CRDB kwenye huduma ya simbanking hamko serious

CRDB kwenye huduma ya simbanking hamko serious

Wana jamvi mimi yamenikuta. Niko Kigoma ugenini, nikajifanya kutoa hela CRDB kwenda mpesa ili niitoe kilaini. yaliyonikuta ni balaa. Kwanza ilitoka halafu ikakataa kuja Mpesa, nikawasiliana nikaaambiwa ipo hewani na itarudi benki ndani ya saa 24. Sasa masaa 24 yamepita naambiwa nisubiri masaa mengine 24. Naomba ushauri jinsi ya kufungua madai maana hapa nimeshapata damage kubwa balaa. Tahadhari iwe kwako pia. Asante.
Mi kuna siku iliwahi tokea kwenye online payment, ila uzuri nilihudumiwa muda mfupi na service ikawa poa. Pia SimBanking yao mimi haijawahi leta gogoro
 
Dah mi ndo maana siweki hela Benki,

Mkuu, unazo?? Kipindi hiki cha awamu hii ni cha kuweka pesa bank kweli?? Je, akiota usiku kuwa unataka kwenda kuchukua hapo kidogo akaamuru hakuna mtu kutoa bali kuweka tu utakula nini. Husikii wenzio wakilalamika? Mwambie atazipata tu, meneja ameenda kuomba kule hazina mkopo. Akipata meneja, atamrushia. Ati ziko hewani, zilivutwa zikaingia mapafuni mwa mtu mwingine au??? Huu ni uzembe na CRDB ishitakiwe. Tutarudia kuzibeba mifukoni na tutembee na bisibisi mkononi.
Lakini, kama unaenda Kigoma kwa treni, sikushauri ubebe hela mfukoni. Tabora utapitaje pale stesheni? Sifa kuu ya stesheni ya tabora ni Choriiiii
 
Fuatilia kwa nguvu zote ...pole kwa damages
 
Ila MPESA me ndio si waamini kabiiisaaa, hasa kutuma na kupokea pesa kutoka benki, hata kununua umeme umaweza nunua umeme ukaupata kesho.
 
Angalia kwenye mkataba wako baina ya wewe na CRDB SIM BANKING kama kuna kipengele cha fidia ya damage. Kama hakipo kuwa mpole, muombe mungu tu.
 
Mimi hata siku moja sitafanya huo upuuzi.
Nilitoa laki nne wakaniambia network ipo down.

Baada ya muda nikatoa tena laki nne.
Wakasema network ipo down.

Nikapiga simu wakaniambia network imerudi toa tena.
Laki nne mara ya tatu. Pesa haikuja network down.
Hapo ni mil 1.2

Nimekaa naona meseji zinaingia laki nne mara tatu.
Nimetoa mil 1.2 angalia makato yake sasa ni balaa.
Nikawapigia kuwa nataka wanitoe kwenyw simu banking.
Kibinti cha crdb kikanijibu kwa nyodo eti .
Ukishajiunga huwezi kujitoa.
Nikakiambia shenz.
Nina akili kukuzidi nikaenda ku renew line.
Hadi leo sithubutu kujiunga na simu banking labda kama una mambo yako muhimu sana
 
True nakuambuka 1 day nilifanya transaction pale mliman city kumlipa mtu trough simu bank ya CRDB kwenda Kwa mteja wa voda kama 200k jama baada ya kuona mzgo umeeingia akanza kuleta longo longo kwenye business cha kusikitisha ofsi zote both voda shop na CRDB wote wapo pale aise nikaenda voda wakasema wao hawawezi kuzuia pesa mpka CRDB nkarud pale dah wakanipa 24hrs kesho narud mzgo wanasema umeshindikana kurud!!! So sad
 
Wala haina shida kihivyo ni wewe tu mm inatokea hivyo wana namba zao ukipiga unawaeleza unaweza fanikiwa mapema au ikachelewa inategemea na mtandao ulivyo kwa wakati huo.itachelewa tu haitapotea ila tahadhari muhimu na kama una emegency nenda atm au bank kabisa
 
We mvivu kufuatilia mambo yako , kuna wakati network inasumbua tu.
Unakimbilia jf kuandika News Alert kwa jambo kama hili?
Unajua maana ya News Alert kweli??
 
Bank ya Kimei hiyo. Miaka nenda rudi yupo tu anakula bata.
NBC na NMB ma CEO wamebadilishwa mara nyingi tu. Kimei bado yupo tu.
Sasa iitwe Charles Kimei Bank!
 
Pia mm ninashida kama hiyo nilituma pesa toka mpesa kwenda mitandao mwingine Tigo leo siku ya 3 wanasemaje wakati natuma net work ilikua chini pesa kwangu imetoka kule haijafika
Leo naenda kwa mwanasheria anipe utaratibu namna ya kuwashtaki maana ni kukwamishana .
 
PESA ZETU NA ZINATUTESA WENYEWE.kweli dunia hadaa ulimwengu shujaa
 
Back
Top Bottom