Copy and Paste ya Muziki Wa Diamond hii hapa

Nibozali

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
572
1,000
LLP Feat MIKE DIAMONDIZ - Muziki: FIRE"

Diamond platnumz feat Tiwa Tiwa Savage - Muziki: FIRE.

Hitimisho: Diamond kakopi na kupaste Nina LA muziki kutoka kwa msanii mwingine.

Swali: wasanii Wa kibongo ni lini mtaacha tabia ya kukopi na kupaste na muanze kuumiza vichwa vyenu katika kutunga au kubuni kazi zenu?
Chanzo: you - Tube
 

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,528
2,000
Kufilisika maarifa na kukosa ubunifu ndiko kunakosababisha uishie kukopi na kupesti
 

ElviceJunior

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
311
500
Unakosea sana unaposema
"Wasanii wa bongo ni lini mtaacha kukopi na kupesti na kuumiza vichwa vyenu".
Sijui umetumia vigezo gani kuwahukumu wote.
Halafu unajua maana ya ku copy na ku paste?
Kwahiyo Diamond kaamisha kule Kwa mike diamondz na kuleta kwake?
Haya mchambuzi tumekuelewa
Ahsante kwa taharifa.
 

masare

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
442
500
Ushauri wa bure kwa Diamond ni kwamba sasa abadilishe producer .Huyu Lizer anazidi kumshusha tu sijui kwanini anamng'ang'ania.Enzi zile akifanya kazi na maproducer wengine mchanganyiko kama ManWalter,Manecky,ShedyClever,NahReel,Lamar,MarcoChali n.k alitengeneza hits zilizosumbua Afrika nzima

Nimeusikiliza huo wimbo "Fire" kiukweli ni too low kwa level zake.
 

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,316
2,000
Ushauri wa bure kwa Diamond ni kwamba sasa abadilishe producer .Huyu Lizer anazidi kumshusha tu sijui kwanini anamng'ang'ania.Enzi zile akifanya kazi na maproducer wengine mchanganyiko kama ManWalter,Manecky,ShedyClever,NahReel,Lamar,MarcoChali n.k alitengeneza hits zilizosumbua Afrika nzima

Nimeusikiliza huo wimbo "Fire" kiukweli ni too low kwa level zake.

Huyu Laizer nae ks copy Na Ku paste beat Na milindimo ya wimbo huu..

 

lulu za uru

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
1,286
2,000
Copy and paste inaruhusiwa kabisa ila nyimbo ni ya kawaida sana sijahisi chochote kipya k.ukwl ila ataufanyia promo mpaka kitaeleweka afadhali Mary you...ile nakukumbuka kaitendea haki ila ninayo kwenye playlist yangu muda sana ni kwl ni muda Wa diamond kuchanganya ladha sasa isije ikawa butu kama dully sykes...
 

khaligraph

JF-Expert Member
Nov 19, 2016
691
500
Ngoma hata hazifanan bro! Acha kuzingua. Au unaangalia majina ya ngoma??? Achana na ishu za kishabiki
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
Ulisikia wapi Title inakuwa copyrighted?!

We unadhani ni kwanini movies/tv series huwa wanaongeza na mwaka kwenye title... kwa mfano, Power (2014)!
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
Huyu Laizer nae ks copy Na Ku paste beat Na milindimo ya wimbo huu..

Haja-copy na ku-paste bali amefanya sampling! Sampling itakuwa haramu endapo tu hapakuwa na makubaliano, kwahiyo, kabla hujahukumu unatakiwa kuwa na uhakika kwamba hapakuwa na makubaliano yoyote!

And don't forget, hiyo beat iliyokuwa sampled Diamond ameshiriki wimbo wake na kwahiyo hata kupata approval ni jambo dogo sana kwao!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom