CUF hatuendeshi mambo kwa kufuata ratiba za Marekani...

CUF hatuendeshi mambo kwa kufuata ratiba za Marekani...

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
5,342
Reaction score
2,528
.......................Wiki iliyopita chama cha CUF chini ya M/Kiti wake Prof.Ibrahimu Lipumba kilitangaza maandamano kuanzia pale Ubungo Mataa,na ujumbe wa maandamano haya ilikuwa ni kupinga mauaji ya kule Mara,Tabora na Kupinga kukamatwa kwa viongozi wake kule Tabora..Cha kushangaza nilistushwa pale nilipomsikia M/kiti wetu akihairisha maandamano kupitia TBC1 news bulletin...Na sababu ni kuwa wameombwa na Mtoto wa Mkulima asiye Mkulima Pinda wahairishe kwasababu kuna mgeni anakuja yaani waziri wa mambo ya nje wa marekakani Hillary Clinton...Nawauliza CUF je?
1.Tunapanga ratiba zetu kufuata ratiba za marekani?
2.Je,kuna uhusiano wowote kati ya matatizo yetu na ujio wa huyo mgeni?
3.Je,uozo wa viongozi wetu unapaswa kusubiri huyo mtu atoke ndio utangazwe kwa ulimwengu?

CUF acheni kufanya mambo kihuni.............
 
CUF wamechemka...Sioni sababu ya wao kuhairisha maandamano...Yaani Serikali ya CCM inataka mgeni aone kila kitu poa Tanzania,huku wakibaka haki za msingi za raia wao na kuutoa uhai wa watu kirahisi..ARGGGGHHHHHHHHHHH!!
 
CUF si Chama Cha Ghasia na Maandano ndio maana wameweka mbele taswira ya taifa na itikikadi zitafuata, big up Lipumba kwa kuonesha tofauti baina ya chama kinachoongozwa na profesa na chama kinachoongozwa na DJ na xpastor
 
Ww nenda na bendera yako pale ubungo mataa nasi tutakuunga mkono, ww si kidume?
 
sababu haina mantiki yoyote........yeye anyooshe maelezo kuwa amtii kauli ya kova
 
cuf ni zaidi ya chadema katika no 2

kichapo2015
Join Date : 10th June 2011
Posts : 10
Thanks 0
Thanked 0 Times in 0 Post
Rep Power : 0

Napata shida kweli kuelewa maana ya hiki ulichoandika, tafadhali toa ufafanuzi kidogo bosi.
 
nampa big up lipumba, kumbe anaelewa ni kipi kilianza kati ya utaifa na chama, kweli lipumba chama kitakufa lakini tanzania ni milele
 
CUF si Chama Cha Ghasia na Maandano ndio maana wameweka mbele taswira ya taifa na itikikadi zitafuata, big up Lipumba kwa kuonesha tofauti baina ya chama kinachoongozwa na profesa na chama kinachoongozwa na DJ na xpastor
ndoa hii ya cuf na ccm kiboko! Sasa cjui bibi ni nani na bwana ni nani?
 
Hawana jipya,walitaka kuvuma japo kwa week moja ila hawawezi sababu upepo wa kisiasa ushawakimbia,wameshindwa kuthubutu hawata weza tena.
 
.......................Wiki iliyopita chama cha CUF chini ya M/Kiti wake Prof.Ibrahimu Lipumba kilitangaza maandamano kuanzia pale Ubungo Mataa,na ujumbe wa maandamano haya ilikuwa ni kupinga mauaji ya kule Mara,Tabora na Kupinga kukamatwa kwa viongozi wake kule Tabora..Cha kushangaza nilistushwa pale nilipomsikia M/kiti wetu akihairisha maandamano kupitia TBC1 news bulletin...Na sababu ni kuwa wameombwa na Mtoto wa Mkulima asiye Mkulima Pinda wahairishe kwasababu kuna mgeni anakuja yaani waziri wa mambo ya nje wa marekakani Hillary Clinton...Nawauliza CUF je?1.Tunapanga ratiba zetu kufuata ratiba za marekani?2.Je,kuna uhusiano wowote kati ya matatizo yetu na ujio wa huyo mgeni?3.Je,uozo wa viongozi wetu unapaswa kusubiri huyo mtu atoke ndio utangazwe kwa ulimwengu?CUF acheni kufanya mambo kihuni.............
Nauliza tu... hivi muwekezaji kwenye ule mgodi wa Nyamongo anatoka nchi gani vile??
 
Back
Top Bottom