Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Fired, na Wengine Spared?!.

Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Fired, na Wengine Spared?!.

Wanabodi,
Preamble : Naunga mkono kwa asilimia 100% juhudi zinazofanywa na rais wetu mpendwa Mhe Dr John Pombe Joseph Magufuli katika kulinyoosha taifa hili ikiwemo tumbua tumbua ya majipu, ila siungi mkono tumbua tumbua hii ikifanywa kwa double standards, wengine wakifanya wanatumbuliwa na wengine wakifanya yale yale wao watakuwa spared! .

Tangu kuanza kwa zoezi la tumbua tumbua, huko nyuma niliisha wahi kuilalamikia double standards katika zoezi hili.

Leo nimekutana na bandiko hili humu jf ambalo halikudumu likidhania tumbua tumbua ni standard ukidanganya unatumbuliwa right away! .
Kila mtu na bahati yake au na bahati mbaya yake. Kufukuzwa kwa Mama Kilango ilikuwa ni bahati mbaya tuu lakini Ummy hawezi kufukuzwa kufuatia kama ungekijua kilichomfanya ateuliwe, utaelewa hawezi kufukuzwa hata aboronge vipi! . Hata ningekuwa mimi, siwezi kumfukuza. Kuna watu wanafukuzika na kuna wengine. ...Ummy ni mmoja wao!.

Lazima tufike mahali tuwe na uniform standards za hizi tumbua tumbua, you mess, you just go, wala usisubiri kumsumbua rais wetu kukutumbua! ,rais yuko bize na mambo muhimu zaidi kwa taifa hili na sio kuanza kuhangaika na individuals, baada ya ku set standards za ukweli kwenye serikali yake, that is the path to follow, you miss one step, you fall! .
Excuse kuwa alidanganywa doesn't hold water kwa sababu hata Kilango alidanganywa!, unless kwa sababu mwingine ni hivi na yule mwingine ni vile? .
Namalizia kwa kurudia swali
Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Wanakuwa Fired na Wengine Wanakuwa Spared?!.
Pasco


Raisi wa JMTZ hufanya maamuzi kwa utashi wake na isitoshe yeye bado ni Binadamu hivyo hawezi kumridhisha na kumfurahisha kila mtu, hapaswi hata kuwa hivyo! hata nyumbani tu Wazazi huwa wana mtoto wao mpendwa ingawaje hawasemi wazi lkn inajulikana!
 
Sasa hata huyo anayefikiriwa kum replace mbona naye ni walewale tu. Amewahi kudanganya vividly kwenye mdahalo kabla ya uchaguzi mkuu kwamba MHC hakuna wagonjwa wanaolala chini.
 
ukiangalia kwa mbali sana hasa kwa jicho la nne, kuna vitu vinaitaji utumie microscope ya ubongo ili uweze kuving'amua..

kilango alitumbuliwa kwa kuwa mamlaka za uteuzi zikimuhusisha katibu mkuu (Omben Sefue) zilikuwa upande wake wakat wa teuzi-inawezekana ukabila ulichukua nafasi wakat wa uteuzi wake

Ummy Mwalimu, hizi ni nifasi alizopewa makamu wa raisi,kujaziliza balaza la mawizili akiwemo Angela kairuki katika mgawanyo wa kujaza nafasi, hivyo hawezi kuchukua hatua moja kwa moja, labda kumuamisha wizara nyingine -haamin kwa wanawake kufanya nao kazi

ni sawa na kusema amtumbue Nape, Mwigulu, January au dkt husein mwiny, wakati hawa na baadh ya wengine ni mawazir wanaotoka kwenye msukumo wa chama chake ili wawe sehemu ya serikali (hawa wako nje ya uwezo wake ndio maana walipewa wizra zisizo na lawama)...

JPM anawaweza tu watu wake, wale wakina wazir Mwijage, DK Mpango, makonda na wengineo wengi hasa wale ambao sio wabunge lakn walipewa ubunge kwa kuteuliwa....

maana Rais anafalsafa kwann mbunge wa kuchaguliwa uwe tena wazir kwa malengo ya kubana matimiz, so wale wakuchaguliwa na pia ni mawaziri, wako nje ya uwezo wake
 
Sasa hata huyo anayefikiriwa kum replace mbona naye ni walewale tu. Amewahi kudanganya vividly kwenye mdahalo kabla ya uchaguzi mkuu kwamba MHC hakuna wagonjwa wanaolala chini.
inawezekana akabebwa kwa ajili ya ukanda anaotokea, ila kwa mama ummy labda haamishwe wizara nyingne, huyu ni chaguo la mama
 
Ummy hana kosa acheni kujizungushazungusha kama hamuoni makosa...

PESA YA DAWA NA MAHITAJI MENGINEYO MUHIMU MKULU KAAGIZA IMENUNULIA NDEGE....BOLD AND CLEAR....KUCHAGUA NI KUPANGA NA KUPANGA NI KUAMUA....sioni kosa la ummy mwalimu wala ummy mwanafunzi hapo.

PIA KAMA MAMA KILANGO ALIKOSEA MBONA UHAKIKI WOTE ULIKOSEWA NA KILA SIKU WANARUDIA ..... BADO NAAMINI KUTIMULIWA KWA MAMA KILANGO NI ZAIDI YA UHAKIKI.
kwanini anadanya? aseme ukweli yeye amefight ameishia wapi?
 
ukiangalia kwa mbali sana hasa kwa jicho la nne, kuna vitu vinaitaji utumie microscope ya ubongo ili uweze kuving'amua..

kilango alitumbuliwa kwa kuwa mamlaka za uteuzi zikimuhusisha katibu mkuu (Omben Sefue) zilikuwa upande wake wakat wa teuzi-inawezekana ukabila ulichukua nafasi wakat wa uteuzi wake

Ummy Mwalimu, hizi ni nifasi alizopewa makamu wa raisi,kujaziliza balaza la mawizili akiwemo Angela kairuki katika mgawanyo wa kujaza nafasi, hivyo hawezi kuchukua hatua moja kwa moja, labda kumuamisha wizara nyingine -haamin kwa wanawake kufanya nao kazi

ni sawa na kusema amtumbue Nape, Mwigulu, January au dkt husein mwiny, wakati hawa na baadh ya wengine ni mawazir wanaotoka kwenye msukumo wa chama chake ili wawe sehemu ya serikali (hawa wako nje ya uwezo wake ndio maana walipewa wizra zisizo na lawama)...

JPM anawaweza tu watu wake, wale wakina wazir Mwijage, DK Mpango, makonda na wengineo wengi hasa wale ambao sio wabunge lakn walipewa ubunge kwa kuteuliwa....

maana Rais anafalsafa kwann mbunge wa kuchaguliwa uwe tena wazir kwa malengo ya kubana matimiz, so wale wakuchaguliwa na pia ni mawaziri, wako nje ya uwezo wake
Umenifuta Tongotongo za Ujinga!
 
inawezekana akabebwa kwa ajili ya ukanda anaotokea, ila kwa mama ummy labda haamishwe wizara nyingne, huyu ni chaguo la mama
Ummy ni dizaini zile za akina Kibajaji, kinachowatofautisha ni shule tu. Ummy walau ana shule tofauti na kibaji, laiti kama kibajani angekuwa na shule ya kutosha leo angekuwa waziri kuanzia awamu ya JK ,mpaka awamu hii. Hawa ni wapiga domo wazuri sana kwa maslahi ya chama ila domo la kibajaji halina shule ya kumsogeza kwenye level zingine.
 
Tofauti ya udanganyifu wa Ummy na wa Anne Kilango ni hii hapa,

Ummy alidanganya kwa maslahi ya serikali ya mtukufu, hawezi kutumbuliwa.

Anne Kilango alidanganya lakini uongo wake ulikuwa ni hujuma kwa serikali ya mtukufu, lazima atumbuliwe.

Makamo wa Rais ameamuwa kuwa mkweli, kwa umri wake hana miaka mingi ya kuishi dunia hii, na huenda huyu mama anaswali hataki kuharibu ibada yake na kumuharibia safari ya kwenda Firdausi.

Huyu kikatiba hatumbuliki na wala hana cha kupoteza pia serikali ijayo kama ni Magufuli tena huyu mama hatokuwepo tena kwenye umakamu wa Rais hiyo ni fact ni one term vise President, ndio maana hababaishwi na mtu na honestly sikuwahi kumpenda huyu mama ila jana ameniingia moyoni mwangu, mtu anayeongea kwa dhati ya moyo wake unamuona hata machoni.

Wengi nikiwemo mimi Matola tumempuuza sana huyu mama lakini jana nilivyomuona anaongea kwenye Tv akuwa anatumia sauti ya kimamlaka bali sauti ya mzazi.

Mh Samia Suluhu ongera sana kama umeweza kuuteka moyo wa mtu radical kama mimi basi endelea kuwa na busara ulizonazo kumbe tatizo tulilonalo ni hili dubwasha ccm lakini kuna binadamu wapo humo kwenye hilo dubwasha.

Binafsi nimeanza kukuelewa na kukuamini hukutumia mabavu ya mdomo au ulaghai ili watu makini kukuelewa, kweli itakuweka huru endelea hivyohivyo, hao kina Ummy bado wana fursa nyingi hata mashindano ya Lundenga wanaweza kushiriki ndio maana wanaongea habari nzito huku wanachekacheka.
 
Ummy Mwalimu anapaswa kufukuzwa mapema sana. haiwezekani hakuna madawa muhimu na yeye anachekacheka tu
nadhani aliyempa kazi ndiye anayetakiwa aondoke kwanza!
Ummy anadanganya on behalf of serikali!
she is a heroine, kwa kuchemsha mawe akisubiri watoto walale kwa matumaini kuwa chakula haikajaiva kulikoni kuwaeleza watoto wakalale chakula hakuna!
kama wapo watu wazima watakuwa wanamkumbuka Mohammed Saeed Al Sahhaf wa Iraq, alikuwa anadanganya kuwa wanamdhibiti adui, hadi jingo alilokuwepo lilipokuwa likishambuliwa ndio aliacha kudanganya!
Ummy is covering up on behalf of his excellence!
baba hajarudi na unga, mama anafanya ubunifu tu wa kutuliza jazba za vijana, ila kama hali kweli ni mbaya, ni kumuonea tu Ummy mkimtaka a step down!
 
Yule mnyongaji isanga akiisha tekeleza wajibu wake wa kunyonga hadi kuua kwa mujibu wa sheria, ili kutekeleza matakwa ya sheria hupandishwa kizimbani kujibu shitaka la kuua. Hukubali kosa na kujitetea kuwa alikuwa anatekeleza matakwa ya sheria na jaji humwachia huru.

UMMY ATIMULIWE KWENYE OFISI ZA UMMA.
Kama wanampenda wampe ubalozi, huku hatufai.
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimecheka sana
 
Wanabodi,
Preamble : Naunga mkono kwa asilimia 100% juhudi zinazofanywa na rais wetu mpendwa Mhe Dr John Pombe Joseph Magufuli katika kulinyoosha taifa hili ikiwemo tumbua tumbua ya majipu, ila siungi mkono tumbua tumbua hii ikifanywa kwa double standards, wengine wakifanya wanatumbuliwa na wengine wakifanya yale yale wao watakuwa spared! .

Tangu kuanza kwa zoezi la tumbua tumbua, huko nyuma niliisha wahi kuilalamikia double standards katika zoezi hili.

Leo nimekutana na bandiko hili humu jf ambalo halikudumu likidhania tumbua tumbua ni standard ukidanganya unatumbuliwa right away! .
Kila mtu na bahati yake au na bahati mbaya yake. Kufukuzwa kwa Mama Kilango ilikuwa ni bahati mbaya tuu lakini Ummy hawezi kufukuzwa kufuatia kama ungekijua kilichomfanya ateuliwe, utaelewa hawezi kufukuzwa hata aboronge vipi! . Hata ningekuwa mimi, siwezi kumfukuza. Kuna watu wanafukuzika na kuna wengine. ...Ummy ni mmoja wao!.

Lazima tufike mahali tuwe na uniform standards za hizi tumbua tumbua, you mess, you just go, wala usisubiri kumsumbua rais wetu kukutumbua! ,rais yuko bize na mambo muhimu zaidi kwa taifa hili na sio kuanza kuhangaika na individuals, baada ya ku set standards za ukweli kwenye serikali yake, that is the path to follow, you miss one step, you fall! .
Excuse kuwa alidanganywa doesn't hold water kwa sababu hata Kilango alidanganywa!, unless kwa sababu mwingine ni hivi na yule mwingine ni vile? .
Namalizia kwa kurudia swali
Could There Be A Double Standards Kwa Viongozi Wadanganyifu?!. Wengine Wanakuwa Fired na Wengine Wanakuwa Spared?!.
Pasco
We unachuki binafsi na Ummy? Kadanganya nini? Yeye kaeleza ukweli dawa zimekuja na zinagawiwa ila kunaupungufu wa chanjo. Mwingine kasema kuna upungufu wa dawa akimaanisha chanjo nazo ni dawa
 
Campign Manager wa Mama Makamu
Umbeya hausadii tunajua mnaomtaka Ummy atumbuliwe ndio mnachochea madaktari wagome kwa kutoridhika kwenu na vyeo. Ummy katumia busara huwezi ropoka hakuna dawa ili watu wapaniki au? Wakati dawa zimeshafika na zinagawiwa
 
Double standards is obvious, hakuna binadamu ambae yupo neutral. Matendo yake yatakuonyesha upande wake.

Yeyote atakaekuhubiria kwamba yuko fair kwa kila mtu mpuuze, mpe muda. Wakati utamuonyesha his/her real face.
 
Back
Top Bottom