CUF ya Prof. Lipumba ipo kweli?

ORCA ACE

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
968
1,000
Ah ah umenichekesha, ati ATC wazalendo.
Swali hili ukimuuliza lipumba atakujibu wewe inakuhusu na kukuuma nn??
Kila siku naziona ATC Wazalendo, CCM na CHADEMA zinafanya shughuli za kisiasa. Ila CUF kimya toka mwendazake aende.

Ndio tuseme Prof Lipumba amefanikiwa kuiua CUF kama alivyotumwa?
 

Kabugula

JF-Expert Member
May 25, 2021
1,717
2,000
UPINZANI HAUPO,
WAKATI WA UCHAGUZI HUWA WANAWEKEANA MAPINGAMIZI WAO KWA WAO,HATA VYAMA VICHANGA KABISA HUWEKA MAPINGAMIZI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom