CV ya Patrick Ole Sosopi


Azim Sokoine

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2014
Messages
985
Likes
1,453
Points
180
Azim Sokoine

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2014
985 1,453 180
Habari wakuu,

Ni kijana ambaye mbunifu sana jasiri na asiyeyumbishwa kwa sasa ukiangalia mienendo ya kijana huyu ni kama vile namuona Julius Malema wa EFF.

Hakika ni kipaji na hazina kwa CHADEMA!

Mwenye CV ya kijana huyu wanajamvi naomba atuwekee humu.

Hakika shughuli ya kijana huyu imetulazimu CV yake ,amelinyima jeshi la polisi usingizi linahaha.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,124
Likes
2,268
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,124 2,268 280
Kwa hiyo vurugu ni ubunifu? Lowassa kawashauri kuachana na uanaharakati
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
Habari wakuu,

Ni kijana ambaye mbunifu sana jasiri na asiyeyumbishwa kwa sasa ukiangalia mienendo ya kijana huyu ni kama vile namuona Julius Malema wa EFF.

Hakika ni kipaji na hazina kwa CHADEMA!

Mwenye CV ya kijana huyu wanajamvi naomba atuwekee humu.

Hakika shughuli ya kijana huyu imetulazimu CV yake ,amelinyima jeshi la polisi usingizi linahaha.
Taratibu NA huu utaratibu wa kuomba CV za watu hasa toka upande huo aliko Ole Sosopi.... Mtakija adhiri watu bure... Ohoo.......
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,321
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,321 280
hutapewa, na utakosa wachangiaji humu!! niamini
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
Mara zote wamasai ni watu jasiri sana
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,690
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,690 280
Habari wakuu,

Ni kijana ambaye mbunifu sana jasiri na asiyeyumbishwa kwa sasa ukiangalia mienendo ya kijana huyu ni kama vile namuona Julius Malema wa EFF.

Hakika ni kipaji na hazina kwa CHADEMA!

Mwenye CV ya kijana huyu wanajamvi naomba atuwekee humu.

Hakika shughuli ya kijana huyu imetulazimu CV yake ,amelinyima jeshi la polisi usingizi linahaha.
Julius Malema?? Kwa hiyo unamtabiria jamaa kupotea vere soon au??
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,735
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,735 280
Kafanya nini?
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,372
Likes
1,653
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,372 1,653 280
Ngoja aje aipost mwenyewe....
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,458
Likes
5,484
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,458 5,484 280
Mwenye cv ya ulimwengu ni yule bingwa wa kuratibu migomo lakini sasa ni miezi saba hajafanya lolote,ya huyo haisadii kitu!
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217