CRDB siyo Salama kwa Hela zetu


MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Je huwa unaprint mini statement na kuangalia salio lako la CRDB mara kwa mara hasa kupitia VISA CARD? Kama hufanyi hivyo ujue kuna uwezekano mkubwa unaibiwa bila kujua na unaibiwa kidogo kidogo ili usishtuke na hiyo ndo strategy inayotumika.
Fedha zetu zilizoko kwenye akaunti katika benki ya CRDB sasa zinaibiwa kirahisi kidogo kidogo kutokana na kudorora kwa Security System ya kuzuia access ya watu wengine kwenye akaunti zetu kupitia VISA CARD. Mimi ni muathirika mmojawapo kati ya wengi waliopatwa na mkasa huu ingawaje wengi au hawasemi au hawajagundua tatizo hili.
Nilicheki balance yangu kwa njia ya ATM card ikawa inaonyesha fedha inatoka kupitia VIsa card na mini statement ikaonyesha kila siku fedha kiasi cha shs 50,000 inatoka na hata nilipocheki balance nikatoa kadi fedha ikaonyesha imetoka wakati huo huo ingawaje sikuchua hata senti tano.
Nilikwenda customer care siku mbili mfululizo kuwaeleza hili tatizo na hawakunisaidia chochote zaidi ya unprofessional porojo.
Then nikaomba wanisaidie ku block card yangu nayo ikawa kama nawasumbua kwani ushirikiano ukawa hakuna kabisa na badala yake wakanipa namba za simu za kupiga ambazo ni 0754557788, 0714197700 na 0789197700.
Nilipiga hizi namba zaidi ya mara 20 na ziliita bila kupokelewa hadi ninapoandika huu ujumbe.
Hii phenomenon imeniogopesha sana hasa ukizingatia aliyepewa dhamana ya kutunza fedha za watanzania i.e CRDB haonyeshi kujali hata kidogo kuhusu usalama wa fedha za wateja badala yake anaonyesha kila dalili ya uzembe, kushiwa mbinu na kukata tamaa ktk kuthibiti wizi wa fedha za wateja.

Madhara yake ni kwamba :
1. Mtu akijua pin yako ya ATM anaweza kuchota hela yote kwa muda mfupi bila kuweza ku block akaunti yako ambayo wenye uwezo wa kufanya hivyo ni wenye benki tu na siyo mteja. Kwa Bahati mbaya hii kwa CRDB siyo huduma ya DHARURA na ndiyo maana simu za ku block akaunti hazipokelewi!!!!
2. Kwa sasa ni rahisi ukivamiwa na majambazi wakachukua fedha yote within short time iwapo watafanikiwa kuipata kadi yako ya CRDB kwani hata siyo rahisi kui block
3.CRDB wanadai kuwa mimi ndio custodian wa akaunti yangu ilihali fedha ziko mikononi mwao na tafsiri ya maneno hayo ni dhahiri kuwa fedha zetu ziko HATARINI.

Hali kama hii inaanza kuleta maswali mengi kuhusu usalama wa hela zetu zilizoka benki ya CRDB.
Niyasemayo ni kweli na alert kwa wale mlioweka hela CRDB mkakague akaunti zenu mcheki balance usije ukajikuta umebaki empty kama mimi. Na wale customer care wakishaona hilo tatizo huwa wanajaribu kutoonyesha kushtuka ili lionekane dogo na kuepuka customer kuwa shocked.
Ukweli ndo huo na hata watu wasipoamini sas basi wajue siku si nyingi watajikuta wanalia.Hata waTZ walipoambiwa DECI inakufa hawakuamini na mimi natoa hii habari iwasaidie mkakague akaunti zenu yasije yakawapa yaliyonikuta hadi hapo CRDB watakapotuhakikishia kwa vitendo kuhusu security ya hela zetu kwa kufanya yafuatayo:

1. Huduma ya ku block akaunti ya mteja anapobaini tranactions zisizo za kawaida ziwe za dharura na zinazopatikana masaa 24
2.Kuzuia wizi wa kisirisiri unaofanywa kwenye akaunti za wateja.

Ninayeandika haya ni mwathirika na hii imenitokea kuanzia tarehe 21 hadi 27 November 2013 hapa Arusha na hadi naandika sijapata solution kwani hakuna mfanyakazi wa CRDB aliye tayari kusaidia kutatua tatizo langu bali kukwepa kwepa tu.
 
gkileo

gkileo

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,008
Likes
211
Points
160
gkileo

gkileo

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,008 211 160
pole sana . mimi sina account crdb ila mke wangu anayo , lakini utendaji na ufanisi wa benk hiyo hunivutia na kwa kweli CRDB ni fahari ya tanzania.
Ninaamini japo una hasira nyingi kutokana na huduma uliyopewa na watumishi baada ya kigundua shida kwenye akaunti yako ,bado una mawazo mazuri sana ambayo yanaweza kuboresha mifumo ya hiyo bank. Unaweza kuwasiliana na Mkurugenzi wa CRDB Dr. Charles Kimei .
tuione kua Benki ni yetu na tuiboreshe iweze kutusaidia vizuri zaidi.
 
C

chayowa

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
413
Likes
42
Points
45
C

chayowa

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
413 42 45
Mwaka Jana lilinitokea kama lako... Mimi niko Moshi mtu anachukua pesa kwenye ATM za akaunti nyingine.... Temeke, millennium tower na buguruni... Sikuwa sim bank kwahiyo nilikuja kugundua baada ya kurudi. Nilifatilia na kupeleka malalamiko walinisikiliza na walinirudishia pesa baada ya siku kama 60.... Hii ni kwamba inabidi wachunguze kama uzembe ni wako..... Pole mkuu. Huwa kuna jamaa ukienda kwenye ATM tofauti na CRDB wanakutegea mitego wanachukua details zako then wanafanya wafanyavyo wanachukua pesa kama zao......
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
loh! mbona ndiyo benki pekee ya kitanzania niliyokuwa na imani nayo!

...yawezekana ni kweli kwenye msafara wa Mamba na Kenge hawakosekani!

"siku hizi za karibuni crdb bank, wameajiri vijana wengi ma- .com"
wanaopenda kuishi maisha ya juu, bila kutoka jasho!
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,440
Likes
431
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,440 431 180
Asante kwa taarifa,kesho nitaenda kuomba bank statement kabisa ya miezi miwili!je una sim banking?hupat sms za kuwa kuna mtu kachukua pesa kwa account yako?
 
H

Hope1

Senior Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
188
Likes
7
Points
35
H

Hope1

Senior Member
Joined Aug 26, 2012
188 7 35
Pole sana. Kama ukienda tena benk, mtafute branch manager uongee naye. Customer care wengi hawaelewi na unakuta wanatoa majibu ya kukatisha tamaa. Don't give up hata kama ni elfu tano usiiachie, ni pesa yako.
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Asante kwa taarifa,kesho nitaenda kuomba bank statement kabisa ya miezi miwili!je una sim banking?hupat sms za kuwa kuna mtu kachukua pesa kwa account yako?
Mkuu hiyo transaction haikutokea kwenye simu yangu. Kuna Ka utaalam kanafanyika wanakujua wenyewe
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
loh! mbona ndiyo benki pekee ya kitanzania niliyokuwa na imani nayo!

...yawezekana ni kweli kwenye msafara wa Mamba na Kenge hawakosekani!

"siku hizi za karibuni crdb bank, wameajiri vijana wengi ma- .com"
wanaopenda kuishi maisha ya juu, bila kutoka jasho!
Kuna uwezekano Mkubwa haka kamchezo wanakujua na ndio maana ukiomba ku block kadi ili isiwe accessible hawakusaidii Wala kupokea simu ili wamalizie kazi ya kukomba hela zako kama walivyonifanyia
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
..mmenitisha mie kesho tu napita pale kuchungulia
 
K

kasareman

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
11
Likes
1
Points
3
K

kasareman

Member
Joined Nov 29, 2013
11 1 3
Cheak PM ako...tuwasiliane...pole kwa usumbufu uliopata.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
pole sana . mimi sina account crdb ila mke wangu anayo , lakini utendaji na ufanisi wa benk hiyo hunivutia na kwa kweli CRDB ni fahari ya tanzania.
Ninaamini japo una hasira nyingi kutokana na huduma uliyopewa na watumishi baada ya kigundua shida kwenye akaunti yako ,bado una mawazo mazuri sana ambayo yanaweza kuboresha mifumo ya hiyo bank. Unaweza kuwasiliana na Mkurugenzi wa CRDB Dr. Charles Kimei .
tuione kua Benki ni yetu na tuiboreshe iweze kutusaidia vizuri zaidi.
Mbona na wewe unaleta porojo. Kimei utampata kweli. Weka namba yake basi if you are serious!
 
Suzie

Suzie

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
1,263
Likes
8
Points
135
Suzie

Suzie

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
1,263 8 135
Sipendi kusikia hii bank kwa jinsi ilivyo nitenda kupitia ATM kama unavyosema Mkuu
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
Je huwa unaprint mini statement na kuangalia salio lako la CRDB mara kwa mara hasa kupitia VISA CARD? Kama hufanyi hivyo ujue kuna uwezekano mkubwa unaibiwa bila kujua na unaibiwa kidogo kidogo ili usishtuke na hiyo ndo strategy inayotumika.
Fedha zetu zilizoko kwenye akaunti katika benki ya CRDB sasa zinaibiwa kirahisi kidogo kidogo kutokana na kudorora kwa Security System ya kuzuia access ya watu wengine kwenye akaunti zetu kupitia VISA CARD. Mimi ni muathirika mmojawapo kati ya wengi waliopatwa na mkasa huu ingawaje wengi au hawasemi au hawajagundua tatizo hili.
Nilicheki balance yangu kwa njia ya ATM card ikawa inaonyesha fedha inatoka kupitia VIsa card na mini statement ikaonyesha kila siku fedha kiasi cha shs 50,000 inatoka na hata nilipocheki balance nikatoa kadi fedha ikaonyesha imetoka wakati huo huo ingawaje sikuchua hata senti tano.
Nilikwenda customer care siku mbili mfululizo kuwaeleza hili tatizo na hawakunisaidia chochote zaidi ya unprofessional porojo.
Then nikaomba wanisaidie ku block card yangu nayo ikawa kama nawasumbua kwani ushirikiano ukawa hakuna kabisa na badala yake wakanipa namba za simu za kupiga ambazo ni 0754557788, 0714197700 na 0789197700.
Nilipiga hizi namba zaidi ya mara 20 na ziliita bila kupokelewa hadi ninapoandika huu ujumbe.
Hii phenomenon imeniogopesha sana hasa ukizingatia aliyepewa dhamana ya kutunza fedha za watanzania i.e CRDB haonyeshi kujali hata kidogo kuhusu usalama wa fedha za wateja badala yake anaonyesha kila dalili ya uzembe, kushiwa mbinu na kukata tamaa ktk kuthibiti wizi wa fedha za wateja.

Madhara yake ni kwamba :
1. Mtu akijua pin yako ya ATM anaweza kuchota hela yote kwa muda mfupi bila kuweza ku block akaunti yako ambayo wenye uwezo wa kufanya hivyo ni wenye benki tu na siyo mteja. Kwa Bahati mbaya hii kwa CRDB siyo huduma ya DHARURA na ndiyo maana simu za ku block akaunti hazipokelewi!!!!
2. Kwa sasa ni rahisi ukivamiwa na majambazi wakachukua fedha yote within short time iwapo watafanikiwa kuipata kadi yako ya CRDB kwani hata siyo rahisi kui block
3.CRDB wanadai kuwa mimi ndio custodian wa akaunti yangu ilihali fedha ziko mikononi mwao na tafsiri ya maneno hayo ni dhahiri kuwa fedha zetu ziko HATARINI.

Hali kama hii inaanza kuleta maswali mengi kuhusu usalama wa hela zetu zilizoka benki ya CRDB.
Niyasemayo ni kweli na alert kwa wale mlioweka hela CRDB mkakague akaunti zenu mcheki balance usije ukajikuta umebaki empty kama mimi. Na wale customer care wakishaona hilo tatizo huwa wanajaribu kutoonyesha kushtuka ili lionekane dogo na kuepuka customer kuwa shocked.
Ukweli ndo huo na hata watu wasipoamini sas basi wajue siku si nyingi watajikuta wanalia.Hata waTZ walipoambiwa DECI inakufa hawakuamini na mimi natoa hii habari iwasaidie mkakague akaunti zenu yasije yakawapa yaliyonikuta hadi hapo CRDB watakapotuhakikishia kwa vitendo kuhusu security ya hela zetu kwa kufanya yafuatayo:

1. Huduma ya ku block akaunti ya mteja anapobaini tranactions zisizo za kawaida ziwe za dharura na zinazopatikana masaa 24
2.Kuzuia wizi wa kisirisiri unaofanywa kwenye akaunti za wateja.

Ninayeandika haya ni mwathirika na hii imenitokea kuanzia tarehe 21 hadi 27 November 2013 hapa Arusha na hadi naandika sijapata solution kwani hakuna mfanyakazi wa CRDB aliye tayari kusaidia kutatua tatizo langu bali kukwepa kwepa tu.
Nadhani mabenki yote ni wezi! Ukiweza kama hunahela nyingi weka popote unapojua. Ila kama ni nyingi itabidi uweke kwa hao wezi. Pole.
 
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,245
Likes
61
Points
145
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,245 61 145
Pia kuna charges ambazo sio za kawaida hadi kufikia TSh 4,000 hulatwa na benki hii mara kwa mara ndani ya mwezi
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,439
Likes
1,395
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,439 1,395 280
Je huwa unaprint mini statement na kuangalia salio lako la CRDB mara kwa mara hasa kupitia VISA CARD? Kama hufanyi hivyo ujue kuna uwezekano mkubwa unaibiwa bila kujua na unaibiwa kidogo kidogo ili usishtuke na hiyo ndo strategy inayotumika.
Fedha zetu zilizoko kwenye akaunti katika benki ya CRDB sasa zinaibiwa kirahisi kidogo kidogo kutokana na kudorora kwa Security System ya kuzuia access ya watu wengine kwenye akaunti zetu kupitia VISA CARD. Mimi ni muathirika mmojawapo kati ya wengi waliopatwa na mkasa huu ingawaje wengi au hawasemi au hawajagundua tatizo hili.
Nilicheki balance yangu kwa njia ya ATM card ikawa inaonyesha fedha inatoka kupitia VIsa card na mini statement ikaonyesha kila siku fedha kiasi cha shs 50,000 inatoka na hata nilipocheki balance nikatoa kadi fedha ikaonyesha imetoka wakati huo huo ingawaje sikuchua hata senti tano.
Nilikwenda customer care siku mbili mfululizo kuwaeleza hili tatizo na hawakunisaidia chochote zaidi ya unprofessional porojo.
Then nikaomba wanisaidie ku block card yangu nayo ikawa kama nawasumbua kwani ushirikiano ukawa hakuna kabisa na badala yake wakanipa namba za simu za kupiga ambazo ni 0754557788, 0714197700 na 0789197700.
Nilipiga hizi namba zaidi ya mara 20 na ziliita bila kupokelewa hadi ninapoandika huu ujumbe.
Hii phenomenon imeniogopesha sana hasa ukizingatia aliyepewa dhamana ya kutunza fedha za watanzania i.e CRDB haonyeshi kujali hata kidogo kuhusu usalama wa fedha za wateja badala yake anaonyesha kila dalili ya uzembe, kushiwa mbinu na kukata tamaa ktk kuthibiti wizi wa fedha za wateja.

Madhara yake ni kwamba :
1. Mtu akijua pin yako ya ATM anaweza kuchota hela yote kwa muda mfupi bila kuweza ku block akaunti yako ambayo wenye uwezo wa kufanya hivyo ni wenye benki tu na siyo mteja. Kwa Bahati mbaya hii kwa CRDB siyo huduma ya DHARURA na ndiyo maana simu za ku block akaunti hazipokelewi!!!!
2. Kwa sasa ni rahisi ukivamiwa na majambazi wakachukua fedha yote within short time iwapo watafanikiwa kuipata kadi yako ya CRDB kwani hata siyo rahisi kui block
3.CRDB wanadai kuwa mimi ndio custodian wa akaunti yangu ilihali fedha ziko mikononi mwao na tafsiri ya maneno hayo ni dhahiri kuwa fedha zetu ziko HATARINI.

Hali kama hii inaanza kuleta maswali mengi kuhusu usalama wa hela zetu zilizoka benki ya CRDB.
Niyasemayo ni kweli na alert kwa wale mlioweka hela CRDB mkakague akaunti zenu mcheki balance usije ukajikuta umebaki empty kama mimi. Na wale customer care wakishaona hilo tatizo huwa wanajaribu kutoonyesha kushtuka ili lionekane dogo na kuepuka customer kuwa shocked.
Ukweli ndo huo na hata watu wasipoamini sas basi wajue siku si nyingi watajikuta wanalia.Hata waTZ walipoambiwa DECI inakufa hawakuamini na mimi natoa hii habari iwasaidie mkakague akaunti zenu yasije yakawapa yaliyonikuta hadi hapo CRDB watakapotuhakikishia kwa vitendo kuhusu security ya hela zetu kwa kufanya yafuatayo:

1. Huduma ya ku block akaunti ya mteja anapobaini tranactions zisizo za kawaida ziwe za dharura na zinazopatikana masaa 24
2.Kuzuia wizi wa kisirisiri unaofanywa kwenye akaunti za wateja.

Ninayeandika haya ni mwathirika na hii imenitokea kuanzia tarehe 21 hadi 27 November 2013 hapa Arusha na hadi naandika sijapata solution kwani hakuna mfanyakazi wa CRDB aliye tayari kusaidia kutatua tatizo langu bali kukwepa kwepa tu.
Mvumbuzi haupo peke yako, nilitumiao atm ya crdb mlimani city kutoa km kilo nane na nusu, hiyo ilikuwa tar 26 mwezi huu, benki yangu ni stanbic. Tar 30 nikachukua statement pale sinza mori kuna atm mpya ya stanbic nikakuta kilo na nusu imetolewa tena inaonesha kwa visa card lkn tar 28/11 nimelog complain kwa Stanbic nasubiri 48hrs wanipe jibu. Kuna jamaa yangu wa karibu na yeye alipiwa milioni moja kwa visa card hivyo hivyo na yeye ni mteja wa stanbic lkn alitolea nbc. Kuna jamaa wanaiba kupitia vijikamera vidogo wanavibandika pembeni ya atm mkiweka password vinanasa jipni jamaa wanakusanya wanaanza kazi ya kupiga mshiko
 
C

chayowa

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
413
Likes
42
Points
45
C

chayowa

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
413 42 45
Mvumbuzi haupo peke yako, nilitumiao atm ya crdb mlimani city kutoa km kilo nane na nusu, hiyo ilikuwa tar 26 mwezi huu, benki yangu ni stanbic. Tar 30 nikachukua statement pale sinza mori kuna atm mpya ya stanbic nikakuta kilo na nusu imetolewa tena inaonesha kwa visa card lkn tar 28/11 nimelog complain kwa syanbic nasubiri 48hrs wanipe jibu. Kuna jamaa yangu wa karibu na yeye alipiwa milioni moja kwa visa card hivyo hivyo na yeye ni mteja wa stanbic lkn alitolea nbc. Kuna jamaa wanaiba kupitia vijikamera vidogo wanavibandika pembeni ya atm mkiweka password vinanasa jipni jamaa wanakusanya wanaanza kazi ya kupiga mshiko
Mi nadhani la muhimu ni kuacha kutumia benk nyingine kutoa pesa.... Pale ndipo matatizo yanapoanzia....
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,424
Likes
17
Points
135
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,424 17 135
Je huwa unaprint mini statement na kuangalia salio lako la CRDB mara kwa mara hasa kupitia VISA CARD? Kama hufanyi hivyo ujue kuna uwezekano mkubwa unaibiwa bila kujua na unaibiwa kidogo kidogo ili usishtuke na hiyo ndo strategy inayotumika.
Fedha zetu zilizoko kwenye akaunti katika benki ya CRDB sasa zinaibiwa kirahisi kidogo kidogo kutokana na kudorora kwa Security System ya kuzuia access ya watu wengine kwenye akaunti zetu kupitia VISA CARD. Mimi ni muathirika mmojawapo kati ya wengi waliopatwa na mkasa huu ingawaje wengi au hawasemi au hawajagundua tatizo hili.
Nilicheki balance yangu kwa njia ya ATM card ikawa inaonyesha fedha inatoka kupitia VIsa card na mini statement ikaonyesha kila siku fedha kiasi cha shs 50,000 inatoka na hata nilipocheki balance nikatoa kadi fedha ikaonyesha imetoka wakati huo huo ingawaje sikuchua hata senti tano.
Nilikwenda customer care siku mbili mfululizo kuwaeleza hili tatizo na hawakunisaidia chochote zaidi ya unprofessional porojo.
Then nikaomba wanisaidie ku block card yangu nayo ikawa kama nawasumbua kwani ushirikiano ukawa hakuna kabisa na badala yake wakanipa namba za simu za kupiga ambazo ni 0754557788, 0714197700 na 0789197700.
Nilipiga hizi namba zaidi ya mara 20 na ziliita bila kupokelewa hadi ninapoandika huu ujumbe.
Hii phenomenon imeniogopesha sana hasa ukizingatia aliyepewa dhamana ya kutunza fedha za watanzania i.e CRDB haonyeshi kujali hata kidogo kuhusu usalama wa fedha za wateja badala yake anaonyesha kila dalili ya uzembe, kushiwa mbinu na kukata tamaa ktk kuthibiti wizi wa fedha za wateja.

Madhara yake ni kwamba :
1. Mtu akijua pin yako ya ATM anaweza kuchota hela yote kwa muda mfupi bila kuweza ku block akaunti yako ambayo wenye uwezo wa kufanya hivyo ni wenye benki tu na siyo mteja. Kwa Bahati mbaya hii kwa CRDB siyo huduma ya DHARURA na ndiyo maana simu za ku block akaunti hazipokelewi!!!!
2. Kwa sasa ni rahisi ukivamiwa na majambazi wakachukua fedha yote within short time iwapo watafanikiwa kuipata kadi yako ya CRDB kwani hata siyo rahisi kui block
3.CRDB wanadai kuwa mimi ndio custodian wa akaunti yangu ilihali fedha ziko mikononi mwao na tafsiri ya maneno hayo ni dhahiri kuwa fedha zetu ziko HATARINI.

Hali kama hii inaanza kuleta maswali mengi kuhusu usalama wa hela zetu zilizoka benki ya CRDB.
Niyasemayo ni kweli na alert kwa wale mlioweka hela CRDB mkakague akaunti zenu mcheki balance usije ukajikuta umebaki empty kama mimi. Na wale customer care wakishaona hilo tatizo huwa wanajaribu kutoonyesha kushtuka ili lionekane dogo na kuepuka customer kuwa shocked.
Ukweli ndo huo na hata watu wasipoamini sas basi wajue siku si nyingi watajikuta wanalia.Hata waTZ walipoambiwa DECI inakufa hawakuamini na mimi natoa hii habari iwasaidie mkakague akaunti zenu yasije yakawapa yaliyonikuta hadi hapo CRDB watakapotuhakikishia kwa vitendo kuhusu security ya hela zetu kwa kufanya yafuatayo:

1. Huduma ya ku block akaunti ya mteja anapobaini tranactions zisizo za kawaida ziwe za dharura na zinazopatikana masaa 24
2.Kuzuia wizi wa kisirisiri unaofanywa kwenye akaunti za wateja.

Ninayeandika haya ni mwathirika na hii imenitokea kuanzia tarehe 21 hadi 27 November 2013 hapa Arusha na hadi naandika sijapata solution kwani hakuna mfanyakazi wa CRDB aliye tayari kusaidia kutatua tatizo langu bali kukwepa kwepa tu.

Tatizo watanzania wengi wanafanana akili na rais wao hawapendi kusoma, hivi yale masharti ya ufunguaji wa akaunti huwa mnayasoma au unasaini tu kama JK alivyokuwa anasaini ile mikataba kumi na saba ya wachina bila kujua kilichomo. Kesho nenda kaombe yale masharti usome ndio uje hapa tuongee.
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,419
Likes
214
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,419 214 160
Duuu...hela zetu so salaam tena katika mabenki yetu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791