The Bleiz
JF-Expert Member
- Jan 7, 2012
- 5,143
- 13,836
Huyo bwana harusi akiamka usingizini, atamkuta ni bibi kashaliwa mbunye na limshikaji hilo la kwenye kiti=Mdada bado yupo makini na kinywaji
Ndo hivyo,ukizubaa wenzako wanamaliza mchezo,wewe utakutana na manyoya tu.Honeymoon inakwenda kwa jamaa wa koti jeusi.
Halafu kesho ndoa inavunjika kwa usaliti.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo bwana harusi akiamka usingizini, atamkuta ni bibi kashaliwa mbunye na limshikaji hilo la kwenye kiti
Sent from my 5023F using JamiiForums mobile app
ahaaa,ilo jamaa la kwenye kiti linaonekana kabisa ni fisi lipo stebo linasubiri mzoga.[emoji23][emoji23]Huyo bwana harusi akiamka usingizini, atamkuta ni bibi kashaliwa mbunye na limshikaji hilo la kwenye kiti
Sent from my 5023F using JamiiForums mobile app