Computer yako ni ya Kike au ni ya Kiume? Is your computer “MALE” or “FEMALE” ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer yako ni ya Kike au ni ya Kiume? Is your computer “MALE” or “FEMALE” ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Jun 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    1. Open Notepad


    2. Type the following line in notepad:
    CreateObject("SAPI.SpVoice").Speak"I love you"


    3. Save file as computer_gender.vbs


    4. Run the file.
    If you hear a male voice, your pc is a boy ;)
    If you hear a female voice, your pc is a girl

    Kama hiyo ya juu haifanyikazi Kopi hii ya chini

    StrText=("Hi, my name is COMPUTER")
    set ObjVoice = CreateObject("SAPI.SpVoice")
    ObjVoice.Speak StrText


    kisha U Save kwenye Note Pad kwa jina langu hili
    MziziMkavu.vbs chini pale kwenye Save weka hivi all file. kisha ubonyeza Doblle click utaisikia sauti utajwa Computer yako ni kaike au ya kiume angalia video hii hapa chini

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya duh
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,574
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Dadadadeki., yangu ya kike, naigawa soon, can't tolerate this.:A S confused:
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mine is kinda shemale! lol
     
  5. leh

    leh JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    haha, dude, u've made my morning
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    yangu ina kasauti ambacho sikaelewi elewi....isije ikawa ni ka shoga.....ntauwa....
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    NIKIGUNDUA kUWA PC YANGU NI DEMU LAZIMA NIIONJE KUDADADEKI
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ya mwita shoga!
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sijui m'bibi huyu..!
     
  10. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huu msamiati unaonyesha jinsi gani huyu jamaa alivyokuwa expert kwenye kucheki "pilau"
     
  11. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    We umejuaje kama na wewe sio walewale..
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Yangu ni Dame! Pia ukiweka hata maneno mengine yana"play"!
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii kali mzee so kama ni She nacheki kamA kuna ile Inamesa nyensake???

    Umeona eeeeeeee
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitu dume mwanawane Las Mas Bobos cetnero komiro tela mina le fida!
    Mzizi Mkavu bana!

    Enhe, kama nataka kujua kama imebalehe mkuu?

    Muda si mrefu nitafanya ushenga kwa Mbimbinho kudadadeki.

    Yeh yeh, nimekumbuka, nipe na codes za kucheki kama PC ya ni Muslim au sio. I wish iwe Muslim, nitamuaproach na Preta as well for a second wife. Utakuwa ujiko pia kuoa kwenye Royal Family ya JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe!

    Haya wajamini, jaribuni na code hii hapa chini

    CreateObject("SAPI.SpVoice").Speak"Tumefika hapa kwa udhaifu wa Rais Kikwete, uzembe wa bunge na upuuzi wa CCM"

    Save Mnyika_Dhaifu.vbs

    Ukiona inagoma kusema ujue PC yako ni MAGAMBA, ikisema ujue M4C.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Nimecheka hadi naonekana kama chizi; ok kumbe niko ibadani
     
  17. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
  18. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    duuh yangu dume bonge la bass
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Nimegunduwa wengi Computer zao ni za kike wachaweeeeeeeeeeeeee,

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...