Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Fired, na Wengine Spared?!.

Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Fired, na Wengine Spared?!.

Wanabodi,
Preamble : Naunga mkono kwa asilimia 100% juhudi zinazofanywa na rais wetu mpendwa Mhe Dr John Pombe Joseph Magufuli katika kulinyoosha taifa hili ikiwemo tumbua tumbua ya majipu, ila siungi mkono tumbua tumbua hii ikifanywa kwa double standards, wengine wakifanya wanatumbuliwa na wengine wakifanya yale yale wao watakuwa spared! .

Tangu kuanza kwa zoezi la tumbua tumbua, huko nyuma niliisha wahi kuilalamikia double standards katika zoezi hili.

Leo nimekutana na bandiko hili humu jf ambalo halikudumu likidhania tumbua tumbua ni standard ukidanganya unatumbuliwa right away! .
Kila mtu na bahati yake au na bahati mbaya yake. Kufukuzwa kwa Mama Kilango ilikuwa ni bahati mbaya tuu lakini Ummy hawezi kufukuzwa kufuatia kama ungekijua kilichomfanya ateuliwe, utaelewa hawezi kufukuzwa hata aboronge vipi! . Hata ningekuwa mimi, siwezi kumfukuza. Kuna watu wanafukuzika na kuna wengine. ...Ummy ni mmoja wao!.

Lazima tufike mahali tuwe na uniform standards za hizi tumbua tumbua, you mess, you just go, wala usisubiri kumsumbua rais wetu kukutumbua! ,rais yuko bize na mambo muhimu zaidi kwa taifa hili na sio kuanza kuhangaika na individuals, baada ya ku set standards za ukweli kwenye serikali yake, that is the path to follow, you miss one step, you fall! .
Excuse kuwa alidanganywa doesn't hold water kwa sababu hata Kilango alidanganywa!, unless kwa sababu mwingine ni hivi na yule mwingine ni vile? .
Namalizia kwa kurudia swali
Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Wanakuwa Fired na Wengine Wanakuwa Spared?!.
Pasco
Pasco kama umefuatilia vizuri maamuzi ya rais yanategemea na ushahidi uliopo, nature ya tatizo lenyewe na athari ya tatizo kwa jamii. Rais yuko sawa kwa kutumia vigezo hivyo sio kila tunachosikia kwenye vyombo vya habari ndio ukweli uliopo sometimes wanaongeza chumvi ili watu waonekane wabaya.
 
Umbeya hausadii tunajua mnaomtaka Ummy atumbuliwe ndio mnachochea madaktari wagome kwa kutoridhika kwenu na vyeo. Ummy katumia busara huwezi ropoka hakuna dawa ili watu wapaniki au? Wakati dawa zimeshafika na zinagawiwa

Kuropoka au kusema ukweli?Huyo Ummy hanisaidii kwa lolote awe Waziri au asiwe Waziri,sana wanaofaidika na cheo chake ni wewe ,marafiki zake,ndugu zake,mume wake na familia yake.Mie sifaidiki chochote awe ama asiwe.

Issue hapo ni ukweli,busara wakati watu wanakufa kwa kukosa dawa?Hivi mnategemea kuwa watanzania hawajui au hawana akili,tukiamua kukaa kimya siyo kwamba hatuna akili bali tumewadharau watawala maana hawana cha kufanya zaidi ya kudanganya.Wako hapo kwa ajili ya MATUMBO yao na familia zao hawako hapo kwa ajili ya Mtanzania wa kawaida
 
Mada yako imeonesha ni kwa kiwango gani somo la uwajibikaji limeanza kueleweka!

Mpaka umwelewe pasco ujitoe uccm , kawazunguka balaaa! Kweli ccm uwezo wa kutumia bongo ni shida ee! Yaan mnaona pasco kwa bango hilo umyuko na Magu huku huku kamsimanga balaa!!
 
Kudanganya nini. ...hizo dawa ni mpya? Mbona toka enzi za nyerere hatukuwahi kuzikosa....hapa NI missallocation of resources na hasa financial resources....ndege na dodomya.
SImple alisema dawa zipo ilhali hazipo mkuu hapo unaona ni sawa?
 
Wanabodi,
Preamble : Naunga mkono kwa asilimia 100% juhudi zinazofanywa na rais wetu mpendwa Mhe Dr John Pombe Joseph Magufuli katika kulinyoosha taifa hili ikiwemo tumbua tumbua ya majipu, ila siungi mkono tumbua tumbua hii ikifanywa kwa double standards, wengine wakifanya wanatumbuliwa na wengine wakifanya yale yale wao watakuwa spared! .

Tangu kuanza kwa zoezi la tumbua tumbua, huko nyuma niliisha wahi kuilalamikia double standards katika zoezi hili.

1. Ummy hawezi kufukuzwa kufuatia kama ungekijua kilichomfanya ateuliwe, utaelewa hawezi kufukuzwa hata aboronge vipi!

2. Hata ningekuwa mimi, siwezi kumfukuza.......

3. Unless kwa sababu mwingine ni hivi na yule mwingine ni vile? .

Pasco
Mkuu sana Pasco, nitakupandia hewani tuzungumzie mambo hayo matatu tu. Asante
 
Wanabodi,
Preamble : Naunga mkono kwa asilimia 100% juhudi zinazofanywa na rais wetu mpendwa Mhe Dr John Pombe Joseph Magufuli katika kulinyoosha taifa hili ikiwemo tumbua tumbua ya majipu, ila siungi mkono tumbua tumbua hii ikifanywa kwa double standards, wengine wakifanya wanatumbuliwa na wengine wakifanya yale yale wao watakuwa spared! .

Tangu kuanza kwa zoezi la tumbua tumbua, huko nyuma niliisha wahi kuilalamikia double standards katika zoezi hili.

Leo nimekutana na bandiko hili humu jf ambalo halikudumu likidhania tumbua tumbua ni standard ukidanganya unatumbuliwa right away! .
Kila mtu na bahati yake au na bahati mbaya yake. Kufukuzwa kwa Mama Kilango ilikuwa ni bahati mbaya tuu lakini Ummy hawezi kufukuzwa kufuatia kama ungekijua kilichomfanya ateuliwe, utaelewa hawezi kufukuzwa hata aboronge vipi! . Hata ningekuwa mimi, siwezi kumfukuza. Kuna watu wanafukuzika na kuna wengine hata wafanye nini, hawafukuziki na hawatumbuliki kwa sababu, waliteuliwa kwa sababu na sio waliteuliwa tuu!. ...Ummy ni mmoja wao!.

Lazima tufike mahali tuwe na uniform standards za hizi tumbua tumbua, you mess, you just go, wala usisubiri kumsumbua rais wetu kukutumbua! ,rais yuko bize na mambo muhimu zaidi kwa taifa hili na sio kuanza kuhangaika na individuals, baada ya ku set standards za ukweli kwenye serikali yake, that is the path to follow, you miss one step, you fall! .
Excuse kuwa alidanganywa doesn't hold water kwa sababu hata Kilango alidanganywa!, unless kwa sababu mwingine ni hivi na yule mwingine ni vile? .
Namalizia kwa kurudia swali
Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Wanakuwa Fired na Wengine Wanakuwa Spared?!.
Paskali
Hili ni bandiko la zamani, ila bado liko very valid kwa kinachoendelea sasa, wengine wana mess, wanakuwa fired right away, wengine...

Paskali
 
Pasco unataka Mhe. Rais Magufuli aendelee kufukuza mpaka lini kwani Mwenyezi Mungu ameumba kila mwanadamu na mapungufu yake.
Mkuu Bowie
Naunga mkono, asiendelee kufukuza, ndio maana nimeshauri, kamakuna mtu alifoji jina na kufoji vyeti, maadam tunachohitaji ni utendaji wake tuu, them akabadili jina na kuendelea na kazi.
Heko Rais Magufuli Kwa Msimamo Thabiti.Shikilia Hapo Hapo.Kelele za Mlango Zisikukoseshe Usingizi! | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers
Paskali
 
Mada yako imeonesha ni kwa kiwango gani somo la uwajibikaji limeanza kueleweka!
Mkuu Stroke, hili la somo la uwajibikaji kuanza kueleweka, bado au labda kwa baadhi tuu.
Paskali
 
Kwa sababu hatuna standard Sheria na Katiba inayofuatwa,hivyo hatuna ulazima wakujitumbua kabla hujatumbuliwa.Nchi za wenzetu zimeweka hiyo hata ukifumaniwa guest,wewe anza,kama uliingia na box ofisini pack na uende.I wish kwa Afrika ingekuwa hivyo pia.Lakini lile jini la KULINDANA limeshatudhuru sote.

Kama JKN hakuonyesha njia ya kuwajibika hakuna RAIS atakayekuja atakayeweza kumwajibisha waziri aliyemteua hata kama akiiba au kula RUSHWA.

Tukipata KATIBA itakayoanza kumuajibisha RAIS kabla ya Mbunge then labda tutaweza kujenga UWAJIBIKAJI miongoni mwetu,hakutakuwa na sababu ya kuwatafuta akina Lipumba kuwalipa mabilioni wavunje vyama vya upinzani.
Mkuu Tetty, naunga mkono hoja, ndio maana sisi wengine tulikuwa tunapigania kuwepo kwa mifumo, system, ukienda nje ya mfumo, you just fall out.

Paskali
 
inategemea mtumbuaji nini anapendelea kusikia,hivi kwa akili yako mtu akikuambia wewe ni mungu wetu maana tunakutegemea kwa kila jambo na katika maamuzi yako yako yote anayoyafanya hayana makosa, inaitaji Ekima kugundua kwamba huyo mtu amekudhihaki kukufananisha na Mungu vinginevyo unaweza kujikuta unamuongezea cheo badala ya kumpuuza
Mkuu Gogo la Shamba, hili neno!.

Paskali
 
Mkuu Tetty, naunga mkono hoja, ndio maana sisi wengine tulikuwa tunapigania kuwepo kwa mifumo, system, ukienda nje ya mfumo, you just fall out.

Paskali

Ni kweli kabisa.Kuna nafasi za uongozi ambazo hazina tija kwa Taifa kati ya hizo ni zile za Ukuu wa Wilaya na Ukuu wa Mikoa.Hawa wanatafuna tu kodi zetu lakini hakuna kitu hapo
 
Wanabodi,
Preamble : Naunga mkono kwa asilimia 100% juhudi zinazofanywa na rais wetu mpendwa Mhe Dr John Pombe Joseph Magufuli katika kulinyoosha taifa hili ikiwemo tumbua tumbua ya majipu, ila siungi mkono tumbua tumbua hii ikifanywa kwa double standards, wengine wakifanya wanatumbuliwa na wengine wakifanya yale yale wao watakuwa spared! .

Tangu kuanza kwa zoezi la tumbua tumbua, huko nyuma niliisha wahi kuilalamikia double standards katika zoezi hili.

Leo nimekutana na bandiko hili humu jf ambalo halikudumu likidhania tumbua tumbua ni standard ukidanganya unatumbuliwa right away! .
Kila mtu na bahati yake au na bahati mbaya yake. Kufukuzwa kwa Mama Kilango ilikuwa ni bahati mbaya tuu lakini Ummy hawezi kufukuzwa kufuatia kama ungekijua kilichomfanya ateuliwe, utaelewa hawezi kufukuzwa hata aboronge vipi! . Hata ningekuwa mimi, siwezi kumfukuza. Kuna watu wanafukuzika na kuna wengine hata wafanye nini, hawafukuziki na hawatumbuliki kwa sababu, waliteuliwa kwa sababu na sio waliteuliwa tuu!. ...Ummy ni mmoja wao!.

Lazima tufike mahali tuwe na uniform standards za hizi tumbua tumbua, you mess, you just go, wala usisubiri kumsumbua rais wetu kukutumbua! ,rais yuko bize na mambo muhimu zaidi kwa taifa hili na sio kuanza kuhangaika na individuals, baada ya ku set standards za ukweli kwenye serikali yake, that is the path to follow, you miss one step, you fall! .
Excuse kuwa alidanganywa doesn't hold water kwa sababu hata Kilango alidanganywa!, unless kwa sababu mwingine ni hivi na yule mwingine ni vile? .
Namalizia kwa kurudia swali
Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Wanakuwa Fired na Wengine Wanakuwa Spared?!.
Paskali
Unadanganyifu wa aina gani Mr Pascal? Acha unafiki wa kuongelea Ummy na wakati unaongelea udanganyifu wa VYETI kwa makonda!!!!!!!




By Kamanda wa KIRIBA kwa sasa ARUSHA kuhakikisha LISSU anakuwa Rais wa TLS.
 
Nadhani Mkulu alishajua kama alikosea kumtumbua mama Anne ndio maana akamteua kuwa mbunge,kwa kawaida huwezi kumtoa mtu kwa utendaji mbovu ukampeleka akatunge sheria.Ummy mwalimu,dah hatumbuliki.
 
Hili ni bandiko la zamani, ila bado liko very valid kwa kinachoendelea sasa, wengine wana mess, wanakuwa fired right away, wengine...

Paskali
Wewe jamaa ni bonge la mwandishi sema tu watu huwa hawakuelewi sijui kwa nini.... mfano jana topic yako kuhusu utumishi wa Gwajima wengi wamekurupuka na kuanza kusema unamtete Bashite.

Lakini kwa mtazamo wangu umekosoa pande zote..... kwanza umesema mtu hawezi kuwa kiongozi bila kufanyiwa vetting. Hapo tayari umekosoa wahusika endapo kweli hawakufanya vetting basi walikosea na wajitafakali.

Kuna sehemu unasema kama ni kweli hizi tuhuma basi mkuu angekuwa ameshamtumbua maana unamjua mkuu hana masihara.... hapa napo kwa mtazamo wangu ni mkuu kujitazama na kujiridhisha kweli huyu mtu nilimteua hana makandokando??? ikibidi sasa achunguze na kutumbua kama kweli kuna kugushi

Kuna sehemu pia ukamtuhumu Gwajima kuwa ametumia uongo si kweli hana vile vyeti vya bashite.... hapa napo watu wamekuponda sana kuwa unatetea maovu lakini kwa mtazamo wangu hapa ni moja ya shinikizo la kiuandishi kuwa huyu alietoa hizi tuhuma ameambiwa ni muongo so kwa kuambiwa ni muongo ataumia na kuja hadharani na mavyeti ya bashite na hapo kesi itakuwa imeisha kabisa

Msomeni vizuri huyu nguli akiandika ni mtata sana na amebobea vizuri. Akikusifia katika andiko lake jaribu kulisoma mara mbili mbili utamuelewa
 
Ummy mrembo sana mkuu, yule mwanamke mrembo sana amini hivyo mkuu
Mkuu Dawa Yenu, kila mwanamke duniani ni mrembo, wengine urembo wa asili, natural beauty. wengine urembo wa kuonekanika, vissible beauty, wengine urembo wa ndani, innerr beauty, wengine urembo wa kurembeshwa, beautification, etc, hivyo kila mwanamke ni mrembo na kipimo ni macho yako, mfano
Hawa chini wote ni warembo no matter how they look, urembo mwingine unaonekana, mwingine hauonekani, ila wanawake wote duniani ni warembo!.
Paskali



















upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
 

Attachments

  • upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
    upload_2017-2-28_11-37-42.jpeg
    9.1 KB · Views: 64
Kibajaji dah, umenichekesha kweli, huju jamaa anaupepeta utafikiri kameza redio. Asante kwa kuniongezea siku za kuishi
Ummy ni dizaini zile za akina Kibajaji, kinachowatofautisha ni shule tu. Ummy walau ana shule tofauti na kibaji, laiti kama kibajani angekuwa na shule ya kutosha leo angekuwa waziri kuanzia awamu ya JK ,mpaka awamu hii. Hawa ni wapiga domo wazuri sana kwa maslahi ya chama ila domo la kibajaji halina shule ya kumsogeza kwenye level zingine.
 
Mimi nilikuwa nakosoa na kushauri Swali kwa Viongozi/Wanasiasa Wetu: Kama Waliuona Udhalimu wa Awamu Iliyopita, na Wakaunyamazia, Is it Right Kuusema Sasa au Waendelee Kunyamaza?.
Pascal tumia akili kama msomi. Ulitaka waseme wauawe, wapotezwe, wabambikiwe kesi za uongo? Tumia akili!

Nipe thread yako yoyote uliyomkosoa Magufuli Kwa ukali
Utamkosoaje bosi wako kwa ukali?.
na kumpa ukweli kama Ben saanane alivyofanya kuhusu PhD ya mchongo.
Kuna wengi humu wanadhani kupotea kwa Ben Saanane ni shauri ya issue ya Ph.D ya mchongo!. Not necessarily!.
Ben alikuwa na computer program ya kufanya election tallying verification.
Baada ya matokeo ya uchaguzi, akafanya verification kutumia matokeo ya kura za urais, akajumlisha kura zote valid, plus invalid akapata total votes counted, kisha akatoa idadi ya waliojitokeza, akapata idadi ya kura fake zililiongezwa!. Lile bandiko sijui kama bado lipo humu!.
Hii documentary evidence by computing ni very dangerous then PhD ya mchongo!.
Nawe ulikaa kimya na uliposema ulisifia kupata uteuzi
Kati ya watu ambao hatukuwahi kukaa kimya, mimi ni mmoja wao.
Japo ni kweli baadae Blaza wangu ali changes for the better na mimi nikawa namsifu genuinely
P
 
.

Kufanya jambo lolote kwa double standard sio kuwatendea haki wengine, na siku zote haki usipotendeka, mzee karma lazima aingilie kati!.
Paskali
Wanabodi,!.

Kiukweli ... ni noma!, hii ni hatari sana kwa huko tuendako!. Akiendelea hivi, hatuwezi kuwa na mwisho mzuri kutokana na pile up ya negative forces zitakazoweza kutengeneza a bad 'karma', na kiukweli 'karma' ni karma tuu, haina mswalie mtume!. Nasisitiza mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni!, hata mfungwa aliyehukumiwa kunyongwa, japo atanyongwa ila shurti atendewe haki!, haki sio favor ni right!.

NB. Mimi nimejibainisha wazi humu kuwa mkweli daima, nitasema kweli no matter what, sasa wasio upenda ukweli, wataona kama namkosoa sana rais ..., ukweli ni kuwa lengo la ukosoaji huu ni kumsaidia rais ... pale ninapoona kuna makosa ambayo rais wetu anayafanya yatakayo kuja kumsabishia bad karma, na kwa vile sio watu wote wanajua karma ni nini na inafanyaje kazi, ukosoaji huu ni kusaidia kumuokoa rais wetu na consequences za karma.
Paskali.
Najikumbusha tuu na kusisitiza Mama asaidiwe, apatiwe waalimu wa kumpiga somo la karma litamsaidia sana!, kwasababu karma haikopeshagi!, maadam ukiteua ni unateua kwa haki, ukimtumbua pia tumbua kwa haki, vinginevyo...karma haina mswalie Mtume!.

P
 
Back
Top Bottom