CUF ya Prof. Lipumba ipo kweli?

Kifaru86

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,687
2,000
Kila siku naziona ACT Wazalendo, CCM na CHADEMA zinafanya shughuli za kisiasa. Ila CUF kimya toka mwendazake aende.

Ndio tuseme Prof Lipumba amefanikiwa kuiua CUF kama alivyotumwa?
Inavyosemekana habari chini ya kapeti kuna mgogoro mkubwa unaendelea ndani ya chama

Chanzo cha mgogoro kuna pesa inasemekana propesa kuna hela amekula Bila kuwagawia wenzie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom