creativity | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

creativity

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimbweka, Feb 20, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nimekuwa nikiangalia kipindi cha vioja mahakamani kutoka kwa ndugu zetu wakenya they are so creative na kila kipindi kinatofautiana na kingine kweli wanajua sana mambo haya
     
  2. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,997
    Likes Received: 12,520
    Trophy Points: 280
    Kibweka, hata Watanzania wako creative kuliko hata Wakenya, tatizo letu ni mitaji mikubwa na darring heart, uthubutu.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kuwa umeelewa tatizo lilipo la watanzania
     
Loading...