Conspiracy theories behind Gongo la Mboto bombs

We Mwiba wewe!!! inamaana uwezo wako wa kufikiria ndo umeishia hapo tu. Kweli we ni Bogasi!!:angry:
 
nonesense
 
Well said mkuu Waberoya. Huu ni msiba mkubwa maana bado watu wengi hawajajua wamepoteza ndugu zao wangapi na kwa maumivu kiasi gani. Halafu watu mabwege wanakuja na theory za kijingajinga,inatia hasira sana kiasi kwamba hata watu makini inawabidi watumie lugha chafu dhidi yake.
 
Hadi tutakapo jenga uwezo wa kuwakabili wakuu wa nchi bila kulegea na ujasiri ....mambo ya kizembe yataliandama taifa...na matokeo ndio hayo...conspiracy no conspircy ..we need CHARACTER AND NOBILITY TO CONFRONT SQUARLY..WHAT IS ERROR AND NONSENSE!!!
 
serikali yote intakiwa kujihuzuru maramoja
tumewachoka sana
kwanza wanakawia tu
 
wewe si ajabu ukawa na mtindio wa ubongo:clap2:
 
wewe ni mtu mbaya kama ukoma na unahitaji kuepukwa sana kama ukoma.
 
Wanakuja na sababu mara eti joto, eti umeme..hivi kama ni Joto huko middle east hakuna Mabomu? si kila siku tungesikia mabomu kulipuka hapo Sudani tu kitu kinakwenda mpaka degree 50......
 

jeykey ameajiri ''vijana wake'' KAMA HUYU BWANA...
 

Absolutely.... Positively... CRAP!!!!
 
Kuna watu wameletwa hapa JF kuharibu hali ya hewa.
 
yanalipuka kipindi ambacho ''waziri mkuu'' anapotakiwa kuthibitishwa kuwa ALILIDANGANYA BUNGE
....nadhani ni coincidence.,,,,,,ila jeshini huko there can be "something" in "something"!!!!
 
Mwamunyange alikuwa mnadhimu mkuu wa majeshi kipindi cha Mkapa kwahiyo Mkapa nae alikuwa na uswahiba nae huyu bwana?

He was the second to Gen Waitara therefore he automatically qualified for the post.

Acheni fitina na majungu!!!!
 
sasa naona kweli watanzania tumekomaa lakini nasikitika kwasababu tunakomaa miili tuu, hapa pana jambo jamani bado hatulioni tuu??
 
Mwiba! Wewe hata ukiibiwa mke wako utasema ni chadema!! Kweli chadema inawatesa!!!
 

akushndae kwa kuzungumza,mshnde kwa kunyamaza,achana nae!ndo upeo wake ulikofikia,mim m2 akizungumzia dini o kabila,namdharau tu!
 

Thanks comrade, you are very right.
These charecteristics (bolded red) represent a typical situation where THERE ARE NO LEADERS!. In any society without leaders there will be such characteristics. We have figures on the higher level but there is a lack of the real LEADERSHIP, and as a result anybody does whatever he/she wishes (bolded underlined red). Negative effects of this situation are felt greatly by those at the lowest level, the majority, the poor,,,,, According to the accepted norms (Laws and Regulations) of that society, a true leader sets a good example, a good leader not only says what he means and means what he says, he/she also does what he/she says and means, he/she lives the accepted norms.
We used to have leaders, may be they were not perfect but they were surely leaders, there was order in the society, and the country was respected globally. Blaming the top figures (bolded blue) will have good results only if they will feel it, and since they are not leaders, ,,,,,,,


LEADERSHIP IS A MISSING LINK!!!
 
Too much uzembe, Kama hayo mabomu yamepitwa na wakati kwanini yasingeharibiwa?
Tumeshindwa kujifunza kutokana na tukio la mbagala, wakati ule wahusika waligoma kujiuzulu, sasa hivi yawapasa kujiuzulu.
 
There is my friend, see...

..How do you dispose some old, rusty, Russian (Chinese? Cuban?) explosives with limited funding?

..You neighbors wants you to move, and you don't want to move from town. Good thing you've got... what call them? Bombs...

Conspiracy? Hell yeah!

I am PROUD to be Tanzanian
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…