condorezaraisi
JF-Expert Member
- Sep 4, 2011
- 225
- 116
Nakumbuka nikiwa na 2 years kazini
Alikuja mgeni kutufanyia training kwa muda wa mwezi mmoja na nusu
He was tall ,handsome ,good looking nice smile ,nice dress ,kila kitu Kwangu nilikuwa naona kama kiko-exceed requirements
I was like puzzle , woo, god mmmh ..badala ya kusikiliza training nilibaki siku nzima namtizama yeye wala hata sielewi nn kinaendelea
Alikuwa ni foreigner black mix na Mzungu.by that time nadhani alikuwa kama 40-48 yrs old
Kesho yake mambo yakawa yale yale mpaka siku zikawa zinayoyoma
Sina hakika kama alisoma hisia maana nilijitahidi nisionyeshe chochote au lolote
Zikiwa zimebaki siku mbili aondoke nikiwa Napata b/fast nikamuona anaelekea tea room ,
basi nikamwaga chai yangu na kubeba kikombe kuelekea tea room
Ile naingia tu I was like mmh nice smell what can I say ,
What can I do ,what can I start?
Mara nikajikuta natoa salaam
Hi L.L
Akajibu Hi girl ,
Nikamuuliza when are you going back home ..akajaibu kesho ,akauliza Why ?
Nilijikuta namwambia kuna vitu sijaelewa nahitaji anielekeze akasema haina neno nikipata time niende training room baadae
Moyoni nikawa nawaza where can I start ?
Ndani ya dkk mbili nishamuuliza maswali more than ten nadhani alinishangaa sana
Alisema ameoa ana watoto wawili nikajikuta namjibu mkeo ana bahati sana you look good in and out akacheka na kutoka.
Basi nikaingia toilet room nikajitengeneza vizuri mapigo ya moyo yanapiga kupita speed ya kawaida.
Huyo nikaenda training room sijui shetani ndo alikuwa ananiongoza
Kufika nikalock mlango na kukaa..
Akanisogelea na kuuliza Girl where can we start?
Ooh kijasho chembamba kikaanza kunitoka sikuwa na jibu bali nikabakia namtizama tu
what is wrong girl ?
Nikakaa kimya kama 5 min
Akauliza tena Girl is any problem I can assist?
Kimya ..baadae nilijikuta natamka
Ooh am in love , am in love I do know what to do anymore nikaziba uso wangu na viganja
alibaki ananishangaa ,baadae akauliza how can I help ,
Nikakaa kimya
Aliamka akanisogelea akanikumbatia na kunikiss muda mrefu sana .
Kwa muda ule niliona kama dunia yote yangu,niko peponi
Naona kama niko mawinguni
Baadae akaniachia na kuniambia your so beautiful R
Ila alisikitika sana na kujikuta ananitamkia
I do know what can do to help you R
Xxxxx
Huo ndio ukawa mwisho wa kumuona huyu L.L
:smash:
Alikuja mgeni kutufanyia training kwa muda wa mwezi mmoja na nusu
He was tall ,handsome ,good looking nice smile ,nice dress ,kila kitu Kwangu nilikuwa naona kama kiko-exceed requirements
I was like puzzle , woo, god mmmh ..badala ya kusikiliza training nilibaki siku nzima namtizama yeye wala hata sielewi nn kinaendelea
Alikuwa ni foreigner black mix na Mzungu.by that time nadhani alikuwa kama 40-48 yrs old
Kesho yake mambo yakawa yale yale mpaka siku zikawa zinayoyoma
Sina hakika kama alisoma hisia maana nilijitahidi nisionyeshe chochote au lolote
Zikiwa zimebaki siku mbili aondoke nikiwa Napata b/fast nikamuona anaelekea tea room ,
basi nikamwaga chai yangu na kubeba kikombe kuelekea tea room
Ile naingia tu I was like mmh nice smell what can I say ,
What can I do ,what can I start?
Mara nikajikuta natoa salaam
Hi L.L
Akajibu Hi girl ,
Nikamuuliza when are you going back home ..akajaibu kesho ,akauliza Why ?
Nilijikuta namwambia kuna vitu sijaelewa nahitaji anielekeze akasema haina neno nikipata time niende training room baadae
Moyoni nikawa nawaza where can I start ?
Ndani ya dkk mbili nishamuuliza maswali more than ten nadhani alinishangaa sana
Alisema ameoa ana watoto wawili nikajikuta namjibu mkeo ana bahati sana you look good in and out akacheka na kutoka.
Basi nikaingia toilet room nikajitengeneza vizuri mapigo ya moyo yanapiga kupita speed ya kawaida.
Huyo nikaenda training room sijui shetani ndo alikuwa ananiongoza
Kufika nikalock mlango na kukaa..
Akanisogelea na kuuliza Girl where can we start?
Ooh kijasho chembamba kikaanza kunitoka sikuwa na jibu bali nikabakia namtizama tu
what is wrong girl ?
Nikakaa kimya kama 5 min
Akauliza tena Girl is any problem I can assist?
Kimya ..baadae nilijikuta natamka
Ooh am in love , am in love I do know what to do anymore nikaziba uso wangu na viganja
alibaki ananishangaa ,baadae akauliza how can I help ,
Nikakaa kimya
Aliamka akanisogelea akanikumbatia na kunikiss muda mrefu sana .
Kwa muda ule niliona kama dunia yote yangu,niko peponi
Naona kama niko mawinguni
Baadae akaniachia na kuniambia your so beautiful R
Ila alisikitika sana na kujikuta ananitamkia
I do know what can do to help you R
Xxxxx
Huo ndio ukawa mwisho wa kumuona huyu L.L
:smash: