CPA inaumuhimu kuisoma??

CPA inaumuhimu kuisoma??

New Manase

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Posts
294
Reaction score
39
Kwa mtu aliyesoma accounts alaf akamaliza akaenda kuchukua masterz ya accounts kwenye kazi inakuwa vp ushauri kwa wana jf!
 
mimi ninayo tangu 2009 hakuna kipya,cpa zamani kwa sasa mpk uwe na PR ndio inaweza kukusaidia,najuta kupoteza muda huku bado unahitaji kumnyenyekea mtu akubebe
 
mimi ninayo tangu 2009 hakuna kipya,cpa zamani kwa sasa mpk uwe na PR ndio inaweza kukusaidia,najuta kupoteza muda huku bado unahitaji kumnyenyekea mtu akubebe
pR ndo procurement au? Nifafanue kdogo mkuu?
 
Kwa mtu aliyesoma accounts alaf akamaliza akaenda kuchukua masterz ya accounts kwenye kazi inakuwa vp ushauri kwa wana jf!
New Manase kama unataka kubobea katika fani ya uhasibu, ni muhimu kusoma CPA / ACCA maana ndiyo sifa ya kuitwa Mhasibu au Mkaguzi wa Mahesabu. Maters ni "added advantage" kwenye fani
 
Last edited by a moderator:
New Manase kama unataka kubobea katika fani ya uhasibu, ni muhimu kusoma CPA / ACCA maana ndiyo sifa ya kuitwa Mhasibu au Mkaguzi wa Mahesabu. Maters ni "added advantage" kwenye fani

Na cheo cha juu/mwisho utakachofikia ni uhasibu mkuu ........
 
mimi ninayo tangu 2009 hakuna kipya,cpa zamani kwa sasa mpk uwe na PR ndio inaweza kukusaidia,najuta kupoteza muda huku bado unahitaji kumnyenyekea mtu akubebe

Una CPA kweli wewe? mbona sasa hujui umuhimu wake? inawezekana kweli mhasibu akawa hajui umuhimu wa CPA? acha kumdanganya huyu kijana
 
kusoma ndo nn jamani, acheni kujitesa vijana...nimeishia darasa la saba lakini saizi niko BOT nakula bata. Mimi ndo mtoto wa mkubwa fulani mtaniambia nn nyie!
 
CPA maana yake ni Certified Accountant ni sawa na kusoma CoET then ukaenda ERB kujisajiri na kuwa Certified zote mbwembwe tu cha msingi bank unasoma sh ngapi kwenye acc!!!
 
kusoma ndo nn jamani, acheni kujitesa vijana...nimeishia darasa la saba lakini saizi niko BOT nakula bata. Mimi ndo mtoto wa mkubwa fulani mtaniambia nn nyie!

Daagh..jana nimekula ban kwenyw thread fulani humu kwa watu kana hawa......sasa bahati yako wewe si tuilalie mlango wazi we kilaza???
 
yaani mwasibu usipokuwa na cpa hata uwe na phd,hutambuliwi na selikali na uma kwa ujumla kufanya kazi kama publick accountant,...ni sawa na engineer kufanya kazi bila kuwa na cheti cha CRB

  • :yield:
 
yaani mwasibu usipokuwa na cpa hata uwe na phd,hutambuliwi na selikali na uma kwa ujumla kufanya kazi kama publick accountant,...ni sawa na engineer kufanya kazi bila kuwa na cheti cha CRB

  • :yield:

nimekupata mkuu nkimaliza bachelor masterz naxomea ki2 kingine
 
Na ni nani amekwambia wasomi pekee ndo wenye pesa za kuajiri wenzao??......fikra mgando
hahahahahaha! Ilo nalo neno bt kitabu hakim2pi mja wake hamna mxomi amezeeka bila kupata kazi I AM POSITIVELY SURE ndo mana hata wewe unasoma futa izo fikra za kutokupata kazi coz unaposoma unaondoa ujinga na uwezo wa kufikir unakuwa mkubwa tofaut na asiyesoma kabisa, nielewe hata bila ya mifano
 
Back
Top Bottom