Nkuba25
JF-Expert Member
- Nov 18, 2015
- 2,386
- 13,136
Habari Mrembo
Ningependa kumkaribisha mrembo mmoja kwa offer ya Pasaka.
Natarajia kwenda Zanzibar kwa ajili ya mapumziko ya Pasaka.
Ningefurahi sana kama nitapata m-dada ambaye yupo interested. Mapumziko yatakuwa kama siku nne (4) hivi.
Mwenye kuhitaji hii company, naomba anione inbox.
Gharama zote juu yangu.
Mimi ni jinsia ya ME
Asante
Ningependa kumkaribisha mrembo mmoja kwa offer ya Pasaka.
Natarajia kwenda Zanzibar kwa ajili ya mapumziko ya Pasaka.
Ningefurahi sana kama nitapata m-dada ambaye yupo interested. Mapumziko yatakuwa kama siku nne (4) hivi.
Mwenye kuhitaji hii company, naomba anione inbox.
Gharama zote juu yangu.
Mimi ni jinsia ya ME
Asante