CUF kubadili bendera yake


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Tulikuwa wakwanza mimi na Mwafrika kuleta habari za CUF kufanya mazungumzo ya siri na CCM. Sasa hivi kila mtu anajua kinachoendelea. Leo nawaambia tena CUF wanabadili bendera yao na itakuwa na Jembe na nyundo kama chama dume chao CCM. Msije shangaa Rev Masa nimeficha hii habari

Idumu CCM "A" na CCM "B"

8D6U9904.JPG



Kama haitoshi

2010110500000912.jpg&t=1



CHADEMA tutaisambaratisha pole pole Mzee, bwa bwa bwa bwa bwah!

JK+%26+LIPUMBA.jpg



attachment.php?attachmentid=17412&d=1289513157
 
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
1,456
Likes
6
Points
135
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
1,456 6 135
Kwani lazima utume kitu hapa JF. Kukaa kimya wakati fulani ni bora, UPUPU. kweli Mbuzi kalia, Ng'ombe kazimia.....
 
F

freshmind

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
F

freshmind

Member
Joined Nov 1, 2010
25 0 0
Kwani lazima utume kitu hapa JF. Kukaa kimya wakati fulani ni bora, UPUPU. kweli Mbuzi kalia, Ng'ombe kazimia.....
Plz he is free to post anytn so longer as hajatukana mtu!
Some of us like the post..

Just humour can do at tms nt seriousness all the tym!it is boring!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Kwani lazima utume kitu hapa JF. Kukaa kimya wakati fulani ni bora, UPUPU. kweli Mbuzi kalia, Ng'ombe kazimia.....
Si lazima usome kila kitu JF! kuna post kibao ukiona inakukera wewe chapa mwendo!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Asante Rev. Masanilo, upo sahihi kabisa, nakumbuka habari za awali mlizoandika hata kabla sijawa member. Kuna ukweli na ninaamini utakuja kuniletea NCCR nao wakibandika nyundo na jembe.

Thanks!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Kwani lazima utume kitu hapa JF. Kukaa kimya wakati fulani ni bora, UPUPU. kweli Mbuzi kalia, Ng'ombe kazimia.....
Kwani lazima uchangie kila thread?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Kwani lazima utume kitu hapa JF. Kukaa kimya wakati fulani ni bora, UPUPU. kweli Mbuzi kalia, Ng'ombe kazimia.....
Acha chuki binafsi wewe mwache Rev atupe siri za ndani za ndoa ya mkeke ya ccm na cuf.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,686
Likes
227
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,686 227 160
Pombe za mchana bila chakula, zina mambo!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Acha chuki binafsi wewe mwache Rev atupe siri za ndani za ndoa ya mkeke ya ccm na cuf.
Habari za ndani zaidi CUF hawatasimisha wagombea uraisi 2015 bali watakuwa wakiisadia CCM mgombea wao bara na visiwani. Subirini time will tell
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 49 145
Rev Masanilo mimi nakuheshimu sana,lakini kwa hili naomba tutofautiane,CUF ni wasaliti wa upinzani na si mfano mzuri wa kuigwa katika safari yetu ya kwenda kwenye democrasia ya kweli!lakini haiwezi kufikia hatua hiyo unayoisema!labda uniambie ni watani wako,hata hivyo nijuavyo mimi CHADEMA si mtani wa CUF!
 
Abbasy

Abbasy

Senior Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
125
Likes
1
Points
35
Abbasy

Abbasy

Senior Member
Joined Nov 24, 2010
125 1 35
Huyo ni mwanachama wa CUF ndo maana unamuuma tupe ukweli REV
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Rev Masanilo mimi nakuheshimu sana,lakini kwa hili naomba tutofautiane,CUF ni wasaliti wa upinzani na si mfano mzuri wa kuigwa katika safari yetu ya kwenda kwenye democrasia ya kweli!lakini haiwezi kufikia hatua hiyo unayoisema!labda uniambie ni watani wako,hata hivyo nijuavyo mimi CHADEMA si mtani wa CUF!
TUKU hebu pata glass ya maji! Angalia hii thread ipo kwenye forum gani!

CUF oyeeeeeeeeeeeeeeeee
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Rev Masanilo mimi nakuheshimu sana,lakini kwa hili naomba tutofautiane,CUF ni wasaliti wa upinzani na si mfano mzuri wa kuigwa katika safari yetu ya kwenda kwenye democrasia ya kweli!lakini haiwezi kufikia hatua hiyo unayoisema!labda uniambie ni watani wako,hata hivyo nijuavyo mimi CHADEMA si mtani wa CUF!
Sio wasaliti ndio democrasia yenyewe hiyo.Kwa maamuzi yao sidhani kama wamekidhuru chama chochote.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Rev Masanilo mimi nakuheshimu sana,lakini kwa hili naomba tutofautiane,CUF ni wasaliti wa upinzani na si mfano mzuri wa kuigwa katika safari yetu ya kwenda kwenye democrasia ya kweli!lakini haiwezi kufikia hatua hiyo unayoisema!labda uniambie ni watani wako,hata hivyo nijuavyo mimi CHADEMA si mtani wa CUF!
Democrasia ianzie kwenye chama kwanza hakikisheni mnabadili katiba ili mwenyekiti asiwe mtoa amri bila kufata taratibu. Viti maalumu asichangue mtu mmoja kuwe kuna maana pana ya democrasia watu wapigiwe kura na vikao halali vya chama. Hapo tutakuwa tumepiga hatua moja mbele kufikia democrasia ya kweli.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Tulikuwa wakwanza mimi na Mwafrika kuleta habari za CUF kufanya mazungumzo ya siri na CCM. Sasa hivi kila mtu anajua kinachoendelea. Leo nawaambia tena CUF wanabadili bendera yao na itakuwa na Jembe na nyundo kama chama dume chao CCM. Msije shangaa Rev Masa nimeficha hii habari

Idumu CCM "A" na CCM "B"

8D6U9904.JPG



Kama haitoshi

2010110500000912.jpg&t=1



CHADEMA tutaisambaratisha pole pole Mzee, bwa bwa bwa bwa bwah!

JK+%26+LIPUMBA.jpg



attachment.php?attachmentid=17412&d=1289513157

Idumu CCM C
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,205,672
Members 458,032
Posts 28,202,360