunue hivyo vifaa kwa pesa yake mwenyewe.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
huwa mara nyingi tamaa ndio inafanya watu watapeliwe, sasa mtu anakujua siku tatu tu then akutumie vitu?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
hivi kwani ukiwasiliana na mtu kwa email toka nchi nyingine hakuna njia ya kujua email uliyotumiwa imetoka nchi gani Chief-Mkwawa msaada hapa.
itategemea na email provider na feature anazotoa, kama anaruhusu utaona kama haruhusu huoni.

mfano kama email ya gmail ndio hio hio hutumika youtube, google plus na maeneo mengi unaweza kuangalia activities zake na kujua alipo huyo mtu
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,681
Likes
1,930
Points
280
Age
15
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,681 1,930 280
Ukiwa na tamaa lazima uibiwe
 
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
278
Likes
94
Points
45
Age
35
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
278 94 45
Hapo sasa,utajiuliza nini kimemsukuma atake kukusaidia wakati hamjuani kamwe
 
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
278
Likes
94
Points
45
Age
35
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
278 94 45
Huyu tapeli mwingine anatumia hotmail
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822