Habari WanaJF,
Kam kichwa cha habari kinavyosomeka. Nahitaji hilo cover maana ambalo lilikuwepo kwenye gari langu limeibiwa na wezi wa hapa mjini kwa kuwa nilikuwa sinaliwekea super glue.
Hivyo kwa mwenye nalo naomba aniuzie na nahitaji cover la nyuma rail ya mkono wa kulia.
Kam kichwa cha habari kinavyosomeka. Nahitaji hilo cover maana ambalo lilikuwepo kwenye gari langu limeibiwa na wezi wa hapa mjini kwa kuwa nilikuwa sinaliwekea super glue.
Hivyo kwa mwenye nalo naomba aniuzie na nahitaji cover la nyuma rail ya mkono wa kulia.