CV ya Freeman Mbowe hii hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Freeman Mbowe hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wateule, Jul 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    Wateule JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Member of Parliament CV
    mbowe2.png

    Chanzo: Parliament of Tanzania

     
  2. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama huna hiyo cv kwa nini unaandika??? acha mambo ya aibu.
     
  3. D

    Dondoa Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! bonge la CV inatosha kabisa kumuweka pale Magogoni miaka 10!
     
  4. cement

    cement JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inatosha kabisa hii cv!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,962
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Wateule
    Join Date : 17th September 2010
    Posts : 12
    Rep Power : 397
    Likes Received0
    Likes Given0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    gamba wewe... tuwekee ya chenge, mwigulu,mkapa,ballali,karamagi,maige,mataka,kafumu,ndulu,werema,jaji wa kesi - lema na mpendazoe,pinda,nape...kisha tuambie cv zao zimeisaidia vipi nchi hii ....then peruuz na kudadis cv za lula da silva, abeid amani karume relate na michango yao kwa watu wao....
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akitaka kufanya vizuri kwenye siasa akasome umri unamruhusu, asikubali kushindwa na akina lyatonga, Hatutaki visingizio elimu hio ni ndogo kwa sasa
     
  8. 911

    911 Platinum Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Hizi sredi za CV za wabunge mbalimbali siku hizi zimekuwa zikichipua kama uyoga vile hapa jamvini.
     
  9. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbona haieleweki hii cv,ilete ikiwa kamili tafadhali
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    ebana ehh!jamaa hachoki kusukuma ngozi??du
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    elimu ipi sasa,,,hiyo CV mbona haionyeshi kitu?
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,864
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Mwigulu anasema Uslama wa Taifa ni chombo kitakatifu kisihojiwe kitu chochote, je hawapati fedha kuwokana na kodi ya Watanzania?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Fasheni hii. Unacopy cv ya mtu na kudelete contents na kupaste JF.
    Unaonekana un a thread nyingi! kweeeeeeek!
     
  14. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 4,079
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    hiyo cv sio sawa, coz Mh. Mbowe baada ya kuukosa Urais mwaka 2005, alikwenda Oxford kama sio Havard, aliposomea degree ya Utawala! ukiwauliza wanaokumbuka, watakukumbusha ni chuo gani hasa
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,402
    Likes Received: 2,092
    Trophy Points: 280
    Mtoa thread hajui maana ya CV - msamehe bure. Ila nasikitika nimepoteza muda wangu kuchungulia madudu haya!
     
  16. andate

    andate JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,655
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi sio gamba. lakini ingia hapa uone CV zao. lakini usikate tamaa ya kuongozwa nao.
    Parliament of Tanzania
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dry as dust! CLOSED TOPIC
     
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Vipi unataka kuwaajiri?
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,983
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    watu wakiambiwa ukweli wanakuja juu..! yeye mwenyewe hajakanusha wala kuomba marekebisho kwenye tovuti ya bunge.Makuwadi kama kawaida ni kutoa mitusi kwa mleta uzi..!
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,402
    Likes Received: 2,092
    Trophy Points: 280
    We gamba tu! tena usiendelee kujitetea
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...