Condom zimekuwa adimu

Condom adimu sehemu zote mkuu nafikiri jiwe anataka kutuua kwa ngoma ila sio mbaya mwana mi ni mwendo wa kavu tu
Hivi kondomu huwa inaradha kweli..mimi nilishaacha siku nyingi
 
Tafuta vile vifuko vyeupe vya plastick na rubber band kivae halafu kwa juu kibane,,,,, kwisha kazi
Umenikumbusha nilipokuwa shule, bording..rafiki yangu alishawahi vyaa mfuko mweusi wa sh.50 kama mbadala wa kondomu..ila aliuchana size anayotaka
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…