CRDB: The most Inefficient Bank of all times

CRDB: The most Inefficient Bank of all times

Uko dar? Ukitaka huduma nzuri nenda pale BMW Tower chini kuna executive branch unapata huduma huku unakunywa kahawa.

Transaction moja ni shilingi 10,000. Zikiwa mbili 13,000. Yani kila transaction inayoongezeka badala ya transaction ya kwwnza ni shilingi 3,000, hii ni kwa ambao sio wateja. Kama ni mteja wao ni bure.

Kwa nini upoteze masaa 2 kwenyw foleni azikiwe au holland wakati unaweza kulipia 10,000 ukapata huduma dakika 2 ukaendelea ma maisha.

Muda una thamani kuliko hela, muda ukiupoteza huwezi kuupata tena ila hela inapatikana.

Pamoja na hilo kila benk ina changamoto zake, ukiona hujaridhika na huduma muone meneja wa tawi fasta.
premier elf 15 tu kwa mwezi mkuu .
 
Tatizo lenu wateja, wakiongeza makato kwenye akaunti zenu kwa miamala mnayoifanya kupitia huduma za benki mnalalamika. Sasa maslahi ya wafanyakazi yataboreshwaje? Pia benki itawezaje kumudu gharama za kuongeza watoa huduma ikiwa hamko radhi kuzilipia? Think twice... Kulalamika ndiyo but not to that extent!

Hiyo defense yako haiko sawa. Siamini kuwa CRDB inaupungufu wa rsilimali fedha kiasi cha kushidwa kuwapa wafanya kazi wake maslahi bora ua mafunzo. CRDB ni miongoni mwa benki zinazotengeneza faida nzuri sana kwa mwaka. Hapo kuna issue ya kiuongozi kwenye hilo tawi tu.
 
Looo! mengine inabidi niwaaachie akina Rugemalalila na timu yake! sio saizi yangu
kuna huduma ya premier unalipa elf kumi na tano kwa mwezi. hukai hata foleni unaingia ndani kuna maji ,soda chai magazeti sofa za kufa mtu halafu sikukuu unapewa mazawadi kibao juzi idd nilipewa mazagazaga kibao . acha ubahili shogaa ndo maana unatukanwa kwenye foleni
 
Nadhani ni hiyo branch yako ya Kijitonyama ndo inashida.

Mimi ni mteja wa Branch ya CRDB SUA na nafurahia sana huduma zao na wana customer care nzuri.
 
Creativity imefika kikomo. New team for new approach is urgently needed. Lazima tukubali waliopo wamejitahidi kiasi chao kwa wakati wao. With new banking technology watu wapya wataokwenda sawa na tecknologia mpya ni muhimu sana.
 
Kimei apumzike sasa. Anataka kufia kwenye kiti hicho. Toka watoto tunamsikia Kimei Kimei. Ni vyema CRDB ikapata damu mpya. Maafisa wa mikopo CRDB hasa akina dada, wana kauli chafu sana kana kwamba CRDB ni mali ya mama zao. Kimsingi mtoa hoja yuko right. CRDB siyo kama ild ya zamani. Sasa ni goigoi kama taasisi ya serikali. Benki za nje kama stanbic nk ziko very efficient. Hata masharti ya mikopo siyo magumu kama crdb. Crdb inategemea zaidi kukopesha wafanyakazi wa serikali kwa riba kubwa. Nawaambia riba ya mabenki mengine ni chini sana. CEDB munyiongeze. Dunia imebadilika.
Una personal beef na kimei

Sent From My Nokia Ya Tochi
 
"CRDB: The most Inefficient Bank of all times"
Kwa nn huku andika Kijitonjama Branch moja kwa moja ktk title yako (Au kuonana na uongozi) kabla ya kuanza ku.blame CRDB Bank yote as if branch zote ni the same? Kwann tusifunge akaunti yako kwa ku.turnish image yetu?
 
Hiyo defense yako haiko sawa. Siamini kuwa CRDB inaupungufu wa rsilimali fedha kiasi cha kushidwa kuwapa wafanya kazi wake maslahi bora ua mafunzo. CRDB ni miongoni mwa benki zinazotengeneza faida nzuri sana kwa mwaka. Hapo kuna issue ya kiuongozi kwenye hilo tawi tu.
😀😀😀 Nilitegemea neno faida. Ila swala sio tu faida. Mfano wewe una mtaji wa laki moja na kwa mwaka unatengeneza faida sh elfu hamsini, pia mwingine ana mtaji wa milioni moja na kwa mwaka anatengeneza faida ya laki moja, hapo nani anatengeneza faida zaidi?
Ndio maana wataalam walikuja na kitu kinaitwa ROCE- Return on capital employed...
 
Waboreshe huduma! inashangaza saa mbili na nusu wanafungua milango halafu wateja wakiingia unakuta mfano tellers ndio kwanza hata hawajawa tayari kwenye madirisha yao kuhudumia wateja, tena wanachukua hata dakika ishirini ndio wanaanza kutoa huduma

Mkuu hiyo avatar mbona kama unawachokoza watu.
 
😀😀😀 Nilitegemea neno faida. Ila swala sio tu faida. Mfano wewe una mtaji wa laki moja na kwa mwaka unatengeneza faida sh elfu hamsini, pia mwingine ana mtaji wa milioni moja na kwa mwaka anatengeneza faida ya laki moja, hapo nani anatengeneza faida zaidi?
Ndio maana wataalam walikuja na kitu kinaitwa ROCE- Return on capital employed...

Siyo ROCE peke yake kwa vipimo vyote CRDB ni miongoni mwa top five banks Tanzania. Nenda by assets, profitability, Lona portifolio, profit per staff, revenue etc bado wako vizuri
 
Ndio bank gani hii? iko wapi? ina branch ngapi? usifananishe CRDB na mambo ya kijinga aisee!
Hujui ni bank gani na ipo wapi halafu unasema isifananishwe, kama kuwepo wapi basi NMB ndio mwisho wa habari
 
Back
Top Bottom